Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán biệt thự 2 tầng, 60 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Quốc lộ 1K - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương

      3.8 tỷ 60 m2 63,34 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố khu Champaca Garden, P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.- DT 60m2 (5x12m), sổ hồng riêng hoàn công.- Vị trí: MT đường thông, rộng 13m có vỉa hè,...
      Dự án Champaca Garden, Đường Quốc lộ 1K, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,2 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      - Opal Boulevard tháng 11/2023: (Đảm bảo đã có SHR 100 phần trăm).- Căn 2 phòng ngủ nằm ở Lock B2 DT 76 mét vuông bao gồm 2 phòng ...
      Dự án Opal Boulevard, Đường Kha Vạn Cân, Phường An Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,4 tỷ tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư Opal Boulevard đường Phạm văn Đồng kết nối sân bay Tân Sơn Nhất chỉ 15p.- DT: 100 mét vuông, tầng trung, căn hộ góc 2...

      Bán nhà đất 3 tầng, 99 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường DX 058 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 99 m2 38,89 triệu/m2
      Giảm mạnh chỉ còn 3,85 tỉ.Nhà 1 trệt 2 lầu ngang 7.5m ngay MT ĐX58 P. Phú Mỹ - Tp Thủ Dầu Một.Đường nhựa 6m.Nhà gồm 4 PN, 1 phòng thờ, 3 toilet, sân...
      Đường DX 058, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 80 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Hạ 700 tr còn thỏa thuận.Bán nhà sổ hồng gần chợ Dĩ An 1, Dĩ An, Bình Dương.- DT: 80m2 thổ cư 60m2 ngang 4m.- Thiết kế: Trệt lầu có 3 PN (có PN dưới),...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Nguyễn Du - Bình Hòa - Thuận An, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 80 m2 53,75 triệu/m2
      Bán nhà mặt đường Nguyễn Du - Bình Đáng - Bình Hòa - Thuận An.Nhà 1 trệt 2 lầu có 4 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh, phòng thờ, sân thượng.DT...
      Đường Nguyễn Du, Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đông Tác, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      - bán nhanh nhà 1 trệt 1lầu đường đông tác, tân đông hiệp, dĩ an, bd- Đường oto thông- Nhà thiết kế gồm p khách, 3 p ngủ (có p ngủ dưới), bếp,...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán căn nhà riêng 108 m2 tại Phường Bình Hòa - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 108 m2 38,89 triệu/m2
      Nhà đúc 2 tấm kiên cố có cả sân thượng Nhà có 1PKH,1 bếp, 5 phòng ngủ, 3WC DT : 108 mét vuông ( 5 x 21m ),full thổ cư Đường nội bộ nhựa 10m...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà mặt phố đẹp 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn 34, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 66 m2 61,67 triệu/m2
      căn nhà phố thương mại Phước Điền Midtown - Tuyệt phẩm mới ra lò!Vị trí kim cương - căn nhà phố thương Mại Phước Điền Midtown sở hữu MT đường Bình Chuẩn...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Ngọc Thạch, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 125 m2 25,6 triệu/m2
      Mua nhà chuẩn bị đón tết thôi khách ạ.4.6 tỉ đại hạ giá 3.2 tỉ rẻ nhất khu vực.Bán nhà Hiệp Thành - Thủ Dầu Một.Cạnh BV đa khoa 512 giường ngủ.Đường nhựa...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhà phố 1 tầng, 150 m2 tại Đường 10 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Nguồn kín khu dân cư Việt Sing Vsip 1 Bình Dương.DT 5 x 30. Nhà 1 lầu 1 trệt 3 PN 2 sân thượng, sân ô tô đường thông.Đặc biệt tặng toàn bộ nội thất chủ...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Trần Hưng Đạo - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Bán nhà c4 gác lửng cách đường Xuân Diệu 30m, p.Đông Hòa, Tp.Dĩ AnDT: 91,9 mét vuông, thổ cư: 68 mét vuông (5x18,3m)Cách đường Trần Hưng Đạo...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Thị Sáu - Dĩ An, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 102 m2 33,34 triệu/m2
      Cần bán nhà lầu trệt DT 102 mét vuông:- Nhà có 3  phòng ngủ 2 nhà  toilet.- Đường trước nhà 4.5m.Tiện ích bán kính 1 kilomet.Cách...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 1 tầng tại Đường Xuân Diệu - Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      3,3 tỉ - bán nhà c4 gác lửng cách đường Xuân Diệu 30m, gần ngã 3 Cây Lơn P. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 91,9 mét vuông (5x18,3m) thổ cư: 68 mét ...
      Đường Xuân Diệu, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Chính chủ em bán nhà mới hoàn thiện tại dự án Phú Hồng Khang, Phú Hồng Đạt, Bình Chuẩn, TP Thuận An, Bình Dương.DT 61.2m2 - nhà thiết kế 2 lầu 1 trệt gồm 4...
      Dự án Phú Hồng Khang - Phú Hồng Đạt, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt phố 2 tầng, 66 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      a/c quan tâm đến an cư sinh sống, sở hữu nhà KD thì về với Phước Điền Midtown.ngôi nhà phố Phước Điền Midtown:1. Đã có sổ.2. Bàn giao nhà đã hoàn thiện...
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay biệt thự 3 tầng, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Vô tiền khoáng hậu tại thị trường BĐS Bình Dương.TT thấp nhất lịch sử, chỉ 10 phần trăm nhận ngay nhà mặt tiền biệt lập có SHR chỉ với 500 tr!Khu...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương
      P
      Chủ Đầu Tư An Gia - Pkd Hơn 1 năm trước

      Sở hữu biệt thự 2 tầng, 64 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường Tân Vạn - Phú Lợi - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Do gia đình di cư sang Mỹ nên cần bán ngôi nhà phố cao cấp thuộc KĐT Phúc Đạt, TP Thủ Dầu Một Bình Dương.đầy đủ nội thất cao cấp như hình.Hiện đang cho...
      Dự án KĐT Phúc Đạt, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Phú Lợi, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.