Thông tin mô tả
Chủ kẹt vốn cần
Hướng đông Sun Casa Central VSIP II.
- Đối diện khu tiện ích 3ha: Hồ bơi,
- Giá 3
Cho thuê từ 15 - 18tr/tháng.
0931 414 ***
Giá: 3,02 Tỷ
Diện tích: 100 m2
Giá/m2: 30,2 Triệu/m2
532919
Mua bán
Chủ kẹt vốn cần
Hướng đông Sun Casa Central VSIP II.
- Đối diện khu tiện ích 3ha: Hồ bơi,
- Giá 3
Cho thuê từ 15 - 18tr/tháng.
0931 414 ***
Ánh Ngô
Đường 741, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
1,2 tỷ
70 m2
Phường Uyên Hưng, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
61 m2
Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
840 triệu
100 m2
Đường ĐH 409, Xã Vĩnh Tân, Huyện Tân Uyên, Bình Dương
3,5 tỷ
259 m2