Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.653 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 175 m2, giá 20 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      20 tỷ 175 m2 114,29 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngay lô góc căn biệt thự song lập vin Thăng LongDT: 175m2Lô góc 2 MT view siêu thoáng, siêu đẹpXây 4 tầng 300m sàn. nội thất đầy đủ...
      Dự án Vinhomes Thăng Long, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 42 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      42 tỷ 200 m2 210 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự đơn lập KĐT Mỹ Đình 1, dự án Bộ Quốc Phòng.- DT 200m2, MT 12m, xây dựng đẹp 4 tầng.- Đường trước nhà rộng 10m, garage oto 7...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 25,9 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      25.9 tỷ 200 m2 129,5 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn biệt thự Văn Phú, DT 200  mét vuông, 4 tầng, MT 10m, garage oto, phân lô vỉa hè, 3 mặt thoáng, ở cực sướng.Vị trí cực đẹp, gần...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 120 m2, giá 23,98 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      23.98 tỷ 120 m2 199,84 triệu/m2
      căn biệt thự rộng 120m2.- Trước sau nhà thoáng rộng.- Khu vực vip an ninh, bảo vệ 24/7 với hệ thống công viên cây xanh bao quanh, không khí luôn trong...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 307 m2, giá 179 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      179 tỷ 307 m2 583,07 triệu/m2
      Gia đình có biệt thự view hồ vị trí đẹp nhất vin grenbay. DT 307 mét vuông . -View trực diện hồ -Nhà đầy đủ nội thất xịn , giữ gìn nên nhà rất mới...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 5 tầng, 94 m2, giá 25,56 tỷ tại Đường Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      25.56 tỷ 94 m2 271,92 triệu/m2
      Nhà hot Trương Định, nhà ở sướng, tiềm năng tăng giá - khu vực quan chức, tinh hoa sinh sống.Bán nhà liên kế Trương Định 95 m2, 5 tầng, 2 mặt thoáng, giá...
      Minori Village, Số 67A, Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà lk 3 tầng, 510 m2, giá 80 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự Hoa Phượng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 510m2, lòng nhà có thể mở rộng 250m2/ sàn. Nhà có 1 tầng hầm, 3 tầng nổi và 1 tầng áp...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 95 m2, giá rẻ tại Đường Trương Định - Trương Định - Hai Bà Trưng - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Bán nhà liên kế Trương Định 95  mét vuông, 5 tầng, 2 mặt thoáng, giá cực hấp dẫn không có căn thứ 2.1. Vị trí: căn nhà của chúng ta đạt tiêu chí...
      Dự án Minori Village, Đường Trương Định, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội
      N
      Hùng Anh Bất Động Sản Đẹp Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 286 m2, giá 135 tỷ tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      135 tỷ 286 m2 472,03 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay biệt thự đơn lập tại khu K3 Starlake Tây Hồ:- DT: 286 mét vuông, xây 3 tầng, có tầng hầm để oto, xe máy, có ~ sân vườn và...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 109 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 109 m2
      Dãy liên kế duy nhất dự án có 2 MT trước sau nhà rất đẹp để KD nhà hàng, coffee, spa, văn phòng.- Thông tin chi tiết:- DT: 109m2 - xây dựng 5 tầng có ô chờ...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 3 tầng, 257 m2, giá 40 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      40 tỷ 257 m2 155,65 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự khu Botanic - Gamuda Gardens.- DT đất: 257m2.- Xây dựng 3 tầng DT sàn 110m2 / sàn.- Vị trí đẹp, view vườn hoa, sân vườn vô...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 5 tầng, 110 m2, giá 25 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      25 tỷ 110 m2 227,28 triệu/m2
      biệt thự tuyệt đẹp nằm trung tâm Q. Ba Đình. Trước nhà 3 oto tránh, dừng đỗ thoải mái. Cách 50m là ra Phố, Phố tiếp giáp các Phố lớn như Liễu giai, Vạn...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, thỏa thuận tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Tôi đang cần bán liên kế FLC Garden City P. Đại Mỗ, Q. Nam Từ Liêm.DT 107,8m2, lô góc 3 mặt đường lớn 27m, vị trí đắc địa, KD sầm uất, ký HĐMB trực tiếp...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 2 tầng, 220 m2, giá 23 tỷ tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội

      23 tỷ 220 m2 104,55 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự ngay gần Mỹ Đình An Lạc Green Symphony.BT có hầm DT 220 mét vuông x 2 tầng + tum.Nằm trong quần thể khu đô thị đẳng cấp với...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội.

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 90 m2, thỏa thuận tại Xã Tân Lập - Đan Phượng - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Bán liên kế mặt đường Hoàng Quốc Việt nối dài tại khu Cienco 5 Tân Lập Đan Phượng- DT: 90m2.- MT: 5m.- Vị trí: Ngay trung tâm thị trấn Trôi, giáp KĐT...
      Dự án Tân Lập Cienco 5, Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Tân Lập, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 4 tầng, 90 m2, giá 18 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế khu Nguyệt Quế dự án vin Harmony Long Biên.DT đất là 90m2, đã hoàn thiện mới, có sửa chữa và đẩy vuông áp mái làm phòng thờ, mái...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, giá 26 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 0 m2
      căn biệt thự song lập Làng Việt Kiều Châu Âu - Mỗ Lao Hà Đông 2 mặt đường 3 thoáng ở tuyệt đỉnh - khu vực quá hiếm nhà bán.- Vị trí: Nằm trong khu quần...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội
      N
      Mạnh Tưởng Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Sở hữu liền kề 7 tầng, 114 m2, giá 31 tỷ tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      31 tỷ 114 m2 271,93 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán nhanh biệt thự liên kế khu nhà ở cao cấp Minh Nhựa, phố Lâm Hạ, P. Bồ Đề, Q. Long Biên.DT 114m2, MT 8m, 7 tầng thang máy, giá chào nhỉnh...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!