Thông tin mô tả
Bán đất
DT: 143,4
Kế bên chợ Phú Phong, gần dự án Phú Hồng Thịnh 8
Đường 7,5m, vỉa hè 3m
Hỗ trợ
Giá: 3
Em Xin cảm ơn!
Giá: 3,585 Tỷ
Diện tích: 143 m2
Giá/m2: 25,07 Triệu/m2
445385
Mua bán
Bán đất
DT: 143,4
Kế bên chợ Phú Phong, gần dự án Phú Hồng Thịnh 8
Đường 7,5m, vỉa hè 3m
Hỗ trợ
Giá: 3
Em Xin cảm ơn!
Phan Thanh Dũng
Đường Vĩnh Phú 10, Phường Bình Hòa, Huyện Thuận An, Bình Dương
3,5 tỷ
59 m2
Đường Quốc Lộ 13, Phường Vĩnh Phú, Huyện Thuận An, Bình Dương
2,8 tỷ
45 m2
3,917978 tỷ
62,9900016784668 m2
QL13, Thuận Giao, Thuận An, Tỉnh Bình Dương
2,4498 tỷ
60,65999984741211 m2