Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 7m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 90 m2 46,12 triệu/m2
      - Chủ gửi Nhà lầu trệt gần BigC Go Dĩ An, Bình Dương- Dt : 90m, ngang 7m- Nhà 2 phòng ngủ, 2 toilet, sân xe 7 chỗ, mái đổ tấm- Đường 6m thông...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà riêng 1 tầng tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Bình An - Dĩ An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      4,5 tỉ TL - bán nhà 1 trệt 1 lầu + 6 phòng trọ phía sau MT đường Nguyễn Đình Chiểu, gần QL 1K.P. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 137,8m2, thổ cư: 107,2m2...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà mặt phố đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phường Dĩ An - Dĩ An, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố khu hành chính, p. Dĩ An, Tp. Dĩ An.Nhà 4,5 tỉ TL - 83,9 mét vuông (ngang 5,6m). Thổ cư 100 phần trăm. 898.SHR. Hỗ trợ vay NH...
      Đường 17, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      Quá rẻ: 3tỷ150. TL.Bán nhà 1 trệt 2 lầu 1 tum sân thượng khu dân cư Phú Hồng Khang, P. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 61,1 mét vuông, thổ cư...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 60 m2, hướng Tây tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      Ngôp giảm 400tr nhà 1 trệt 2 lầu P. Đông Hòa, gần đường Hai Bà Trưng.- Dt: 60 mét vuông, ngang 4m x 15m, thổ cư hết.- Đường 7m, hướng Tây.- Cách BigC...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 2 tầng, 250 m2, giá 4,47 tỷ tại Đường NE2 - Bến Cát - Bình Dương

      4.47 tỷ 250 m2 17,88 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh biệt thự thung lũng ước mơ Ecolakes Mỹ Phước Bến Cát.DT 10x25m. 1 trệt 1 lầu 5 phòng ngủ 6 nhà vệ sinh.Giá F0 từ...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An, giá 5 tỷ

      5 tỷ 60 m2 83,34 triệu/m2
      Bán nhà 2 lầu 1 trệt giá rẻ gần QL 1k, ngã 4 Bình Thung Dĩ An Bình Dương.Đường trước nhà đường nhựa 6m đường thông có vỉa hè cây xanh.Nhà cách QL 1k, ngã ...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 200 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 200 m2 18 triệu/m2
      - Nhà sân vườn rộng rãi sân đầu mấy chiếc ô tô, tiệc tùng thoải mái..- Nhà 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ sân xe.- DT 9m (NH 9,9m)*20,3 TC 50m.- Giá 3,6 tỉ...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 129 m2, mặt tiền 6m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,22 tỷ

      3.23 tỷ 129 m2 25 triệu/m2
      Cuối năm tất toán, mình cần ra gấp miếng đất thổ cư giá cực tốt.- DT: 6x21,5m (129 mét vuông), sổ hồng.- Full thổ cư, xây dựng tự do.- Đường nhựa...
      Đường Số 55, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 600 m2, mặt tiền 12m tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 600 m2 8,34 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán ngay đất KDC hiện hữu, nhánh đường HL410, Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương, đối diện cổng Vsip2 mở rộng. Rất phù hợp ở, xây dựng kho xưởng.
      Đường HL 410, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố thương mại 2 tầng, 120 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường NE2 - Bến Cát - Bình Dương

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse vườn Thiên Đàng - Ecolakes vị trí KD cực kỳ đặc địa giá chỉ có hơn 3 tỉ xxx.Bank hỗ trợ vay 70 phần ...

      Cần bán gấp căn shophouse 2 tầng, 120 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường NE2 - Bến Cát - Bình Dương

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Duy nhất một căn nhà phố thương mại shophouse Vườn Thiên Đàng - Ecolakes vị trí KD cực kỳ đặc địa giá chỉ có hơn 3 tỉ xxx.Bank hỗ trợ vay 70 phần ...

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng, 62 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 62 m2 62,1 triệu/m2
      Chủ gửi Bán nhà mới hoàn thiện, P. Thuận Giao, Tp Thuận AnDT 62m2 (4,7m x13m) hướng đôngNhà 1 trệt 2 lầu 1 tum, 4 PN, 5 phòng vệ sinh, 1 phòng thờ,...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 3 tầng, 61 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 61 m2 51,64 triệu/m2
      Nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Phú Hồng Khang.Thiết kế 1 pk 1 bếp 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh tum sân thượng trước sau.Ngang 4.7m.Giá chỉ 3ty150...
      Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà 2 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 72 m2 68,75 triệu/m2
      _ bán nhà 2 lầu 1 trệt gần đường nguyễn du bình hòa thuận an_ đường trước nhà đường nhựa 7m đường thông vỉa hè cây xanh hai bên_ nhà nằm KDC sầm uất KD buôn...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán liền kề 2 tầng, 250 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương

      4.5 tỷ 250 m2 18 triệu/m2
      THUNG LŨNG ƯỚC MƠ - ECOLAKES MỸ PHƯỚCcăn biệt thự thung lũng ước mơ Ecolakes Mỹ Phước CĐT: Becamex SetiaDT 250 mét vuông, 275 mét vuông,...
      Ecolakes Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng liền kề 3 tầng, 150 m2, giá 4,7 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.7 tỷ 150 m2 31,34 triệu/m2
      SUNCASA CENTRAL - 4 tỉ X 🍀Bán căn hộ góc SUN CASA CENTRAL Đường 27 VSIP II- TP Tân Uyên 🍀căn hộ góc SUN CASA CENTRAL Hướng Tây View Công viên giá 4.7...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt phố đẹp 308 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 308 m2 11,53 triệu/m2
      Gia đình em cần bán cặp trọ Ngay trung tâm hành chính bàu bàng, bình dương DT: 10*30, 300 mét vuông , 2 SHR chính chủ, thổ cư 100%Thu nhập đang rất...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.