Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3 tỷ 108 m2 27,78 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư The Habitat ngay Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình Dương.Nhà nội thất đầy đủ như hình, dọn vô ở ngay.Thiết kế 1 tầng có 8...
      Dự án The Habitat Bình Dương, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà biệt thự 2 tầng, 67 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 67 m2 65,68 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền khu dân cư ChamPaCa Garden P. Đông Hòa TP. Dĩ An, Bình Dương.DT: 67m2 (5x13.5m).Thổ cư: 100 phần trăm.pháp lí: sổ hồng riêng...
      Dự án Champaca Garden, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán căn 3 tầng view công viên trong khu đô thị cao cấp của VSIP, đối diện khu công nghiệp VSIP II, KDC sầm uất, cách chợ Vĩnh Tân, bách hóa xanh chỉ...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn liền kề 138 m2, giá 4,28 tỷ tại Đường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương

      4.28 tỷ 138 m2 31 triệu/m2
      ###Chính chủ cần bán miếng đất đẹp, Đông Nam, KDC hiện hữu đường bàn cờ 10m trở lên, hệ thống công viên cây xanh và sông nhiều nên rất thoáng mát và an...
      Dự án Khu dân cư Vĩnh Phú I, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      ngôi nhà 3 tầng Trung tâm VSIP 2 - TT Theo tiến độ.- Nằm trong khu đô thị Suncasa Central, VSIP II, Bình Dương.Đối diện công viên nội khu, cách khu tiện...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      ngôi nhà 3 tầng trung tâm Vsip 2 - TT theo tiến độ.- Nằm trong khu đô thị Suncasa Central, VSIP II, Bình Dương.Đối diện công viên nội khu, cách khu tiện...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      - Suncasa central vị trí vàng của TP Tân Uyên.- Tiến độ TT linh hoạt.- TT 50 phần trăm nhận nhà.- NH hỗ trợ 70 phần trăm.- NH VCB và BIDV hỗ trợ...

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 62 m2, giá 3,25 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.25 tỷ 62 m2 52,42 triệu/m2
      căn nhà phố liên kếKDC hiện hữu.Tiện ích đầy đủ: chợ, trường học liên cấp, BV,.v.v buôn bán, KD đa nghề.Cách Tp Thành phố Hồ Chí Minh ~...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Thuận An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hằng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 93 m2, giá 3,68 tỷ tại Đường Hữu Nghị - Thuận An - Bình Dương

      3.69 tỷ 93 m2 39,59 triệu/m2
      Sở hữu vị trí độc tôn tại cửa ngõ VSIP 1, liên kế Aeon Mall, các trung tâm giải trí, BV, trường học quốc tế, The Habitat Bình Dương không chỉ là nơi an cư...
      The Habitat Bình Dương, Số 8, Đường Hữu Nghị, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 2 tầng, 60 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà nội thất đầy đủ Phú Hồng Thịnh 6 - 9 - 10 gần Làng ĐHQG Sài Gòn, P. Bình An,TP Dĩ An.Nhà 1 trệt 2 lầu đúc 3 tấm hoàn công, 3 PN, 4 nhà vệ ...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      - MT đường Dân Chủ, đối diện KCN VSIP II mở rộng- DT: 5x20. Thiết kế 1 trệt 2 lầu- 3-4  phòng ngủ, 3  phòng vệ sinh, logia, khu vực bếp,...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      - Đón đầu cú hích về cơ sở hạ tầng đang phát triển tại BD.- Tiện ích phát triển thần tốc nhất (trung tâm thương mại, AEON mall, BV 1500 giường ngủ)-...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      - Vị trí: 4 MT đường lớn đắc địa nhất.- Tiện ích: Dự án có nhiều tiện ích nhất.- pháp lí rõ ràng nhất.- NH hỗ trợ vay tối đa nhất 70 phần trăm...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      - Duy nhất căn MT Dân Chủ - Giá Chỉ : 4.xxxtỷ- DT : 5x20 = 100 mét vuông ( 177 mét vuông sàn )- TT Tiến Độ Linh Hoạt tới T6/2023- MT thích hợp...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      ngôi nhà phố TP Tân UyênVị trí: đường Nguyễn Hữu Cảnh, P. Uyên Hưng. Tân Uyên, Bình DươngDT:5x18, 5x19Xây dưng: 1 trệt 2 lầuBàn giao: tháng 9/2024Tiến độ...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Uyên Hưng, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 157 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 157 m2 19,75 triệu/m2
      Bán căn 3 tầng trong khu đô thị SunCasa Central VSIP2Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu.Diên tích đất: 100 mét vuông, sàn 157 mét vuông.TT 30 phần...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng biệt thự 2 tầng, 67 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Dĩ An - Bình Dương

      4.41 tỷ 67 m2 65,68 triệu/m2
      Vị trí đối diện công viên, dân trí cao, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường QL1K, khu dân cư ChamPaCa Garden, P. Đông Hòa, TP. Dĩ An, Bình Dương.-...

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường DB4 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố 1 trệt 2 lầu tại khu đô thị Sun Casa Central.Nhà 1 trệt 2 lầu như hình 100 phần trăm.Vị trí thông thẳng ra đường DB4...
      Dự án Sun Casa Central, Đường DB4, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.