Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 80 m2 43,75 triệu/m2
      Hẻm thông, sâu 50m, rộng 4m, đang cho thuê 8 tr/tháng giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Hẻm Đông Tác, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương.- sổ hồng, hỗ...
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhà shr 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Đông Tác - Dĩ An, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 80 m2 43,13 triệu/m2
      Cần bán nhà lầu trệt DT 80 mét vuông nhà có 3 phòng ngủ 2 nhà  nhà vệ sinh.Đường trước nhà 5m thông.Tiện ích xung quanh 500m đầy đủ...
      Đường Đông Tác, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Dĩ An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      - Bán nhà 1 trệt 2 lầu- Dt 76m. Ngang 4m. Thổ cư 60m- ĐC : kp Tân Hoà. P Đông Hoà. Tp Dĩ An. BD- Kết cấu: Sân oto. 3p ngủ. 3  toilet. P sinh hoạt....
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng, mặt tiền 5m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 0 m2
      Ngộp giảm sâu 700tr.Bán nhà 1 trệt 2 lầu MT đường Huỳnh Thị Tươi khu dân cư Biconsi, P. Tân Bình, Dĩ An.DT: 112,3 mét vuông thổ cư: 100 phần ...
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,1 tỷ tại Huyện Dĩ An - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      bán gấp chung cư Opal Boulevard 3 phòng ngủ(100m) giá chỉ 3,1 tỉ bao thuế phí.- DT 100m, thiết kế 3 phòng ngủ, 2 toilet.- Vị trí tầng...
      Dự án Opal Boulevard, Thành phố Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 129 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 129 m2 27,14 triệu/m2
      Đất ven Thành phố Hồ Chí Minh - Cách SG 3 ph đi xe.- Di chuyển Thủ Đức, Q. 9, Q. 12, Củ chi 3 - 10p.- Di chuyển các Q. trung tâm Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà phố 2 tầng, 64 m2 tại Đường N2 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán nhà mẫu hiện đại MT công viên thoáng mát gần ngã 4 Miếu Ông Cù, P. Bình Chuẩn, TP Thuận An.DT: 64 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (ngang 4m...
      Đường N2, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 200 m2 tại Xã Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 200 m2 21 triệu/m2
      Em cần bán ngôi nhà mái thái kiên cố 3p ngủ. Sân oto rộng rãi DT 10x20m. Thổ cư 200m full nhà hoàn công đầy đủ. Nới an cư yên tĩnh thoáng mát.Câch sông...
      Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Hưng Đạo - Dĩ An, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 80 m2 44,38 triệu/m2
      cần tiền nên bán ngôi nhà đường Trần Hưng Đạo - đong hòa - dĩ angần chợ dĩ an, nha thờ, trường , trung tâm văn hóa, siêu thị, trung tâm hc dt: 80m diện ...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 100 m2 47 triệu/m2
      Bán đất KDC Hiệp Thành 3, đường số 11, Bình Dương.(Đông Nam).DT: 5x20 (100 mét vuông) thổ cư: 100 phần trăm.Đường nhựa 8m và 2 bên 4m vỉa...
      Dự án Hiệp Thành III, Đường 11, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường D4 - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 150 m2 27 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất đẹp trục chính D4 khu dân cư Châu Thới, Bình An, Dĩ An sát QL 1k, ngang 7,5m.Cần bán nền đất đẹp khu dân cư Châu Thới, Bình An,...
      Đường D4, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất dự án 84 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 84 m2 38,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT KD đc mọi ngành nghề đường D27, P. Hoà Phú, Thủ Dầu Một, BD.Măt tiền đường nhựa rộng 30m,DT 5 x 17m, thổ cư 100 phần ...
      Dự án TDC Hòa Lợi, Đường D27, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất 3 tầng, 76 m2 tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 76 m2 50 triệu/m2
      Hàng mới hàng mới.Thân nhờ ACE chạy phụ e ngôi nhà.Hai lầu 1 trệt. Giáp TP Thủ Đức.Dt 76 mét vuông. Ngang 4m. Thổ cư 60 mét vuông.Đc: KP Tân...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 75 m2, hướng Bắc tại Phường An Phú - Thuận An, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 75 m2 51,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 1T + 2L thuộc khu dân cư cao cấp An Phú - Phan Đình Giót thuộc P. An Phú, Thuận An, Bình Dương.DT: 5x15=75m2 và còn sử dụng thêm 50m2 phía...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 2 tầng, 209 m2, giá 4,9 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.91 tỷ 209 m2 23,45 triệu/m2
      VỮNG pháp lí - NHÀ NHƯ Ý CHỈ TỪ 4,5 tỉ/CĂNXóa tan nỗi lo pháp lí và hiện thực hóa mục tiêu an cư bằng việc sở hữu ngay ngôi nhà phố biệt lập The...
      The Standard, Tân Uyên, Bình Dương

      Sở hữu ngay mảnh đất tại Đường Đông Tác - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 0 m2
      HÀNG VIP NHÉ CẢ NHÀ - MT ĐƯỜNG ĐÔNG TÁC- MT NGANG ĐẾN 11M- DT: 90,7 m² CÓ 86,5 m² THỔ CƯ- giá:3 tỉ 150 trliên hệ 0908 956 *** Đào
      Đường Đông Tác, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền tại Đường ĐT 741 - Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Bán đất tặng kho KD Vip, MT ĐT741 P. Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương.Nhờ ace chạy phụ,liên hệ ngay: 0942 668 ***.giá: 3tỷ4.DT: 245.8 mét vuông.
      Đường ĐT 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 116 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 116 m2 28,45 triệu/m2
      Chủ Gửi bán ngay ngôi nhà sổ riêng 1 trệt 1 lầu có sân oto Vị trí: an Phú 13 thuận an bình dương * Cách khu công nghiệp Vsip1 1km Dt : 116m thổ cư...
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.