Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà sổ riêng 171 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 171 m2 23,4 triệu/m2
      Tôi chủ giảm giá bán nhanh ngôi nhà Tân Bình, Dĩ An gần KDC Biconsi , cách trường cấp 1 Tân Bình chỉ 500m , Gần KCN Tân Đông Hiệp B- DT 171m có 3 PN nội...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lái Thiêu 1 - Thuận An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      Mình chủ cần bán Nhà trọ 1 lầu Lái Thiêu có 10 phòng trọ cao cấp sát trạm thu phí ,cầu Phú Long cách đường đại lộ Bình Dương chỉ 30m- DT 150m ngang 6m đang...
      Đường Lái Thiêu 115, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà đẹp 2 tầng, 124 m2 tại Đường DX 043 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 124 m2 29,04 triệu/m2
      SIÊU GIẢM GIÁ CHỈ CON 3tỷ6 Nhà nhánh Dx 043 Phú Mỹ, Thủ Dầu Một _ Bán ngôi nhà phố nhánh dx 043 phạm ngọc thạch, Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương ! _ DT :...
      Đường DX 043, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 4,9 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      * The Standard Bình Dương ví trí toạ lạc ngay MT đường Trịnh Công Sơn, Tân Uyên, Bình Dương.- Tâm điểm 4 TP lớn: Biên Hoà, Dĩ An, Thuận An, Thủ Dầu Một.-...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng tại Đường Bình Đức - Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà góc đường 2 MT hẻm. đc D23B, Bình Đức 2, Lái Thiêu, TP Thuận An, Bình Dương. Thuận tiện KD quán café (đã từng là quán café thương hiệu nhà tui đc...
      D23B, Đường Bình Đức 2, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán shop house 2 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      Siêu hot: nhà mặt tiền ĐÃ CÓ SỔ- 10 SUẤT NHẬN NHÀ TRƯỚC TẾT- CK ĐẾN 25 phần trăm -CỤM RESORT CÓ 1-0-2 TẠI BÌNH DƯƠNG TẬU NHÀ SANG TRƯỚC TẾT- SHR...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 60 m2 50,84 triệu/m2
      Quá rẻ 3tỷ050 TL Nhà vừa xây.Bán nhà khu dân cư Phú Hồng Thịnh 8, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 60m2 thổ cư 100 phần trăm (4x15m).Nhà 1 trệt 1...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà đẹp 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 70 m2 65,72 triệu/m2
      Bán nhà 2 lầu 1 trệt ngay 550 Vimcom, đường ĐT743 Dĩ An Bình Dương.Đường trước nhà đường nhựa 6m vỉa hè cây xanh hai bên.Nhà cách Vincom và ngã 4 550 chỉ...
      Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 64 m2 tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 64 m2 57,5 triệu/m2
      * Bán nhà 1 trệt 2 lầu - Thiết kế 4 PN 4  toilet, phòng thờ cầu thang lên sân thượng * Tọa lạc tại :Bình Chuẩn - Thuận An - BD.- DT 4x16=64m odt 100%-...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 135 m2 tại Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 135 m2 24,08 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền đất thổ cư đẹp tâm huyết do kẹt tiền...- Đất đường nhựa thông Phạm Ngũ Lão và Nguyễn Bình, gần Vòng xoay Hiệp Thành 3.- Xung quanh cư...
      Đường Phạm Ngũ Lão, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất sổ riêng 178 m2, mặt tiền 5m tại Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 178 m2 19,67 triệu/m2
      BÁN ĐẤT P. PHÚ LỢI MT HẺM 288 HUỲNH VĂN LUỸ, Thủ Dầu Một Bình Dương- DT: 5,3 x 36 (178m) THỔ CƯ : 60m.ĐƯỜNG NHỰA 6M THÔNG THOÁNG. Tây Bắc - GIÁ: 3 tỉ 500
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán liền kề, biệt thự 100 m2, giá 4,8 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      4.8 tỷ 100 m2 48 triệu/m2
      Siêu hot: chủ đầu tư An Gia tung ra 10 suất nội bộ The Standard, mã căn cực đẹp, CK cực cao, contact 0946 666 ***.Tậu nhà sang trước tết - sổ hồng từng...

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 82 m2 39,64 triệu/m2
      Bán nhà mới 1 trệt 1 lầu khu 3 P. Phú Hòa Tp Thủ Dầu Một Bình Dương.Dt 4.5x18 tổng 82 mét vuông có 60 mét vuông thổ cư.Nhà có 3 PN.2...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,09 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.09 tỷ 100 m2 30,9 triệu/m2
      Gấp gấp ra nhanh trước tết 2024 sale lỗ căn 3 phòng ngủ DT 100m2 mới tinh mà giá chỉ 3tỷ090, sổ hồng riêng trao tay:- Nhà đang để trống, khách mua...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường D3 - Thủ Dầu Một, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      bán nhanh nhà chánh nghĩa giá nhà chỉ bằng giá đất dt 5x18 tổng 90m thổ cư 100%đường d3 nhựa 7m nhà 1 trệt 1 lầu có 3 PN 3  nhà vệ sinh nhà nằm kế...
      Đường D3, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Cơ hội có 1 - 0 - 2 sở hữu nhà mặt tiền BIỆT LẬP ĐÃ CÓ SỔ CHỈ VỚI 500TR XÁCH va li VÀO Ở - NHẬN NHÀ TRƯỚC, TRẢ TIỀN SAU - LN cho thuê 450TR trong 18...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 100 m2 39,9 triệu/m2
      chào bán dự án Smart City Tân Uyên Bình Dương có vị trí đắc địa tọa lạc trên MT đường DT 746, Xã Tân Lập, Tân Uyên, Bình Dương.- DT: 100m2.- Giá: 3 tỉ...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu nhà shr 2 tầng, 172 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bùi Thị Xuân - An Bình - Dĩ An, giá 4 tỷ

      4 tỷ 172 m2 23,26 triệu/m2
      cần bán ngay nên hạ giá.bán ngôi nhà trệt lầu, đổ 2 tấm, xây tường 20 cm kiên cố.Tọa lạc P. Tân Bình, TP Dĩ An, Bình Dương DT 172m2 thổ cư 60m2 ngang...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.