Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ năm 2026

      Có 3.110 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Bình Dương giá từ 3 tỷ đến 5 tỷ

      Bán gấp liền kề 177 m2, giá 4,5 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      4.5 tỷ 177 m2 25,43 triệu/m2
      Chỉ còn căn nhà phố thương mại shophouse duy nhất trong dự án Suncasa Central, TT theo tiến độ nối dài 3 năm .Dự án Suncasa Central nằm ngay MT đường...
      Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 4 tỷ tại Đường Hùng Vương - Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4 tỷ 80 m2 50 triệu/m2
      SORA 2 ( sora gardens ) CĂN 80 mét vuông căn hộ góc - bán nhanh giá siêu mềm 4.x tỉ ( gặp chính chủ thỏa thuận)80 mét vuông thông thuỷ...
      Dự án Sora Gardens 2, Đường Hùng Vương, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 81 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường ĐT 742 - Tân Uyên - Bình Dương

      3.4 tỷ 81 m2 41,98 triệu/m2
      Nhà gần trường học, gần chợ Phú Chánh 1 kilomet cách trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương 5 kilomet, đầy đủ tiện nghi, có công viên cây xanh...
      Dự án VietSing - Phú Chánh, Đường ĐT 742, Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán căn nhà mặt phố 100 m2 tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 100 m2 32 triệu/m2
      Cần bán nhà khu dân cư Biconsi Tân Bình.DT 100 mét vuông.Có nhà lầu trệt 4 p trọ.Đang cho thuê.Thu nhập 9tr/th.
      Dự án Khu dân cư Biconsi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Dự án Suncasa Central do CĐT VSIP phát triển, đc giải thưởng nhà ở có quy hoạch tốt nhất năm 2020, và giải thưởng nhà ở đạt tiêu chuẩn cuộc sống Wellness...
      Dự án Sun Casa Central, Đường Dân Chủ, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường DB4 - Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Nhà hiện hữu 3 tầng phong cách Singapore.DT: 5x20m (157m2/sàn).TT 40 phần trăm nhận nhà.Ký hợp đồng mua bán trực tiếp chủ đầu tư VSIP - Giá F0.TT...
      Dự án Sun Casa Central, Đường DB4, Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 2 tầng, 100 m2, giá 3,11 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.11 tỷ 100 m2 31,1 triệu/m2
      - Toạ lạc tại MT đường Dân Chủ 62m - trung tâm khu công nghiệp Vsip 2 Bình Dương.- Tiện ích dịch vụ đẳng cấp nhất Bình Dương với chuỗi tiện ích: Hồ bơi,...

      Cần bán gấp nhà lk 2 tầng, 100 m2, giá 3,29 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.29 tỷ 100 m2 32,9 triệu/m2

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      - Dự án KĐT dịch vụ Sun Casa Central.- chủ đầu tư Vsip Group.- Vị trí: Toạ lạc tại MT đường Dân Chủ 62m - trung tâm khu công nghiệp Vsip 2 Bình Dương.-...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 2 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Căn hướng Tây giá gốc từ CĐT VSIP tại dự án Suncasa Central.- Dự án chỉ cách trung tâm thương mại Sora Gadens SC chỉ 15 ph đi xe.Dự án đối diện với KCN...
      Dự án Sun Casa Central, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề Lộc Phát Residence, 3 tầng, giá 3,8 tỷ tại Thuận An - Bình Dương

      3.8 tỷ 64 m2 59,38 triệu/m2
      Vị trí có vướng tụ điện, giá còn thỏa thuận chủ.- Vị trí: Đường 22/12, khu dân cư Lộc Phát, Đường N1, P. Thuận Giao, TP. Thuận An, Bình Dương.- sổ hồng,...
      Dự án Lộc Phát Residence, Đường 22/12, Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Sun Casa, giá 3,1 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      3.1 tỷ 100 m2 31 triệu/m2
      ngôi nhà 3 tầng view công viên Trung tâm VSIP 2 - sát khu tiện ích 2ha, TT 50 phần trăm nhận nhà.- Nằm trong khu đô thị Suncasa Central, VSIP II,...
      Dự án Sun Casa, Đường Dân Chủ, Phường Phú Hòa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Chuyển nhượng căn biệt thự 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Nhà đã xây xong full tiện ích đẳng cấp Quốc Tế, chỉ còn 3 căn duy nhất giá F0 đc hưởng chính sách ưu đãi từ chủ đầu tư VSIP.- Vị trí: Ngay MT đường Dân...

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 3,37 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.37 tỷ 100 m2 33,71 triệu/m2
      Chỉ từ 1.2 tỉ sở hữu ngay siêu phẩm ngôi nhà phố đối diện công viên Suncasa Central.- Vị trí: Trung tâm khu công nghiệp VSIP II, TP Tân Uyên.- CĐT: VSIP...

      Cần bán liền kề, biệt thự 1 tầng, 88 m2, giá 3,1 tỷ tại Tân Uyên - Bình Dương

      3.1 tỷ 88 m2 35,23 triệu/m2
      chào bán 16 ngôi nhà phố Phước Điền Citizen với lịch TT linh hoạt, CK 4 phần trăm cho KH TT nhanh để nhận nhà và sổ hồng riêng liền tay.- Nhà liền...
      Dự án Phước Điền Citizen, Phường Tân Phước Khánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán nhanh căn biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 3,07 tỷ tại Đường Dân Chủ - Tân Uyên - Bình Dương

      3.07 tỷ 100 m2 30,7 triệu/m2
      Sở hữu ngay các ngôi nhà phố hàng chiến lược còn lại giá F0 từ chủ đầu tư Vsip.- DT 5x20m.- Giá chỉ từ 3.07 tỉ.Tiến độ TT nối dài 3 năm.+ Năm 2023: TT...

      Cần bán gấp căn Căn hộ C SkyView, 2 phòng ngủ, 147 m2, giá 4,5 tỷ tại Thủ Dầu Một - Bình Dương

      4.5 tỷ 147 m2 30,62 triệu/m2
      Cần bán penthouse dự án Csky View Chánh Nghĩa thiết kế 2 PN - 3 toilet.DT tim tường: 147 mét vuông.DTSD: 134 mét vuông.Căn penthouse duy...
      Dự án C-SkyView, Đường Trần Phú, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương
      L
      C-sky View Rổ Hàng Bán Lỗ Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ trên Thoculand.vn Tháng 5/2026

      Khi giá bất động sản tăng cao, quỹ đất tại khu vực trung tâm ngày càng khan hiếm thì thị trường bán nhà đất tại Bình Dương được nhiều người quan tâm. Ở mức giá từ 3 - 5 tỷ, không quá khó để tìm bán nhà đất Bình Dương ưng ý trên Thoculand.vn.

      Những lưu ý khi bán nhà đất Bình Dương giá từ 3 - 5 tỷ

      Để lựa chọn nhà đất tại Bình Dương phù hợp, đừng bỏ qua những lưu ý quan trọng sau đây:
      • Xác định rõ mục tiêu: Trước khi bắt đầu tìm kiếm thông tin bán nhà đất Bình Dương, hãy xác định rõ nhu cầu của bạn về nhà đất. Bạn cần xem xét các yếu tố như mục đích sử dụng, ngân sách, vị trí, diện tích, tiện nghi và tiềm năng tăng giá
      • Cân đối ngân sách hợp lý: Hãy chắc rằng mức ngân sách từ giá từ 3 - 5 tỷ cho nhà đất tại Bình Dương là phù hợp trong khả năng tài chính của bạn. Đừng vượt quá khả năng tài chính để tránh gánh nặng không cần thiết.
      • Vị trí: Xem xét yếu tố vị trí là bước quan trọng giúp bạn chọn lọc được bất động sản phù hợp trong hàng loạt tin bán nhà đất Bình Dương. Đánh giá tiện ích xung quanh như giao thông, trường học, bệnh viện, siêu thị, và các dịch vụ khác,… và cân nhắc đâu là ưu tiên của bạn khi chọn vị trí nhà đất.