Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.652 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 10,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 90 m2 116,67 triệu/m2
      Chị gái cần thanh khoản gấp siêu đẹp rẻ lk Văn Phú hà đông phải thật nhanh.Vị trí: Trung tâm sát trường, chợ...Giá: 10tỷ5.liên hệ ngay: 0986 357 *** Vân Anh.
      Dự án KĐT Văn Phú, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 300 m2, giá tốt tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Mặt Hồ KĐT Mới Nam ăn Khánh . DT 210m2 , 360m2 & 700m2 thiết kế và xây dựng cao cấp kiểu căn biệt thự Pháp mặt hồ lớn Sân...
      Nam An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường ĐT 427B, đối diện BV đa khoa Thường Tín. Gần Cảnh Sát phòng cháy chữa cháy, cạnh trường cấp 2 Nguyễn Trãi A - Thường Tín.- Đơn vị...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 369 m2, giá 34 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      34 tỷ 369 m2 92,15 triệu/m2
      chính chủ GỬI BÁN căn biệt thự đơn lập 369m giá mềm nhất kdt Bảo Sơn...Cần bán căn biệt thự đơn lập khu Thiên Đường Bảo Sơn, cách đúng 1 dãy ra hồ điều...
      Dự án Bảo Sơn Paradise, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 8 tầng, 120 m2, giá rẻ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 120 m2
      bán ngay tòa nhà 8 tầng lô góc khu đô thị Văn Khê 120m2, MT 22m - giá chào 2 xxxxTòa nhà 8 tầng lững lững nhất phố nằm ở Vị trí cực đẹp ngã 4 khu đô ...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 84 m2, giá 8 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      8 tỷ 84 m2 95,24 triệu/m2
      - LK 84m2 Giá 8 tỉ ( View nội khu - Đường thông vs trục chính và đường 30m - Gần vườn hoa vs khu vui chơi ngoài trời )- NV 144m2 Song lập Giá 12,x tỉ ( Kết...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 4 tầng, 228 m2, giá 42 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      42 tỷ 228 m2 184,22 triệu/m2
      Bán căn biệt thự BT05 lô góc mặt phố 228 mét vuông - Đẹp nhất KĐT Việt Hưng- DT đất: 228  mét vuông- MT: 13m và 9m- Hướng: hướng Tây Bắc-...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
      L
      Bất Động Sản Quý Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 4 tầng, 260 m2, giá rẻ tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 260 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự Bắc an Khánh Khu Splendora . DT 260 mét vuông & 350 mét vuông thiết kế và xây dựng căn biệt thự đơn lập 04...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 1 tầng, 200 m2, thỏa thuận tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      căn biệt thự VIP - VIEW VƯỜN HOA - XUNG QUANH QUAN CHỨC - AN NINH TUYỆT ĐỐI - TẶNG đầy đủ nội thất NHIỀU tỉ - 100 phần trăm GỖ LIM, ÓC CHÓ VÀ...
      Dự án Toà nhà hỗn hợp Vườn Đào, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 363 m2, giá 61,2 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      61.2 tỷ 363 m2 168,6 triệu/m2
      bán ngay cắt lỗ đơn lập, 2 mặt thoáng, khu Nguyệt Quế, vị trí trung tâm khu hồ 12ha, Harmony.- Gần CLuphouse.- Nhà hàng nổi.- DT: 363m2.- View sông đẹp.-...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 19 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      19 tỷ 90 m2 211,12 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế khu Nguyệt Quế dự án vin Harmony Long Biên.DT đất là 90m2, đã hoàn thiện mới, có sửa chữa và đẩy vuông áp mái làm phòng thờ, mái...

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 151 m2, giá 25 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 151 m2 165,57 triệu/m2
      Do gia đình tôi chuyển đổi sang biệt thự lớn hơn nên có nhu cầu bán lại biệt thự ở đường Hoa Phượng.DT đất là 151m2, nhà đã hoàn thiện đẹp, trong nhà đầy...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 4 tầng, 182 m2, giá 28 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 182 m2 153,85 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập Nguyệt Quế tại dự án vin Harmony.Vị trí sát cạnh căn hộ góc mặt hồ, view hồ rất thoáng, phía sau giáp lưng dãy mặt nhà tiện...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 50 m2, giá 7,1 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      7.1 tỷ 50 m2 142 triệu/m2
      ✅ NHÀ MỚI Ở LUÔN_PHÂN LÔ ô tô VÀO NHÀ_ KHU VỰC PHÁT TRIỂN_ DÂN TRÍ CAO_ an ninh đảm bảo------------------------⏩ Vị trí: Nhà Khu Phân Lô Ngô Thị Nhậm...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 14,5 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14.5 tỷ 90 m2 161,12 triệu/m2
      - Gia chủ chuyển công tác nên bán ngôi nhà liên kế KĐT sinh thái Xuân Phương mà chủ đã tâm huyết xây dựng.- Tặng toàn bộ nội thất tiền tỉ.- Nhà liên kế...
      Khu đô thị Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà lk 4 tầng, 189 m2, giá 36 tỷ tại Đường Văn Quán - Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      36 tỷ 189 m2 190,48 triệu/m2
      biệt thự chủ cần bán nằm tại khu Vip KĐT Văn Quán, vị trí đắc địa, giao thông vòng quanh nội bộ , đường rộng 3 oto tránh nhau, vỉa hè rộng mênh mông, điểm...
      Đường Văn Quán, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 16,5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      16.5 tỷ 80 m2 206,25 triệu/m2
      Vị trí trung tâm làng Việt Kiều ở hay làm gì cũng thuận lợi mọi thứ, giao thông đi lại thuận tiện.- Nhà hoàn thiện đẹp, gần hồ điều hòa mát mẻ, thoáng,...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 17 tỷ tại Hà Đông - Hà Nội

      17 tỷ 120 m2 141,67 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay liên kế khu B Geleximco Dương Nội, Hà Đông, TP Hà Nội.Dt 120m2, MT 6m, Đông Nam, nhà hoàn thiện đầy đủ nội thất y hình ảnh.Vị trí...
      Dự án Geleximco Lê Trọng Tấn, Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!