Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.653 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 2 m2, thỏa thuận tại Đường Bằng Lăng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 2 m2
      Tôi muốn bán biệt thự Bằng Lăng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 1500 mét vuông, lòng nhà đã mở rộng. Nhà có 1 tầng hầm, 3 tầng nổi và 1 tầng áp...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Bằng Lăng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 6 tầng, 130 m2, giá 24,8 tỷ tại Đường Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội

      24.8 tỷ 130 m2 190,77 triệu/m2
      căn biệt thự kiến trúc Pháp Ba Đình - phân lô oto vào nhà - 2 thoáng - vị trí đắc địa - ô chờ thang máy.+ Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại căn biệt thự...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 120 m2, giá 21 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      21 tỷ 120 m2 175 triệu/m2
      bán nhanh nhà 120m2 x 3 tầng, full nội thất, vị trí tuyệt đẹp tại khu Nadyne, ParkCity - KĐT đáng sống bậc nhất Hà Đông. Bảo vệ 24/24, cây xanh tươi mát,...
      Dự án ParkCity Hà Nội, Đường Lê Trọng Tấn, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 90 m2, giá rẻ tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ gửi bán liên kế Cienco 5 mặt đường Hoàng Quốc Việt nối dài:- DT: 90 mét vuông.- MT: 5m.- Vị trí: Đắc địa: Mặt đường Hoàng Quốc Việt nối ...
      Dự án Khu nhà ở xã Tân Lập - Cienco 5, Huyện Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 95 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Cần tìm chủ nhân mới cho căn liên kế siêu vip đường Louis I rộng 17.5m thuộc GĐ 1, đã có bìa đỏ tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường Tân Mai - P. Hoàng...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 266 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 266 m2
      Do cần tiền trả lãi dự án OCP2, nên tôi cần bán ngay biệt thự Louis 7.32 dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 266 mét vuông, hướng Đông.- Vị trí lõi...

      Bán nhanh nhà biệt thự 231 m2, giá 34,65 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      34.65 tỷ 231 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự An Lạc Green Symphony, Vân Canh, Hoài Đức, thành phố Hà Nội. DT 231m căn hộ góc, Đông Nam.Nằm trên đường vành đai 3.5...
      Dự án An Lạc Green Symphony, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 90 m2, giá 18 tỷ tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      bán nhanh liên kế Phú Diễn Giá chỉ nhỉnh 200 tr/ m đã bao gồm xây 5 tầng,giá rẻ nhất so với xung quanh, tiềm năng tăng giá cao+ Nhà phân lô cực đẹp và...
      Phường Phú Diễn, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự 6 tầng, 720 m2, giá 29,9 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      29.9 tỷ 720 m2 41,53 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn liên kế nhà phố thương mại shophouse thuộc IA20Căn đẹp. Khu này đc xây gần full đất ( rất hiếm khu đô thị đc xây dựng gần full đất...
      Dự án IA20 Ciputra, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 116 m2, giá 25 tỷ tại Quận Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 116 m2 215,52 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn liên kế mặt ngoài Jade Square. Bên cạnh là các toà căn hộ chung cư. khu đô thị cao cấp, có rất nhiều tiện ích: bể bơi trong nhà,...
      Dự án Jade Square, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 70 m2, thỏa thuận tại Đường Cổ Loa - Uy Nỗ - Đông Anh - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      Đô thị đáng sống bậc nhất Q. Đông Anh.Nằm tại trung tâm P. Uy Nỗ.Tiện ích đầy đủ, 200m ra chợ tó, 300m BV đa khoa Đông Anh, 300m UB P., NH, UB Q., trường...
      Dự án Calyx Residence, Đường Cổ Loa, Xã Uy Nỗ, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 350 m2, giá 50 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      50 tỷ 350 m2 142,86 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự đơn lập tại dự án vin Harmony Long Biên.DT đất 350 mét vuông, đất vuông vức có hơi nở hậu một chút ~ 1m, MT 15m, trước nhà...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 3 tầng, 239 m2, giá 33 tỷ tại Phố Yên Duyên - Hoàng Mai - Hà Nội

      33 tỷ 239 m2 138,08 triệu/m2
      - a/c chính chủ cần bán biệt thự khu đô thị Gamuda Yên Sở, Tam Trinh, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT đất 239m2 x 3,5 tầng.- Vị trí đắc địa view vườn...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 9,5 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9.5 tỷ 75 m2 126,67 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế 75 m2, rẻ nhất dự án!DTXD: 297,5m2.MT: 5m.Hướng: hướng Đông Nam.Dự án nằm tại trung tâm Q. Gia Lâm.Vừa ở vừa KD.Đất lâu dài.Dự án...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Đường Thành Trung, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 140 m2, giá 26 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      26 tỷ 140 m2 185,72 triệu/m2
      - Vị trí phía trước nhà có sân rộng có thể để đc nhiều xe, rất thích hợp cho khách tìm mua để KD.- DT nhà 140m2, 3 tầng 1 tum, MT 7.2m. Nhà vẫn còn khá đẹp,...
      Dự án Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 34 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 100 m2 340 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng tôi cần bán lại căn liên kế khu thạch Thảo , DT 100m2 . Xây 3 tầng , MT 8m, có sẵn bìa đỏ . Nhà mới nguyên bản. anh chị...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 3 tầng, 360 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Hà Phong - Mê Linh - Hà Nội

      16.5 tỷ 360 m2 45,84 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nên hạ giá lần 2 Chỉ với 16.5 tỉ có ngay siêu phẩm 3 mặt thoáng với 360m2 tại trung Tâm Mê Linh- căn biệt thự tại KĐT Hà Phong đẳng...
      Đường Hà Phong, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hoa Lan - Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán biệt thự Hoa Lan đã hoàn thiện, view thẳng ra trung tâm hội nghị Almaz.DT đất 250 mét vuông, vuông vức có hơi nở hậu...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Lan, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!