Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 90 m2, giá 5 tỷ tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên - Bình Dương

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Dự án The Standard liên kế Thuận An.- DT 90m thiết kế lệch tầng thông minh, vận dụng tối đa nguồn ánh sáng tự nhiên.- Đang trong GĐ chào bán đợt cuối và...
      Dự án The Standard, Đường Tân Phước Khánh 10, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán ngay căn biệt thự 2 tầng, 85 m2, giá 4,5 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.5 tỷ 85 m2 52,95 triệu/m2
      Chỉ 22 tr đồng cho mỗi  mét vuông không gian sống.TT 10 phần trăm nhận nhà ở ngay hoặc khai thác cho thuê, KD.Hỗ trợ LS 100 phần trăm và...
      Dự án The Standard, Đường Trịnh Công Sơn, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      - Đất chính chủ nếu có người trung gian thì chủ sẽ gửi phí giới thiệu là 1 phần trăm.- Cách khu trung cư block căn hộ B ~ 50m.- Sát vách CT Xây dựng...
      Đường Số 11, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 60 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      đc: P. Đông Hoà, TP Dĩ An, Bình Dương.Cần bán nhà 1 trệt 2 lầu.Thiết kế: Sân để oto, 02 PN, 02  nhà vệ sinh.DT: 5m x 12m.Hướng: hướng Đông Nam.Nằm...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay shophouse 3 tầng, 75 m2, giá 4,95 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      4.95 tỷ 75 m2 66 triệu/m2
      Ai cũng muốn một không gian sống yên tĩnh, đầy đủ mọi tiện ích sau một ngày làm việc vất vả.Quá ấn tượng với chính sách TT mới nhất của ngôi nhà phố...

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 100 m2 tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      3,3 tỉ - Bán nhà giá rẻ gần chợ Thuận Giao, chợ đêm Hòa Lân, cách 22/12 chỉ 50m.P. Thuận Giao, Tp. Thuận An.DT: 100m2 thổ cư 80m (5X20m).Cách đường 22 tháng...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 90 m2 tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 90 m2 41,67 triệu/m2
      Bán nhà gần chợ cây dừa Bình DươngVị trí : 1 sec CMT8 . Dối diện VUS , petrus ký gần chợ cây dừa, đường ô tô, sân ô tô.nhà 1 trệt 1 lầu (1pk, 3 phòng...
      Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      Nhà mới 1 trệt 1 lầu khu 3 P. Phú Hòa Tp Thủ Dầu Một Bình Dương.Dt 4.5x18 tổng 82m có 60m thổ cư.Nhà có 3 PN.2  toilet.nhà bếp phòng khách sân ô ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường 22/12 - Thuận Giao - Thuận An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Giảm 300tr.Bán nhà giá rẻ gần chợ Thuận Giao, chợ đêm Hòa Lân, P. Thuận Giao, Thuận An.DT: 100m2 thổ cư 80m2 (5x20m).Cách đường 22 Tháng 12 chỉ 50m.Sân ô ...
      Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh căn nhà mặt phố 3 tầng, 60 m2 tại Đường Bình Chuẩn 34 - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Phước Điền Midtown, khu phố sát chợ, thuận tiện KD ngay. Đầy đủ nhân địa lợi.Hạ tầng: Đường phố, cây xanh lộc vừng, ghế đá, khu công viên nhỏ cho trẻ em,...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố - shophouse 2 tầng, 66 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 66 m2 59,1 triệu/m2
      Xin gửi đến a/c thông tin về dự án căn nhà phố KD Phước Điền Midtown. Với giá chỉ từ 3,9 tỉ/căn, dự án này sẽ đáp ứng nhu cầu của a/c về một ngôi nhà phố...
      H
      Nguyễn Thị Thu Hương Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 3 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Phước Khánh - Tân Uyên, giá 5 tỷ

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Chính sách cực khủng của 30 căn cuối cùng của dự án ngôi nhà phố compound Standard.* Tất cả các căn đều có sổ hồng pháp lí chuẩn.* Bàn giao nhà ngay khi...

      Cần bán căn nhà riêng 1 tầng, 60 m2, hướng Tây - Nam tại Phường Đông Hòa - Dĩ An, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 60 m2 59,84 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngayCần bán ngay nhà lầu trệt, sát bên MT Trần Hưng Đạo, kp Đông B, p Đông Hòa TP Dĩ An. Kế sân vận động Dĩ An mát mẻ.__Dt: 60m , thổ cư...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà phố 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 65 m2 47,7 triệu/m2
      - Vị trí ngay ngã 4 giao lộ của các tuyến đường chính như DT 743, DT 745, DT 743C, DT 747 Tại trung tâm Thuận An Bình Dương.- Khu nhà ở Bình Chuẩn Sala...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn nhà mặt phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 1 tầng, 154 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Dầu Một, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 154 m2 22,73 triệu/m2
      nhà c4 sân oto, 2 PN, phía sau đất trống.DT 154 mét vuông ngang 4 dài 40 thổ cư 100m.MT trước DX 001, MT sau đường bê tông 4m.Giá 3,5 tỉ thỏa thuận...
      Đường DX 001, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà phố 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, 275 m2, mặt tiền 12m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát, giá 4,67 tỷ

      4.67 tỷ 275 m2 16,99 triệu/m2
      Nằm trong KĐT sinh thái Ecolakes Mỹ Phước tx Bến Cát t Binh Dương .Nằm ngay ĐH Việt Đức, cách siêu thị BigC chỉ 500mDT : 275m2- SetiaBecamex- Mẫu căn biệt ...
      Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường mua bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm mua bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi mua bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin mua bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin mua bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.