Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.652 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Bán liền kề 3 tầng, 90 m2, giá 4,8 tỷ tại Đường 10 - Thủy Sơn - Thủy Nguyên - Hải Phòng

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      Bán ngôi nhà 3 tầng xây thô tại KĐT Tân Quang Minh / Thuỷ Nguyên, Hải Phòng.DT 90m2 (MT 6m Đông Bắc).Thuộc KĐT đáng sống nhất huyện Thuỷ Nguyên đầy đủ...
      Dự án Quang Minh Green City, Đường 10, Xã Thủy Sơn, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán nhà lk 4 tầng, 310 m2, giá 55 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      55 tỷ 310 m2 177,42 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán 1 căn căn biệt thự vin Riverside đã hoàn thiện đẹp chỉ việc vào ở, DT đất là 310 mét vuông. Đường trước nhà rất rộng, mặt công...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 100 m2, giá 18 tỷ tại Xã Dương Xá - Gia Lâm - Hà Nội

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn liên kế nhà phố thương mại shophouse phân khu Hải Âu, dãy HA02 dự án vin Ocean Park.- DT 100m2, xây dựng 77,2m2/sàn x 03 tầng 01...
      Dự án Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 3 tầng, 226 m2, giá 81,36 tỷ tại Phường Xuân Tảo - Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      81.36 tỷ 226 m2 360 triệu/m2
      * bán ngay căn biệt thự đơn lập Embassy Vip nhất Ngoại Giao Đoàn.- Embassy Garden Ngoại Giao Đoàn.- DT: 226m2.- Hướng cửa chính: Đông.- Đường nội thị 16m...
      Dự án Embassy Garden, Đường Hoàng Minh Thảo, Phường Xuân Tảo, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 73 m2, giá 9,3 tỷ tại Huyện Gia Lâm - Hà Nội

      9.31 tỷ 73 m2 127,4 triệu/m2
      Căn liên kế view trực diện công viên dự án Eurowindow Twin Park, vị trí có 1 0 2, giá không thể hấp dẫn hơn, chỉ 9.3 tỉ.Cần tiền nên bán thu hồi vốn cho...
      Dự án Eurowindow Twin Parks, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 4 tầng, 182 m2, giá 28 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 182 m2 153,85 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập Nguyệt Quế tại dự án vin Harmony.Vị trí sát cạnh căn hộ góc mặt hồ, view hồ rất thoáng, phía sau giáp lưng dãy mặt nhà tiện...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 225 m2, giá 35 tỷ tại Đường Hoa Sữa - Long Biên - Hà Nội

      35 tỷ 225 m2 155,56 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập đã hoàn thiện khu Hoa Sữa dự án vin Riverside Long Biên. DT đất 225 mét vuông, DT mặt sàn 96 mét vuông/ sàn, xây...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 90 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      5 tỷ 90 m2 55,56 triệu/m2
      Cần bán rẻ Bán liên kế 100m MT 5m. Đường 3 xe tránh nhau khu B1.1 liên kế 17 Thanh Hà mường Thanh Cienco5. Giá chỉ 5 tỉ. Đường 14m. Hiện đang xây dựng....
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn liền kề 240 m2, giá 12,24 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      12.24 tỷ 240 m2 51 triệu/m2
      Tôi cần bán căn biệt thự B1.1 Bt5 DT 240m Đông Bắc. căn biệt thự đơn lập. Đường 14m. Giá rất rẻ. Hiện xung quanh CĐT đang quây tôn để xây dựng thô. gọi...
      Dự án Khu đô thị Thanh Hà Mường Thanh, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 15,8 tỷ tại Đường Văn Quán - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      15.8 tỷ 135 m2 117,04 triệu/m2
      Văn Quán Hà Đông 135 mét vuông x 4 tầng, MT 20m giá 15.8 tỉ, liên hệ. 0966 625 *** zalo chuyên căn biệt thự liên kế khu Văn Quán từ 10 - 100...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 75 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      14.5 tỷ 75 m2 193,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự song lập vip Bắc Linh Đàm, ô tô vào nhà, vỉa hè, KD 75m2, 4T, MT 6m, giá chào 14,5 tỉ. Có (TL).- Vị trí cực đẹp, trước nhà là vườn hoa...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 4 tầng, 151 m2, giá 25 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 151 m2 165,57 triệu/m2
      Do gia đình tôi chuyển đổi sang biệt thự lớn hơn nên có nhu cầu bán lại biệt thự ở đường Hoa Phượng.DT đất là 151m2, nhà đã hoàn thiện đẹp, trong nhà đầy...

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 410 m2, giá 54,12 tỷ tại Đường Văn Khê - La Khê - Hà Đông - Hà Nội

      54.12 tỷ 410 m2 132 triệu/m2
      Chính Chủ Cần bán nhanh căn biệt thự Lô Góc khu đô thị Văn Khê, Hà Đông.Vị trí đẹp 2 mặt đường, trung tâm khu đô thị Văn Khê, View Hồ KD ngày đêm, ở...
      Dự án Văn Khê, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề, biệt thự 5 tầng, 92 m2, giá 13 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13 tỷ 92 m2 141,31 triệu/m2
      Duy nhất! bán ngay căn nhà phố thương mại mặt đường rộng 13.5m tại khu đô thị Louis City Hoàng Mai:- DT: 92m. MT: 5m. Xây dựng: 5 tầng.- Hướng chính...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 250 m2, giá 37,5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Hoài Đức - Hà Nội

      37.5 tỷ 250 m2 150 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự đơn lập BT5 siêu VIP Lakeside villa Splendora Bắc An Khánh, Hoài đức. 250 m2, MT 14m, 3 tầng, sát sân golf và hồ Splendora.Có...
      Dự án Mailand Hanoi City, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 15,3 tỷ tại Đường Văn Quán - Phúc La - Hà Đông - Hà Nội

      15.3 tỷ 85 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà KĐT Văn Quán, Hà Đông 85m2 5m mt, giá nhỉnh 15 tỉ.- Nhà nằm trong KĐT Văn Quán tiện ích ngập tràn, vừa ở vừa KD hiệu quả. Đường trước nhà 2 làn oto...
      Dự án KĐT Văn Quán, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 180 m2, thỏa thuận tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội

      Thỏa thuận 180 m2
      Chính chủ cần bán lô căn biệt thự Phú Cát City. DT 180 mét vuông, giá đất 22tr/ mét vuông. Đã xây dựng, vị trí đẹp, giá siêu tốt để đầu tư....
      Dự án KĐT Phú Cát City, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 2 m2, thỏa thuận tại Đường Bằng Lăng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 2 m2
      Tôi muốn bán biệt thự Bằng Lăng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 1500 mét vuông, lòng nhà đã mở rộng. Nhà có 1 tầng hầm, 3 tầng nổi và 1 tầng áp...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Bằng Lăng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!