Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.109 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Long - Dĩ An, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 80 m2 46 triệu/m2
      - Bán nhà phố nhựa KD buôn bán- Vị trí : Gần ngã 4 550 (Vincom Dĩ An)- DT : 5 x 16 (80m2, tc 60m)- Kết cấu : Cấp 4 + gác phía sau- Vị trí buôn bán TỐT,...
      Đường Tân Long, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hai Bà Trưng - Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Bán nhà sổ riêng gần BigC Dĩ An, Đông Hoà, Dĩ An, Bình Dương- DT: 60M (ngang 5M X12M) full tổ cư- Thiết kế: 2 lầu 1 trệt có 3 PN, 3 toilet, phòng...
      Phố Hai Bà Trưng, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán căn nhà mặt phố 3 tầng, mặt tiền 4m tại Phường Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Bán nhà đúc 3 tấm mới lạ, nội thất đầy đủ, gần đường QL 1K, khu dân cư đẹp, p. Bình An, Tp. Dĩ An.DT: 60,8m2 thổ cư 100 phần trăm...
      Dự án KDC Phú Hồng Thịnh 6, Đường D2, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà phố 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường ĐT 743 - An Phú - Thuận An, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Ngộp bán nhà rẻ nhất khu dân cư The Sun City, p. An Phú, TP. Thuận An.DT: 85m2 thổ cư 100 phần trăm (5x17m).Cách đường ĐT743 chỉ 100m, cách vòng...
      Dự án The Sun City Thuận An, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay chung cư 3 phòng ngủ, 91 m2, giá 3,9 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.9 tỷ 91 m2 42,86 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Sora Gardens 1 trực tiếp từ CĐT Nhật Bản Becamex Tokyu.căn hộ góc - Tòa A.Loại căn 3 PN - 91 mét vuông (còn một căn duy...
      Dự án Sora Gardens 2, Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp căn biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Tân Vạn - Dĩ An - Bình Dương

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Phú Mỹ Hiệp p. Tân Đông Hiệp Tp. Dĩ An.DT: 60m2, thổ cư: 100 phần trăm (4x15m).Cách trung tâm y tế Dĩ An 500m.Thiết...
      Dự án Phú Mỹ Hiệp, Đường Mỹ Phước Tân Vạn, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hòa - Thuận An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 64 m2 60,94 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngôi nhà 1 trệt 2 lầu P. Bình Hoà TP. Thuận An - Bình Dương! (nhà gần ngay ngã ba cửu Long Nguyễn Du) cách ngã 4 550 ~ 1km!Hạ tầng hoàn...
      Phường Bình Hòa, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán mảnh đất mặt tiền 5m tại Phường Hiệp Thành - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      BÁN ĐẤT HIỆP THÀNH Nhánh Trương Định , Gần Khu K8, Thủ Dầu Một Bình DươngDT: 5x19 (95.4m) Thổ cư 100%Đường nhựa lô 9.5mGIÁ: 3 tỉ 200
      Đường Trương Định, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Tân Vạn - Tân Đông Hiệp - Dĩ An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu KDC Phú Mỹ Hiệp P. Tân Đông Hiệp TP Dĩ An.- DT: 60 mét vuông, thổ cư: 100 phần trăm (4x15m).Cách trung tâm y tế Dĩ An...

      Chuyển nhượng nhà phố thương mại shophouse 3 tầng, 60 m2, giá 3,9 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.9 tỷ 60 m2 65 triệu/m2
      Dự án Phước Điền Midtown rất đẹp.- Tên dự án: Khu nhà ở Phước Điền BC (Phước Điền Midtown).- Địa điểm: P. Bình Chuẩn, TP Thuận An, Bình Dương.- CĐT: Công ty...
      Dự án Phước Điền Midtown, Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán biệt thự 3 tầng, 60 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường ĐT 743 - Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương

      3.15 tỷ 60 m2 52,5 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu khu dân cư Phú Hồng Thịnh p. Bình Chuẩn, Tp Thuận An.DT: 60 mét vuông thổ cư 100 phần trăm (4X15m).Cách Miếu Ông Cù...
      Dự án Phú Hồng Thịnh 8, Đường ĐT 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu ngay căn shophouse 3 tầng, 62 m2, giá 3,96 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.96 tỷ 62 m2 63,88 triệu/m2
      Phước Điền Midtown - Bản Năng Sinh Sống Hiện Đại! Vị Trí Kim Cương - Sở Hữu MT Đường Bình Chuẩn 34, Thuận An, Bình Dương! Tiện Ích Vô Song:Dự án tọa lạc...
      Đường Bình Chuẩn 34, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu căn biệt thự 1 tầng, 64 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường ĐT 743 - Thuận An - Bình Dương

      3.1 tỷ 64 m2 48,44 triệu/m2
      Bán nhà Mẫu Hiện Đại, MT công viên thoáng mát gần ngã 4 Miếu Ông Cù, p. Bình Chuẩn, Tp. Thuận An.DT: 64m2 thổ cư 100 phần trăm (4X16m).Gần đường...

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Dĩ An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 60 m2 61,67 triệu/m2
      Cần bán Nhà 1 trệt 2 lầuDT : 5m x 12m. đc: P. Đông Hoà, TP Dĩ An, Bình DươngMT Đường nhựa 5m thông thoáng. Nhà công chứng mua bán sang tên. Giá chỉ : 3,7tỉ...
      Đường Đông Hoà, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - DT: 5x20m (100m2), sân oto 30m2, sân phơi 10m2.- DT sàn: 5x12m(157m2).+ Giá F0: Chỉ 3,1 tỉ mua trực tiếp VSIP.- Tiến độ TT 3 năm đến năm 2025.- Nhà 3 tầng...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nhà mặt phố 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường DX 043 - Phú Mỹ - Thủ Dầu Một, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      Xin chào anh/chị em!Như tiêu đề, mình cần bán gâp 1 ngôi nhà như ảnh, MT đường DX43 cách Mỹ Phước Tân Vạn 60m. Nhà đã hoàn công, SHR trong tay, đầy đủ ...
      Đường DX 043, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,7 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.7 tỷ 105 m2 35,24 triệu/m2
      Sora Gardens 1 - 3  phòng ngủ (SL: 3 căn).Bán chung cư Sora Gardens I - TPM Bình Dương, đối diện Siêu thị AeonMall.CĐT: Becamex Tokyu.DT: 99 -...
      Dự án Sora Gardens, Đường Nguyễn Huệ, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 139 m2, giá 3,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.5 tỷ 139 m2 25,18 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư New Horizon, Đại Lộ Bình Dương, P. Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương 3 phòng ngủ. DT 139 mét vuông, giá 3.5 tỉ.
      Dự án New Horizon, Đường Đại Lộ Bình Dương, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.
      • So sánh giá cả thị trường: Hãy so sánh nhiều lựa chọn trên Thoculand.vn và đánh giá các yếu tố như giá cả, vị trí, tiện ích,... Điều này giúp bạn có cái nhìn tổng quan và đưa ra quyết định tốt nhất.