Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.652 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 40 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán biệt thự Hoa Lan đã hoàn thiện, view thẳng ra trung tâm hội nghị Almaz.DT đất 250 mét vuông, vuông vức có hơi nở hậu...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Lan, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 131 m2, giá tốt tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 131 m2
      Bán căn mặt đường Lê Trọng Tấn. Khu A Geleximco An Khánh - Hoài Đức - TP Hà Nội.- DT: 131m2 - DT thực tế sử dụng 145m/sàn.- Đã xây thô 4,5 tầng.Giá thoả...
      Dự án Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 4 tầng, 203 m2, giá 84,8 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      84.8 tỷ 203 m2 417,74 triệu/m2
      - Nội thất siêu đẹp, tinh tế, cao cấp. Toàn bộ sàn nhà, cầu thang, cửa phòng, cửa sổ, tủ, ốp tường đc hoàn thiện từ gỗ giáng hương. - Có hầm làm garage oto...
      Dự án Toà nhà hỗn hợp Vườn Đào, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 360 m2, giá tốt tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 360 m2
      căn biệt thự Đơn Lập đẹp nhất phân khu Le Jadin Parkcity thành phố Hà Nội mặt hồ, căn hộ góc DT đất : 360mXây 1 hầm+3 tầng, 1 tumHoàn Thiện ngoài,...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 130 m2, giá 26 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 130 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán siêu phẩm Văn Phú, Hà Đông lô góc, nhà đẹp lung linh.- Vị trí:+ Trục KD sầm uất.130m2 x 4 tầng.Giá: Nhỉnh 2x tỉ, có thỏa thuận.contact...
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 10 tỷ tại Đường Văn Phú - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 90 m2 111,12 triệu/m2
      giá cực rẻ khu đô thị VĂN PHÚ- HÀ ĐÔNG - PHẬP NHANH THÌ CÒN- 90 mét vuông - 5 TẦNG - TRÊN 10 tỉ .call ngay để biết thêm chi tiết Hà My 0855 000...
      Đường Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 4 tầng, 120 m2, giá rẻ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      Chính chủ cần bán liên kế khu A KĐT Gleximco đường Lê Trọng Tấn . DT 120m2 & 240m2 đc xây dựng và thiết kế 04 tầng hiện đại có sân vườn trước sau Vị Trí...
      Khu A - Geleximco Lê Trọng Tấn, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 6 tầng, 102 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 102 m2 245,1 triệu/m2
      căn biệt thự VÍP BA ĐÌNH - PHÂN LÔ oto VÀO NHÀ - 2 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA 1. Vị trí- Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại căn biệt thự kiến trúc pháp, chủ...
      Đường Đội Cấn, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 3 tầng, 2 m2, giá tốt tại Đường Bằng Lăng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 2 m2
      Tôi muốn bán biệt thự Bằng Lăng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 1500m2, lòng nhà đã mở rộng. Nhà có 1 tầng hầm, 3 tầng nổi và 1 tầng áp mái. Tôi đã...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Bằng Lăng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 225 m2, giá 35 tỷ tại Đường Hoa Sữa - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      35 tỷ 225 m2 155,56 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập đã hoàn thiện khu Hoa Sữa dự án vin Riverside Long Biên. DT đất 225 mét vuông, DT mặt sàn 96 mét vuông/ sàn, xây...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 60 m2, giá 7,6 tỷ tại Đường Cầu Bươu - Thanh Trì - Hà Nội

      7.6 tỷ 60 m2 126,67 triệu/m2
      Phân lô - oto tránh - hưởng trọn tiện ích khu đô thị xala, cầu bươu - toàn căn biệt thự đẹp - hiếm.- ngôi nhà chúng ta bán nằm trong khu tập thể thuỷ...
      Dự án KĐTM Cầu Bươu, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 7 tầng, 50 m2, giá 9,8 tỷ tại Phường Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội

      9.81 tỷ 50 m2 196 triệu/m2
      Cần bán ngay liên kế Dương Nội, 50  mét vuông, 7 tầng, thang máy, thông sàn, garage oto, phân lô vỉa hè, sát Aeon Mall Hà Đông, vừa ở vừa KD cực...
      Đường An Khang, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 9 tầng, 246 m2, thỏa thuận tại Đường Âu Cơ - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 246 m2
      SIÊU căn biệt thự HỒ TÂY - BA MẶT THOÁNG VIEW HỒ - TỔ HỢP NHÀ HÀNG + cà phê + căn hộ chung cư CHO THUÊ + PENTHOUSE ĐẲNG CẤP DÀNH CHO GIỚI NHÀ GIÀU...
      Đường Âu Cơ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 230 m2, giá 65 tỷ tại Cầu Giấy - Hà Nội

      65 tỷ 230 m2 282,61 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay Biệt Thư 230m2 phố Trần Kinh Xuyến - Khu Lão Thành Cách Mạng giá 65 tỉ.căn biệt thự đơn lập, View trước nhà thoáng, đường rộng 10m...
      Đường Trần Kim Xuyến, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 73 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      8.9 tỷ 73 m2 121,92 triệu/m2
      liên kế 89 THỊNH LIỆT HOÀNG MAI, an sinh xã hội KD ĐỈNH LUÔN, PHÂN LÔ nhà để xe oto, Ô CHỜ THANG MÁY, CHỦ MỚI TỰ THIẾT KẾ NỘI THẤT- liên hệ : Em...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn liền kề 4 tầng, 350 m2, giá 60 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      60 tỷ 350 m2 171,43 triệu/m2
      Do gia đình tôi chuyển ra nước ngoài định cư nên có nhu cầu bán lại biệt thự ở đường Hoa Phượng.DT đất là 350m2, nhà đã hoàn thiện đẹp, trong nhà đầy đủ đồ...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 73 m2, giá 14 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      14 tỷ 73 m2 191,79 triệu/m2
      PHÂN LÔ VIP - VỈA HÈ RỘNG - oto TRÁNH ĐỖ - KD ĐỈNH CAO - Ô CHỜ THANG MÁY.+ Vị trí tọa lạc trong khu đô thị mới Bắc Linh Đàm, đường phân lô bàn cờ oto...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 90 m2, giá 18,2 tỷ tại Đường Văn Phú - Hà Đông - Hà Nội

      18.2 tỷ 90 m2 202,23 triệu/m2
      CHÂN căn hộ -- LA CASTA VĂN PHÚ - THANG MÁY ĐƯỜNG 20M -- KD ĐỈNH CAO + Vị Trí : ++ NHÀ Thuộc Khu tt thương mại phố tây La casta chân căn hộ đường 20 m...
      La Casta Văn Phú, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!