Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương năm 2026

      Có 20.042 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương

      Bán nhanh nhà riêng 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường DX 043 - Thủ Dầu Một, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 110 m2 32,73 triệu/m2
      Siêu giảm giá chỉ còn 3tỷ6.Nhà nhánh DX 043 Phú Mỹ, Thủ Dầu Một.Bán nhà mặt tiền nhánh DX 043 Phạm Ngọc Thạch, Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương.DT: 5x22...
      Đường DX 043, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền dự án 83 m2 tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 83 m2
      - DT: 100 - 125m2. 140m - 250m2.- hạ tầng giao thông hoàn thiện 100 phần trăm, rộng rãi, hiện đại:+ Đường 12m - 24m, hệ thống điện, cấp thoát nước,...
      Dự án Vĩnh Phú II, Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      - DT: 100 - 125m2. 140m - 250m2.- cơ sở giao thông hoàn thiện 100 phần trăm, rộng rãi, hiện đại:+ Đường 12m - 24m, hệ thống điện, cấp thoát nước,...

      Bán nền đất 60 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Bán đất gần QL 1K, khu dân cư Phú Hồng Thịnh 9, p. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (5X12m).Gần đường ĐT743A chỉ...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 60 m2 45 triệu/m2
      Bán đất gần QL 1K, KDC Phú Hồng Thịnh 9, P. Bình An, Tp. Dĩ An.- DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm (5x12m).Gần đường ĐT743A chỉ 100m.Gần đường QL 1K chỉ...

      Chuyển nhượng đất dự án 83 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 83 m2
      - bán ngay đất KDC Vĩnh Phú 2, TP. Thuận An, Bình Dương: Khu vực trọng điểm phía Đông HCM Với Mức Thu Nhập cao và dân trí cực tốt.- Nằm ngay MT đường 24m...

      Sở hữu ngay đất nền dự án tại Đường An Phú - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 0 m2
      Bán đất đường trục chính khu dân cư An Phú 1, p. An Phú, Tp. Thuận An.DT: 77,2m2 thổ cư 100 phần trăm (5x15m).Đường 12m có vỉa hè 3m, thông hình bàn...
      Dự án An Phú 1, Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 85 m2
      1. Vị trí:- Tọa lạc ngay MT đường QL 1A, lộ giới di chuyển 60m với 6 làn xe lưu thông, con đường huyết mạch di chuyển về TTTP.2. Tiện ích.* Không những sở...

      Cần bán gấp lô đất nền 83 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 83 m2
      - bán ngay 17 nền đất KDC Vĩnh Phú 2, TP. Thuận An, Bình Dương: Khu vực trọng điểm phía Đông TP.HCM Với Mức Thu Nhập cao và dân trí cực tốt.- Nằm ngay MT...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,1 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      2.1 tỷ 53 m2 39,63 triệu/m2
      Bán căn hộ Bcons Polaris trả trước 550tr trong 2 năm là sở hữu căn 2 PN 2  nhà vệ sinh. DT 53 mét vuông, giá 2.1 tỉ.
      Dự án Bcons Polaris, Đường Lê Trọng Tấn, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 1 phòng ngủ, 50 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Bình Đường - Dĩ An - Bình Dương

      1.8 tỷ 50 m2 36 triệu/m2
      * Tổng quan dự án.+ CĐT: Pi Group (đã bàn giao dự án đầu tiên ở Picity High Park Q12).+ Quy mô: 10.640m gồm 3 tòa tháp cao 40 tầng và 3 tầng hầm giữ xe...
      Dự án PiCity Sky Park, Đường Bình Đường, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, giá 9 tỷ tại Phường Hòa Phú - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      9 tỷ 0 m2
      - DT đất: 134,5m2.- DT sàn sử dụng: 348,9m2.- DT cây xanh và mặt nước chiếm 56 phần trăm tổng DT.- Cách chỉ 2' đến Trung tâm hành chính tỉnh Bình...
      Dự án Haruka Terrace & Haruka Residence, Đường Võ Nguyên Giáp, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 49 m2, giá 950 triệu tại Dĩ An - Bình Dương

      950 triệu 49 m2 19,39 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn Samsora: 49m2 - 950tr.* L/H mình đi xem nhà thỏa thuận giá: 0906 091 ***- Tiện ích chung cư Samsora Riverside Dĩ An: Tổ hợp...
      Dự án Samsora Riverside, Đường Xa Lộ Hà Nội, Phường Bình Thắng, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn liền kề 2 m2, giá 20 tỷ tại Đường Thủ Khoa Huân - Thuận An - Bình Dương

      20 tỷ 2 m2 10000 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sang trọng tại trung tâm TP Thuận An full nội thất.Xin chào quý KH thân yêu.Chúng tôi tự hào giới thiệu một căn biệt thự sang trọng...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường 30/4 - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Em Dương có giỏ hàng độc quyền 5 căn hộ góc tầng cao cuối cùng của dự án đc bung ra với chính sách cực kỳ tốt trong tháng 11 dành cho a/c KH:+ CK trực...
      Dự án Happy One Central, Đường 30/4, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Suncasa Central - Vsip 2.Vị trí: MT đường Dân Chủ trung tâm Vsip 2, Cách TTHC, trung tâm thương mạiTG 10 ph.Ký hợp đồng mua bán trực tiếp CĐT VSIP...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,7 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.7 tỷ 87 m2 42,53 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại Opal Boulevard DT 87m2, Bán giá 3.7 tỉ(bao thuế phí), Sổ Sẵn, Đăng là có, call ngay Em Bộ: 0981.24,4296 Xem nhà thực tế.- Vị...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 1,5 tỷ tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương

      1.5 tỷ 59 m2 25,43 triệu/m2
      Bán lỗ căn 2 phòng ngủ/2 nhà vệ sinh 59m2, giá 1,5 tỉ đã có sổ bao hết thuế phí.Hỗ trợ vay bank 80 phần trăm.Tiện ích trong và ngoại khu...
      Dự án Bcons Garden, Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Bình Dương tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Bình Dương với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Bình Dương cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Bình Dương có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!