Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu liền kề 2 tầng, 275 m2, giá 4,66 tỷ tại Đường NE2 - Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương

      4.66 tỷ 275 m2 16,95 triệu/m2
      Còn biệt thự duy nhất tại Ecolakes Mỹ Phước giá F0.DT 275 mét vuông giá 4tỷ6xx.Chỉ cần trả trước 50 phần trăm.NH hỗ trợ nếu anh/chị cần.liên ...
      Dự án Ecolakes Mỹ Phước, Đường NE2, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Dĩ An - Bình Dương, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      - Bán nhà hoàn công phú hồng thịnh- Dt 60m2 ngang 5m- Xây 1 trệt 3 lầu hoàn công- Nhà ngay sát tp thủ đức- Giá 4ty750 tlliên hệ 0908 178 *** Quân xem nhà
      KDC Phú Hồng Thịnh 10, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền mặt tiền 5m tại Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Bán 2 nền đất 10x33.25m trục KD sầm uất khu dân cư Thuận Giao, P. Thuận Giao, TP. Thuận An.Lô 1: 4tỉ650. TL.Lô 2: 5tỉ. TL.Lô 1 DT: 161.25m2 thổ cư...
      Dự án KDC Thuận Giao, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 2 tầng, 108 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 108 m2 34,26 triệu/m2
      - Bán nhà sổ hồng gần BigC Dĩ An, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương.- DT: 108m² ngang 4M, thổ cư 100%- Thiết kế: 1 lầu 1 trệt có 4 PN, 2 toilet, phòng...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - Dĩ An, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 70 m2 60 triệu/m2
      Chủ cần gấp bán nhà tặng hết nội thất máy lạnh máy giặt bàn ghế.Giá chỉ còn: 4 tỉ 200tr.- Bao rẻ nhất khu.- Nhà 3 tầng lầu - Đường nhựa vỉa hè khu dân cư...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu nhà mặt tiền 66 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 66 m2 61,67 triệu/m2
      nhà mặt tiền thương mại Phước Điền Midtown - Tuyệt phẩm mới ra lò!Vị trí kim cương - nhà mặt tiền thương mại phước điền midtown sở hữu MT đường Bình...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 66 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tươi - An Bình - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 66 m2 56,07 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt 2 lầu đã hoàn công.- Tân Bình - TP Dĩ An.* Tại khu nhà ở thương mại hoàng nam 5.- DT 66m2 sàn 167 m2.- Đường Nguyễn Thị Tươi.- Thiết kế...
      Đường Nguyễn Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn nhà phố shophouse 3 tầng, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Điểm nhấn 5* chưa từng có tại Bình Dương:- Dịch vụ quản gia Nhật Bản cung cấp dịch vụ đặt tiêc, bảo trì nhà, sửa xe, điện, nước, chăm sóc thu cưng cây...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,9 tỷ tại Thành phố Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.9 tỷ 100 m2 39 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt tiền liên kế 5x20m.Quy cách: 1 trệt 2 lầu 1 tum.pháp lí: sổ hồng.Vị trí: KĐT Chánh Mỹ, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương.giá: 3,9 tỉ.TT theo...
      Dự án Khu biệt thự Chánh Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 4,9 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 90 m2 54,45 triệu/m2
      Cơ hội vàng của NĐT Vsip 3 khởi công & dự kiến hoạt động (2025) đón đầu thị trường ĐBS Tân Uyên - nhu cầu nhà ở cho giới chuyên gia và người có thu nhập cao...

      Cần bán gấp liền kề 2 tầng, 85 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 85 m2 58,83 triệu/m2
      The Standard Bình Dương - TT 10 phần trăm nhận nhà ở ngay, sổ hồng riêng trao tay.* Đợt 1: 10 phần trăm khoảng 500tr nhận nhà ngay.* 6 tháng...
      Dự án The Standard Bình Dương, Thành phố Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường ĐT 746 - Tân Lập - Tân Uyên - Bình Dương, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 80 m2 49,88 triệu/m2
      KĐT cao cấp Tân Lập thuộc Huyện Bắc Tân Uyên, Bình Dương chính thức chào bán với giá cực ưu đãi, vị trí ngay khu trung tâm hành chính, liên kế một siêu dự...
      Dự án Victory City, Đường ĐT 746, Xã Tân Lập, Bắc Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 90 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      * căn nhà phố biệt lập phong cách resort.* Sẵn SHR.Đặc biệt nhận nhà ở ngay với 552 tr.Sức khan hiểm của các sp căn nhà phố Compoumd luôn đc các chuyên...

      Cần bán gấp nền đất 105 m2 tại Phường Lái Thiêu - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu dân cư The Seasons Lái Thiêu, Thuận An Bình Dương.Sát bên BV quốc tế Becamex.Sau lưng siêu thị Lotte Mart.Cách ủy ban nhân dân TP...
      Dự án The Seasons Lái Thiêu, Phường Lái Thiêu, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 93 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An - Bình Dương, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 93 m2 45,7 triệu/m2
      Giảm thêm 500 tr còn TL.bán ngay đất MT đường trục chính rộng 22m.Rẻ và đẹp nhất dự án Phú Hồng Thịnh 10, P. Bình An, Dĩ An.DT 93 mét vuông thổ cư...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 10, Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 100 m2, giá 3,55 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Sun Casa Central - không thể rẻ hơn.Bán nhà mặt tiền 1 trệt 2 lầu dự án Sun Casa Central tại trung tâm Vsip 2 Bình Dương.Vị trí đối diện khu tiện ích lớn:...
      Dự án Sun Casa Central, Đường 26, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 22 tầng, 180 m2, giá 4,75 tỷ tại Đường ĐT 743 - Dĩ An - Bình Dương

      4.75 tỷ 180 m2 26,39 triệu/m2
      BÁN CĂN penthouse CHARM DĨ AN - BÌNH DƯƠNG CUỐI NĂM.SIÊU PHẨM TẦNG 22 CỰC CHILLDT: 180 mét vuông.Kết câu xây dựngL 4 PN. full nội thất với phong...
      Dự án Charm Plaza, Đường ĐT 743, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, giá 4,7 tỷ tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      4.7 tỷ 0 m2
      Suncasa Central - 4 tỉ x.Bán căn hộ góc Sun Casa Central đường 27 Vsip II - TP Tân Uyên.căn hộ góc Sun Casa Central hướng Tây view công viên giá 4.7...
      Dự án Sun Casa Central, Đường 27, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.