Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường GS1 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 90 m2 64,45 triệu/m2
      Đất MT KD ngay siêu thị Big C GO, P. Đông Hoà, Tp. Dĩ An.Đất 5,8 tỉ TL - 90 mét vuông (5x18m). Thổ cư 100 phần trăm sổ hồng. Hổ trợ vay NH...
      Dự án Green Square, Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 116 m2, hướng Nam tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 116 m2 43,11 triệu/m2
      Nằm ngay Đại lộ Bình Dương, sau siêu thị Lotte Mart.DT: 116 mét vuông (5 x 23.29), thổ cư 100 phần trăm.Hướng Nam chếch nhẹ Tây.Đường 6m, vỉa hè...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 60 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Bán đất quá rẻ gần đường QL 1K, khu dân cư Phú Hồng Thịnh 9, p. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5X12m).Gần đường...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,68 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Dương

      1.68 tỷ 70 m2 24 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh trả nợ NH lỗ 300 tr so giá hợp đồng:Căn 2PN2 phòng vệ sinh 70m tầng trung view LM81 thoáng mát, nhà mới 100 phần trăm,...
      Dự án Charm City, Đường ĐT 743, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 300 m2 tại Đường DL15 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 300 m2 10,34 triệu/m2
      Cần bán nền đất thông dài giáp Ne8 cổng Mỹ Phước 3. Vị trí đẹp, đường bê tông 16m có đèn đường. Đất cao ráo sạch sẽ. Xung quanh buôn bán sầm uất.DT...
      Dự án Mỹ Phước 3, Đường DL15, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Du - Dĩ An - Dĩ An, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 0 m2
      Giảm 200tr bán nhà 1 trệt 3 lầu MT đường Nguyễn Du KD vip trả giá là bán.Bán nhà 1 trệt 3 lầu MT đường Nguyễn Du, p. Dĩ An, Tp. Dĩ An.DT: 98,7m2 thổ cư 60m2...
      Đường Nguyễn Du, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nền đất 70 m2 tại Xã Tân Bình - Tân Uyên - Bình Dương, giá 300 tr

      300 triệu 70 m2 4,29 triệu/m2
      chào bán 100 NỀN MT DT741-TP. TÂN UYÊN, TRẢ GÓP KHÔNG LS THỜI HẠN LÊN TỚI 2 NĂM. DT đa dạng: 75m2-130m2, Thổ cư 100 phần trăm. CK khủng lên tới...
      Xã Tân Bình, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 1,58 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      1.58 tỷ 63 m2 25,08 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ góc 2pn2 toilet 2 view 63m2 giá 1tỷ580 bao sang tên sổ.Ngoài ra có thêm các loại căn đang có giá siêu mềm nhất thị trường.giá...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 51 m2, hướng Bắc, giá 1,8 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 51 m2 35,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Bcons Polygon giá gốc chủ đầu tư CK đến 6.2 phần trăm - Cập nhật mới nhất tháng 11.2023.TT 20 phần trăm ký ngay hợp ...
      Dự án Bcons Polygon, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chủ giảm giá: 1,88 tỉ còn 1,75 tỉ.Bán đất khu dân cư Lê Phong Bình Chuẩn 1, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 62,2m2 (4x16m) thổ cư 100 phần trăm.Cách...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,38 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.38 tỷ 57 m2 24,22 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn 2pn2 nhà vệ sinh 57m2 giá 1ty380 giá cực rẻ thị trường.Ngoài ra a/c tham khảo thêm một số loại căn giá mềm của dự án.-...

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 1,58 tỷ tại Đường Thống Nhất - Dĩ An - Bình Dương

      1.58 tỷ 54 m2 29,26 triệu/m2
      Ưu đãi đặc biệt tháng 11 có gì?Với 160 sở hữu ngay căn hộ chung cư Bcons City hoặc trả góp 5 tr/tháng đến nhận nhà.Đặc biệt CĐT cam kết thuê lại căn hộ ...
      Dự án Bcons City, Đường Thống Nhất, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà phố thương mại shophouse 50 m2, giá 2,7 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      2.7 tỷ 50 m2 54 triệu/m2
      Hot! Chính chủ cần bán nhà phố thương mại shophouse ngay cổng vào dự án Opal Skyline.nhà phố thương mại shophouse luôn đc đánh giá cao nhờ khả năng...
      Dự án Opal Skyline, Đường Nguyễn Văn Tiết, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà máy sản xuất gỗ tại Tân Uyên Bình Dương

      450 tỷ 85 m2 5294,12 triệu/m2
      Bán nhà xưởng Tân Uyên Bình Dương.- Tổng DT: 85.000m2 full SKC.- Diện TX: 30.000m2.- Văn phòng: 1000m2 + căng tin 2000m2.- Trạm điện: 1.900 kva.- phòng ...
      Đường ĐT 747, Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 90 m2 38,89 triệu/m2
      Bán đất Vsip1 An Phú Thuận An.Dt 90m2 ngang 5m.Đường thông buôn bán.Giá 3ty5 tl.contact 0908 178 *** quân xem đất.
      Dự án VSIP 1, Đường D20, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,24 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.24 tỷ 43 m2 28,84 triệu/m2
      Rổ hàng chuyển nhượng Bcons Garden.giá đã có SHR.- 2PN1 phòng vệ sinh 43m2 1ty240.- 2PN2 phòng vệ sinh căn ban công 56m2 1ty4.-...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 52 m2, giá 1,55 tỷ tại Đường Tân Lập - Dĩ An - Bình Dương

      1.55 tỷ 52 m2 29,81 triệu/m2
      Chủ cần bán căn 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh ngay Bến xe Miền Đông Mới, BV Ung Bướu Q. 9.- giá 1tỷ550 cho a/c cần mua ở.- Đã có sổ, mua công...
      Dự án Bcons Suối Tiên, Đường Tân Lập, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 70 m2, giá rẻ tại Thuận An - Bình Dương

      Thỏa thuận 70 m2
      căn nhà phố liên kế 70m2 (5x14), TP Thuận An.Đường trước nhà rộng rãi, thoáng, ô tô ra vào vi vu.nội thất luxury & sang trọng.3 PN, 3 tolet, 1 bếp, 1...
      Dự án Lavela Garden, Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!