Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 177 m2, giá 4,7 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.7 tỷ 177 m2 26,56 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse 3 tầng MT DB4 GĐ2 tại SunCasa CentralGiá chỉ 4.7 tỉ Tặng 02 năm pql100 mét vuông đất - 177 mét vuông...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 60 m2, giá 4,3 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      4.3 tỷ 60 m2 71,67 triệu/m2
      Khu khép kín, an ninh, dân trí cao. Chủ cần bán nhanh, thỏa thuận mạnh.- Vị trí: Đường QL1K, khu dân cư Champaca Garden, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An, Bình...
      Dự án Champaca Garden, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Giá: Chỉ với 3 tỉ150/100 mét vuông xây 1 trệt 2 lầu nhà KĐT Suncasa Central Bình Dương.- Vị trí:+ MT đường Dân Chủ, D4. Trung tâm khu công nghiệp...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      bán ngay căn liên kế 1 trệt 2 lầu KĐT Suncasa Cetral khu Vsip 2.giá: Chỉ từ 3 tỉ 1/căn.DT: 5x20 = 100m2 đất (157m2 sàn).TT theo tiến độ tới T5/2025.NH hỗ...

      Cần bán gấp miếng đất 147 m2, mặt tiền 6m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 147 m2 29,94 triệu/m2
      Vị trí: Đất giáp đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, TP Thủ Đức.Thuộc KDC cư Vĩnh Phú 1, Thuận An, Bình Dương.Vị trí vô cùng thuận lợi, đi trung tâm TP Hồ ...
      Dự án Vĩnh Phú I, Đường Bình Phước A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán miếng đất 300 m2, hướng Đông tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Chủ cần ra gấp 10x30m, full thổ cư, tại khu C khu tái định cư Vsip 2, P. Vĩnh Tân, TP. Tân Uyên, Bình Dương.Đường thông dài rộng 8m vía hè mỗi bên 5m, cách...
      Dự án VSIP2 mở rộng, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay lô đất 104 m2 tại Đường Bình Nhâm - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 104 m2 40,39 triệu/m2
      Đất đẹp MT Bình Nhâm 07, gần Bình Nhâm 14, khách mua làm nhà lầu + sân oto quá ok.DT: 104m2 (5 x 20,9m), thổ cư: 77m2.Đường 7m nhựa xe tải.Hướng Tây Tứ...
      Đường Bình Nhâm 7, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      khu đô thị Sun Casa Central nhà liên kế 3,07tỉ - chỉ 1,2 tỉ nhận nhà ở ngay.Vị trí: MT Dân Chủ - Đối diện khu công nghiệp VSIP II 2045ha - trung tâm ...

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 4,29 tỷ

      4.29 tỷ 85 m2 50,48 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 2 lầu KDC víp trung tâm hành chính Dĩ An Tỉnh Bình Dương.- Vị trí đẹp, KDC cao cấp, an ninh tuyệt đối, đường trải nhựa 4 làn xe, có công...
      Dự án Cite Damour, Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3m2 cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness - liên kế Aeon Mall, chỉ...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      - HOT bán ngay CĂN 3 TẦNG SUNCASA CENTRAL TỪ chủ đầu tư VSIP.-- Rẻ hơn căn thấp nhất thị trường 100TR ---- Giá chỉ 3 tỉ xxx /căn 100 mét vuông - NH...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngôi nhà phố 3 tầng 100m2 VIEW CÔNG VIÊN hướng Bắc sát khu tiện ích hiện đại 2ha- Chỉ mất 2 ph đi bộ để qua khu tiện ích hiện đại: hồ bơi...
      Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Chỉ 3 tỉ 2 sở hữu ngay căn sát cặp góc view công viên tại SunCasa Central.Giá: 3,2 tỉ (full 100 phần trăm).DT: 5x20 = 100 mét vuông đất...

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Bán căn 2 tầng tại khu đô thị Sun Casa Central- Vsip IIDts: 130 mét vuông.Giá 3.15 tỉHướng Nam công viên.Tiện ích nội khu: hồ bơi, gym, xông hơi,...
      Dự án Sun Casa Central, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 115 m2, giá 4,62 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      4.62 tỷ 115 m2 40,18 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ The Emerald golf view căn 3 phòng ngủ View trực diện sân golf Sông Bé.* Căn 3 phòng ngủ - 2 nhà ...
      Dự án The Emerald Golf View, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      căn hộ chung cư trung tâm giá hấp dẫn.- GĐ 1, 2 dự án đã đi vào vận hành và bàn giao sổ hồng riêng cho dân cư.- Đa dạng các loại căn hộ chung cư từ...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 3 tầng, 60 m2, giá 4,29 tỷ tại Đường An Phú - Thuận An - Bình Dương

      4.29 tỷ 60 m2 71,5 triệu/m2
      Nhà vừa xây, tặng đầy đủ nội thất.Kết cấu: 3 lầu, 1 tum.4 phòng ngủ, 5 phòng vệ sinh, 1 phòng ăn, nhà để xe otoĐường: 6m, vỉa hè 3m*2 cây...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Thuận An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hằng Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu đc căn hộ chung cư cao cấp với DT lên đến 93.3 mét vuông cùng các tiện ích nội khu đẳng cấp, không gian sống chuẩn phong cách Wellness -...

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.