Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhà sổ riêng 1 tầng, 140 m2 tại Đường Nguyễn Tri Phương - An Bình - Dĩ An, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 140 m2 22,86 triệu/m2
      Bán ngôi nhà cấp 4 ngay đường Nguyễn Tri Phương sát chợ Dĩ An 2 giá chỉ có 3,2 tỉ thỏa thuận.DT: 140 mét vuông ngang 5,5 dài 25,5 vuông vắn.hẻm xe...
      Đường Nguyễn Tri Phương, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường An Phú - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      📍Quá Rẻ: 3Tỷ900. TLBán nhà c4 Cực Rẻ đường D32 khu dân cư Việt Sing, P.An Phú, TP Thuận AnDT: 100 mét vuông (5x20m) thổ cư 100%Thiết kế: phòng...
      Đường D32, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 150 m2 28,34 triệu/m2
      DT: 5*30m, 150 mét vuông, thổ cư 100 phần trăm, SHR chính chủ.MT đường NA12, khu dân cư Việt Sing, Vsip 1 Bình Dương.Đường nhựa 8m, vỉa hè mỗi...
      Đường NA12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường D3A - Thủ Dầu Một, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Nhà trong khu rẻ hơn nhà bên ngoài khu bán ngay nhà Chánh Nghĩa giá nhà chỉ bằng giá đất.DT 5x18m tổng 90m thổ cư 100 phần trăm.Đường D3 nhựa 7m.Nhà...
      Đường D3A, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 90 m2, giá 4,6 tỷ tại Xã Tân Mỹ - Tân Uyên - Bình Dương

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      1)- Lối kiến trúc hiện đại 1 trệt - 4 lầu - thiệt kế lệch tầng 4 phòng ngủ - 4 toilet, DT đất 136m, nhà 5 x 20, sân nhà đậu ô tô, sân sau làm...
      Xã Tân Mỹ, Bắc Tân Uyên, Bình Dương
      A
      Trưởng Phòng Kinh Doanh_ Võ Chánh Trung ANGIA Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà shr 1 tầng, 125 m2 tại Phường Phú Thọ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 125 m2 34,4 triệu/m2
      Bán nhà khu căn biệt thự Tiamo Phú ThịnhDT 5x25 tc 100 phần trăm Nhà 1 trệt 1 lầu 3 PN, gần sông Tp Sài Gòn nên mát mẻ quanh nămgiá 4,3tỷL/H 0968...
      Phường Phú Thọ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường D3 - Thủ Dầu Một, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 90 m2 40,56 triệu/m2
      Nhà chánh nghĩa giá bán ngay.chỉ bằng giá đất khubán ngay nhà Chánh Nghĩa giá nhà chỉ bằng giá đất.DT 5x18m tổng 90m thổ cư 100 phần trăm.Đường D3...
      Đường D3, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất 147 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 147 m2 29,87 triệu/m2
      nền đất 147m (6x24.5m), (bao toàn bộ chi phí sang tên công chứng không phát dinh chi phí), gần ngã 4 Thủ Đức, đối diện sông Hồ Chí Minh.giá: 4ty390 (con...
      Đường 48, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 79 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 79 m2 47,47 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh nhà trệt lầu!Do cần tiền hạ giá từ 4 tỉ 350 tr xuống 3 tỉ 750 tr TL. ngôi nhà chính chủ Vị trí: Đường Đông Tác thông ra Nguyễn Bính, P....
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương

      4.5 tỷ 90 m2 50 triệu/m2
      1)- Lối kiến trúc hiện đại 1 trệt - 4 lầu - thiệt kế lệch tầng 4 phòng ngủ - 4 phòng vệ sinh, DT đất 136m, nhà 5 x 20, sân nhà đậu ô tô, sân...
      Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương
      A

      Cần bán nhanh đất 331 m2, hướng Đông - Nam tại Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 331 m2 14,81 triệu/m2
      mảnh đất đẹp MT Bình Nhâm 30, khu vực nhà lầu, căn biệt thự, mát mẻ, yên tĩnh, cách Nguyễn Chí Thanh tầm 150m. oto ra vô mỗi ngày.Dt: 331 mét vuông...
      Đường Bình Nhâm 30, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 100 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      đc: khu dân cư việt sing, visip1 bình dương, Dt 5*20, thổ cư 100 phần trăm, sổ hồng riêng chính chủNhà thiết kế: 3 lầu, 4 PN, 4 toletNhà thiết kế...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 70 m2 67 triệu/m2
      Nhà chính chủ 2 lầu 1 trệt sổ hồng riêng hoàn công đường nhựa vỉa hè thông ngay đường Trần Hưng Đạo.Gần chợ dĩ An 1 và TTthể dục thể thao P. Đông Hòa...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà phố 2 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Thuận An - Bình Dương, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 62 m2 60,49 triệu/m2
      Bán nhà gần chợ trung tâm thương mại Aeon Mall Bình Dương, p.Thuận Giao, Tp.Thuận An DT: 62m2 Thổ cư 100 phần trăm (4x15,5m) Thiết kế: 1 trệt 2 lầu...
      Dự án Lộc Phát Residence, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 85 m2 tại Phường Phú Hòa - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 85 m2 46,95 triệu/m2
      BÁN NHÀ KDC PHÚ HOÀ 2 GẦN CHỢ HÀNG BÔNGmua nhà giá rẻ đón Tết.Bán nhà 1 trệt 2 lầu đường số 10 KDC phú hòa 2 vị trí đẹp sát bên chợ nhỏ hẻm 93Đường nhựa 10...
      Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 60 m2 56,67 triệu/m2
      - bán ngay nhà 1 trệt 1 lầu gần sân vận động Đông Hòa p. Đông Hòa, TP Dĩ An.DT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4x15m).Cách BV Dĩ An 500m,...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Huỳnh Văn Lũy - Thủ Dầu Một, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu Phú Lợi hẻm 183 Huỳnh Văn Luỹ.- Vị trí trung tâm gần trường đại học Bình Dương, chợ hẻm 48, siêu thị... Tiện ích xung quanh.- Quy...
      Hẻm 183, Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà mặt tiền 2 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường ĐT 743 - Thuận An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bá nhà Phú Hồng Thịnh Bình Chuẩn Thuận An.Dt 64m2 ngang 4, đường trước nhà 12m.Thiết kế 3 PN (1 phòng bên dưới), 2 tolet, 1 phòng thờ, có viu sân thượng.Đối...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.