Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 3,15 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      ☄️HOT: Cần bán ngay ngôi nhà liên kế Dự án Suncasa Central giá 3,1tỉ 📌Vị trí : Trung Trâm khu công nghiệp VSIP 2 Mở Rộng Tân Uyên Bình Dương✅ DT Sàn :...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, giá 3,13 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.14 tỷ 100 m2 31,34 triệu/m2
      Nhà Xây dựng 1 trệt 2 lầu 5x20 nằm trong khu đô thị Suncasa Central khu công nghiệp Vsip 2 - Nằm ngay MT đường Dân Chủ, trung tâm khu VSIP II Bình...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 4,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.1 tỷ 100 m2 41 triệu/m2
      - Suncasa central vị trí vàng của TP Tân Uyên . - Tiến độ TT linh hoạt - TT 50 phần trăm nhận nhà- NH hổ trợ 70 phần trăm - NH VCB và BIDV hỗ...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Opal Boulevard, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,6 tỷ tại Dĩ An

      3.6 tỷ 101 m2 35,65 triệu/m2
      Người thân của em cần bán gấp căn hộ chung cư Opal Boulevard Phạm Văn Đồng.Em chỉ có một căn duy nhất, L/H 0908 787 ***, giá thật - căn thật, không ảo...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      Chỉ từ 1.2 tỉ sở hữu ngay siêu phẩm nhà mặt tiền đối diện công viên Sun Casa Central - VSIP II.nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu.DT đất: 5x20=100 mét ...

      Cần bán nhanh biệt thự 2 tầng, 60 m2, giá 4,8 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Bán nhà nội thất đầy đủ khu dân cư Phú Hồng Thịnh gần Làng ĐHQG TP. Thành phố Hồ Chí Minh, P. Bình An, Tp. Dĩ AnNhà xây 1 trệt 2 lầu đúc 3 tấmNhà...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 9, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn liền kề 1 tầng, 79 m2, giá 3,39 tỷ tại Xã Khánh Bình - Tân Uyên - Bình Dương

      3.39 tỷ 79 m2 42,9 triệu/m2
      KH nhanh tay sở hữu ngay những ngôi nhà đẹp nhất tại dự án Khánh Bình Smarthome ngay trung tâm TP Tân Uyên.Chỉ cần TT 799 tr.Quý KH:Sở hữu ngay ngôi nhà...
      Đường DH418, Phường Khánh Bình, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề 89 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Bùi Thị Xuân - An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 89 m2 42,7 triệu/m2
      Chỉ còn 2 ngôi nhà cách đường Bùi Thị Xuân 50m.P. Tân Bình, TP. Dĩ An, Bình Dương.Hạ giá từ 4.5 tỉ còn 3.8 tỉ/căn * DT nhà: 89m2 (4x22.25m) sổ hồng hoàn...
      Dự án An Phát Residence, Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 3,16 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.16 tỷ 100 m2 31,6 triệu/m2
      📣 📣📣 HOT bán gấp CĂN 3 TẦNG SUNCASA CENTRAL TỪ chủ đầu tư VSIP.-- Rẻ hơn căn thấp nhất thị trường 100TR --➡️ Giá chỉ 3 tỉ 16/căn 100m2 🔔 NH hỗ trợ...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,25 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      Cần bán căn 3 tầng view công viên xịn xò trong khu đô thị cao cấp của VSIP, đối diện khu công nghiệp VSIP II, KDC sầm uất, cách chợ Vĩnh Tân, bách hóa...

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 140 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Dân Chủ - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.8 tỷ 140 m2 34,29 triệu/m2
      - 1 trệt 2 lầu, 3 PN, 3  nhà vệ sinh, 1 phòng khách, 1 nhà bếp.- Trang bị full nội thất, chỉ việc xách va li vào ở.- DT đất: 140 mét ...
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 72 m2, giá 4,58 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      4.58 tỷ 72 m2 63,62 triệu/m2
      Hai cái tủ quần áo lớn ở 2 phòng ,Hai máy lạnh inverter, Bàn, kệ tủ bếp, bếp ga, quạt máy đầy đủ,Có cả kệ chưng bia rượu luôn, Hai máy nước nóng, đang cho...
      Dự án EHome 4, Thành phố Thuận An, Bình Dương
      M
      Vương Quang Cường Mdg Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 157 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 157 m2 19,75 triệu/m2
      Bán căn 3 tầng view công viên khu đô thị Sun Casa Central của VSIP, đối diện khu công nghiệp VSIP II, KDC sầm uất, cách chợ Vĩnh Tân, bách hóa xanh chỉ...
      Dự án Sun Casa Central, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn Chung cư Opal Boulevard, 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,05 tỷ tại Huyện Dĩ An

      3.05 tỷ 85 m2 35,89 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Opal Boulevard, nhà trống giao ngay- căn hộ chung cư thuộc tháp B1, mã căn B1-5.9( lầu 5 căn số 9)- View trực tiếp công viên...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 2 tầng, 73 m2, giá 4,7 tỷ tại Dĩ An - Bình Dương

      4.7 tỷ 73 m2 64,39 triệu/m2
      Khu căn nhà phố cao cấp Đông Hưng Dĩ An.Vị trí: Đường Đông Tác, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An, T. Bình Dương.căn nhà phố 1 trệt 2 lầu - Giá chỉ từ 4, x...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Quý khách mong muốn một cuộc sống hiện đại, nhiều tiện nghi; một không gian sống gần gũi với thiên nhiên?Nhanh liên hệ ngay qua số điện thoại 0904 818...
      Dự án Khu nhà ở Biconsi Riverside, Thị xã Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,02 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.02 tỷ 100 m2 30,2 triệu/m2
      Bán căn 3 lầu Hướng đông Sun Casa Central VSIP II - Đối diện Khu Tiện Ích 3Ha: Hồ Bơi, fitness, Xông Hơi, Sân Tennis, Sân Banh, Trung Tâm Hội Nghị Tiệc...
      Dự án Sun Casa Central, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 157 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 157 m2 19,75 triệu/m2
      Nhà thiết kế 1 trệt 2 lầu.Diên tích đất: 100 mét vuông, sàn 157 mét vuông.TT 30 phần trăm ký hợp đồng mua bán 50 phần trăm nhận...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.