Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,46 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      2.46 tỷ 72 m2 34,17 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư Opal boulevard nằm ngay MT Phạm Văn Đồng 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh giá chỉ 2,46 tỉ.DT 72 mét vuông, thiết kế...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      nhà mặt tiền 3 tầng đã xây xong hoàn Chỉnh.Vị trí: Đường Dân Chủ, Vsip 2, Bình Dương.Dự án với quy mô 30ha với các tiện ích đẳng cấp 5 Hồ bơi 750 mét...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Thuận An - Bình Dương

      1.4 tỷ 57 m2 24,57 triệu/m2
      căn hộ chung cư giá cực rẻ Thuận An - Cạnh khu Visip1.Chỉ cần TT 290 tr nhận nhà ở ngay - nhà mới đón tết.DT căn từ 52-83m2, chỉ cần TT 290 tr sở hữu...
      Dự án Park View Apartment, Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ tại Đường D8 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.5 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư 1 PN tầng đẹp view trực diện hồ bơi.Đã có SHR.DT 53.6m2.Đông Nam.Giá cắt lỗ sâu chỉ 1,5 tỉ.L/H 0926 339 *** Xem nhà.
      Dự án C-SkyView, Đường D8, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 60 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường ĐT 743 - Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Bán ngôi nhà SHR.Phú hồng thịnh 8 bình chuẩn thuận an.Dt: 4x15 = 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm.Nhà 1 lầu 1 triệt; 2 PN, 2  nhà vệ ...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Bình Đường - Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Picity Sky Park nằm ở vị trí vàng trên liên kế các trục đường chính như Phạm Văn Đồng, QL 1A, chỉ mất 15 ph để di chuyển đến sân bay, 25 ph đến trung tâm...
      Dự án PiCity Sky Park, Đường Bình Đường, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 1 phòng ngủ, giá 1,6 tỷ tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.6 tỷ 0 m2
      Tổng quan dự án.Tên dự án: Đầu tư xây dựng căn hộ chung cư Lê Trọng Tấn (Tên thương mại Bcons Polaris).CĐT: sp thuộc tập đoàn Bcons.Vị trí: Đường Lê...
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 38 m2, giá 850 tr tại Đường Xa Lộ Hà Nội - Dĩ An - Bình Dương

      850 triệu 38 m2 22,37 triệu/m2
      Chính chủ kẹt tiền cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 1 nhà vệ sinh, có ban công.Nhà có nôi thất như: Máy lạnh, tủ lạnh, tủ áo...
      Dự án Samsora Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán liền kề, biệt thự 3 tầng, 80 m2, giá 3 tỷ tại Đường Dân Chủ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3 tỷ 80 m2 37,5 triệu/m2
      - Nhà đang có sẵn HĐ cho thuê 12tr/tháng, nhà sát cổng chính, chính chủ.- Tiện ích: Công viên, chợ, hồ bơi, khu dân trí cao, phòng gym- An ninh: Bảo vệ...
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Đường L - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.7 tỷ 44 m2 38,64 triệu/m2
      Mua nhà với PTTT nhẹ.- TT 1,5 phần trăm/tháng khoảng 24 tr hoặc chỉ cần 10 phần trăm với 160tr/căn.- CK ngay 6,94 phần trăm -...

      Cần bán nhanh biệt thự 3 tầng, 68 m2, giá tốt tại Đường Đông Tác - Dĩ An - Bình Dương

      Thỏa thuận 68 m2
      DTXD: 164 mét vuông.DT đất: 4x17 (sân 4m).Sổ đã hoàn công.Vị trí:- Gần sân vận động Dĩ An.- TTTM go.- Khu compound duy nhất tại Dĩ An.Hỗ trợ vay NH...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 1 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,45 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      1.45 tỷ 52 m2 27,89 triệu/m2
      chào bán chính sách mới, giỏ hàng nội bộ, Tặng ngay 26 tr khi cọc Q1/2024 bàn giao nhà.- Chính sách cực kỳ ưu đãi mang đến cho KH trong tháng 11này.- Chỉ...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Đường Đại Lộ Bình Dương - Thuận An - Bình Dương

      Thỏa thuận 75 m2
      Tìm đâu ra căn hộ chung cư view sân Golf với mức giá chỉ từ 1,2 tỉ/căn.- Vị trí đối diện ngay Aeon Mall, ngay trung tâm của Thuận An.- Với vị trí gần...
      Dự án Diamond Boulevard, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ 1 phòng ngủ, 31 m2, giá 900 tr tại Đường ĐT 743C - Dĩ An - Bình Dương

      900 triệu 31 m2 29,04 triệu/m2
      Dự án căn hộ chung cư nhà ở xã hội New Lavida đẳng cấp duy nhất tại TP. Dĩ An - Bình Dương.- DT 31 mét vuông gồm 01 phòng ngủ, 01 nhà ...
      Dự án New Lavida , Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, giá 2,3 tỷ tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận An - Bình Dương

      2.3 tỷ 0 m2
      chung cư cao cấp The Emerald Golf View.Vị trí: MT QL13 đối diện khu công nghiệp VISP 1, Aeon Mall Bình Dương.DT: 52.5 mét vuông gồm 01 PN, 1...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Quốc Lộ 13, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán lô đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Bán đất TĐC ĐHQG, khu dân cư Châu Thới, p. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 100 mét vuông thổ cư: 100 phần trăm (5x20m).Cách đường QL 1K và đường Mỹ...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 1 tầng, 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 150 m2 13,27 triệu/m2
      bán nhanh nhà mỹ phươc, bến cát. 3p ngủ, phòng khách, bếp, 3  toilet, sân ôt, sân vườn. công năng đày đủ. nhà vừa xây. giấy phép hoàng công đỳ đủ-...
      Đường DL, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán căn hộ 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1 tỷ tại Đường Thuận Giao - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      1 tỷ 32 m2 31,25 triệu/m2
      Hãy nắm bắt những cơ hội cuối cùng tại Legacy Prime ngay hôm nay để sở hữu cho riêng mình một tổ ấm hạnh phúc vẹn tròn tại TP. Thuận An.Cam kết cho thuê 36...
      Dự án Legacy Prime, Đường Thuận Giao 25, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!