Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán nhà mặt tiền 100 m2 tại Đường Dân Chủ - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      DT rộng rãi: 100m2 đất(5x20m) sân oto 6m, sân phơi 2m.DT sàn: 157m2 thiết kế 3 phòng ngủ rộng rãi.Đối diện KCN công nghệ cao VSIP và KDC hiện hữu sầm...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán căn biệt thự 2 tầng, 62 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      Bán nhà gần chợ Đêm Hòa Lân 200m, p.Thuận Giao, Tp.Thuận AnDT: 62m2 Thổ cư 100 phần trăm (4x15,5m)Thiết kế: 1 trệt 2 lầu 1 tum, 2 sân thượng, phòng...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường 10 - Thuận An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 110 m2 33,64 triệu/m2
      Bán nhà KDC Việt sing. DT 110m2. Đang cho thuê thu nhập 12tr/tháng.
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Bán đất nền tại Đường Tân Vạn - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường đôi khu TĐC ĐHQG Hồ Chí Minh, khu dân cư Châu Thới, P.Bình An, Tp.Dĩ AnDT: 150,5 mét vuông thổ cư 100 phần trăm ( 7,5X20m...
      Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 62 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Thuận Giao - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 62 m2 61,3 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu + tum sân thượng Tp Thuận An.DT: 62 mét vuông (4x15.5m) thổ cư 100 phần trăm.Thiết kế: Phòng khách, bếp, 4 PN,...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 160 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 160 m2 19,38 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư The Canary Home tang trệt sân vườn Aeon Mall Vsip1, Thuận An, Bình DươngNhà nội thất đầy đủ như hìnhThiết kế 1 tầng có 8 cănTiện...
      Dự án Khu đô thị The Canary, Thành phố Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 75 m2, giá 3,5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      3.5 tỷ 75 m2 46,67 triệu/m2
      Chỉ duy nhất một căn giá 3,5 tỉ tại dự án The Standard An Gia Bình Dương.- chính chủ cần tiền mặt nên cần bán ngay ngôi nhà.- giá chỉ: 3,5 tỉ.- anh/chị...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 85 m2, giá 4,2 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Chuyên hàng chuyển nhượng giá rẻ.Giá chỉ 3,9 tỉ đầy đủ nội thất.Giá chỉ 4,2 tỉ căn 5*17.Giá 6,8 tỉ căn view công viên đầy đủ nội thất.căn hộ góc...

      Cần bán nhanh miếng đất mặt tiền 4m tại Đường Đào Duy Từ - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Bán đất MT đường Đào Duy Từ, p. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 100,6m2 thổ cư 78,5m2 (4,5x22,3m).Ngay cổng khu dân cư Hoàng Nam 3 và hội trường Đông Hòa khu...
      Đường Đào Duy Từ, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh mảnh đất 4 m2 tại Xã Minh Hòa - Dầu Tiếng - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 4 m2 1125 triệu/m2
      - Đất hiện đang trồng cao su 5 năm tuổi.- Tổng DT 19.000m2.- Tách 4 sổ.
      Xã Minh Hòa, Dầu Tiếng, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 252 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 252 m2 13,89 triệu/m2
      10 x 24 tdt 252 m MT đường an Sơn 38 gần trường mẫu giao hoa mai 3 gần chợ an Sơn Đuong xe ben hiện tại là đường đá chuẩn bị lên nhựa… trên đất có mấy cây...
      Đường 38, Xã An Sơn, Thuận An, Bình Dương
      A
      Bất động sản Lê An Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 105 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 105 m2 34,77 triệu/m2
      - Nhà sau Big C ngay gần 2bà trưng kéo dài dĩ an- Xây trêt lầu, sân xe tải, 3 phòng ngủ, 2wc- Dt 105 mét vuông - Giá chỉ 3ty650 tl chủliên hệ...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 85 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 85 m2 49,42 triệu/m2
      Bán nhà khu dân cư P. An Phú, Tp. Thuận An.DT: 85 mét vuông (5x17m) thổ cư 100 phần trăm.Nhà 1 trệt 2 lầu, phòng khách sân ô tô, nhà ăn, 4...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà mặt phố 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      📍Nhà Ngộp: 3Tỷ500 Rẻ Nhất KhuBán nhà 1 trệt 2 lầu đường N3 khu dân cư Phú Hồng Đạt, p.Bình Chuẩn, Tp.Thuận AnDT: 61.5m2 thổ cư 100 phần trăm...
      Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Đức Thuận, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 75 m2 48,67 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 242 Nguyễn Đức Thuận. P. Hiệp Thành, Thủ Dầu Một Bình Dương.- nội thất đầy đủ. Sân ôtô 1 phòng khách, 1 khu bếp, 3 PN, 1 phòng...
      Hẻm 242, Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 88 m2 tại Phường Thái Hòa - Tân Uyên, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 88 m2 34,66 triệu/m2
      - Bán nhà 1trệt 1lầu sân ô tô.DT 88  mét vuông thổ cư 100 phần trăm.- Trước khách trả 4,2tỉ không bán.- Nay ngộp Bank giảm còn: 3ỷ 050tr thỏa ...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thái Hòa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 1m tại Đường Nguyễn Đức Thuận, giá 3 tỷ

      3 tỷ 100 m2 30 triệu/m2
      Cần bán nhà Tp Thủ Dầu Một chỉ 3 tỉDT 100m2, nhà mái tháiThổ cư 85m2, vườn 15m2 hiện thị trên sổ + tặng kèm 35m2 có thể cập nhật vào sổ ( đất đã ký giáp...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán căn nhà mặt phố 3 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - Thuận An, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà "vừa xây dựng" tân cổ điển.đc: An Phú Thuận An Bình Dương.DT: 90 mét vuông full 100 phần trăm thổ cư ODT.Gồm có phòng khách,...
      Đường An Phú 17, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá