Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.652 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 300 m2, giá 13,4 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      13.4 tỷ 300 m2 44,67 triệu/m2
      Bán căn biệt thự hoa hậu 300m2, 2 mặt đường, Đông Nam giá 14,7 tỉ tại dự án HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, thành phố Hà Nội.DT: 300m2.DT...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 115 m2, giá 23,5 tỷ tại Đường Văn Cao - Ba Đình - Hà Nội

      23.5 tỷ 115 m2 204,35 triệu/m2
      NHÀ SIÊU ĐẸP - TRUNG TÂM BA ĐÌNH - PHÂN LÔ - oto 7 CHỖ VÀO NHÀ - 2 THOÁNG - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA+ Nhà siêu đẹp, thiết kế hiện đại, không gian sống lý tưởng. Vị...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 220 m2, giá 38 tỷ tại Đường Lưu Hữu Phước - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      38 tỷ 220 m2 172,73 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn biệt thự KĐT Mỹ đình 220 mét vuông MT 10m View thoáng giá 38 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong cách hiện đại.Vị trí nhà gần...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 65 m2, giá 6,5 tỷ tại Phố Vạn Phúc - Hà Đông - Hà Nội

      6.5 tỷ 65 m2 100 triệu/m2
      + Cần bán nhà liên kế, Phân Lô, oto, KD, Vỉa Hè - ngã 4 Phố Tố Hữu - Vạn Phúc - Hà Đông.+ DT: 65 m x 5 tầng.+ Nhà xây 5 tầng BTCT chịu lực, phòng cách...
      Dự án Him Lam Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 84 m2, giá 8,2 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      8.2 tỷ 84 m2 97,62 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà liên kế KĐT Bắc 32 - Lideco:- DT 84m, MT 7m.- Đường 13m, Đông Bắc.- Nhà xây 4 tầng, đã hoàn thiện mặt ngoài.- Vị trí đẹp gần đường 32 và...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự siêu đẹp 75 m2, giá 5 tỷ tại Huyện Đông Anh - Hà Nội

      5 tỷ 75 m2 66,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán lại lô liên kế VIEW VƯỜN HOA mặt thoáng.- Vị trí tổ 24 thị trấn đông anh.- Mặt đường QL3, ngay trung tâm thị trấn Đông Anh.- DT 75m2,...
      Dự án Happy Land Đông Anh, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 185 m2, giá 96 tỷ tại Quận Tây Hồ - Hà Nội

      96 tỷ 185 m2 518,92 triệu/m2
      chính chủ cần bán biệt thự lô góc khu đấu giá Vườn đào - Lạc Long Quân - Phú Thượng - Tây Hồ.Dt 185m2, mt 12m, nhà 3 mặt thoángThiết kế 4 tầng 1 hầm Đường...
      Dự án Toà nhà hỗn hợp Vườn Đào, Quận Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 220 m2, giá 28,7 tỷ tại Phường Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

      28.7 tỷ 220 m2 130,46 triệu/m2
      Khu vực KD sầm uất, mặt phố lớn mua bán lãi ngay vài tỉ, vị trí siêu hiếm, oto, KD,Hiện tại giá mềm nhất thị trường, với vô vàn tiện ích như trường học...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 345 m2, thỏa thuận tại Đường Quang Minh - Mê Linh - Hà Nội

      Thỏa thuận 345 m2
      chính chủ cần bán gấp biệt thự 345 mét vuông tại khu Quang MinhHiện nay đây là căn còn lại duy nhất giá dưới 40tr/ mét vuông vì chính chủ thực...
      Dự án KĐT Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 10 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      LÔ GÓC 100 mét vuông - 5 TẦNG THANG MÁY - RẺ NHẤT - khu đô thị VĂN KHÊ - TẶNG đầy đủ nội thất. liên lạc Hà My 0855 000 *** Duy nhất một căn LK...
      Đường Tố Hữu, Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn biệt thự 73 m2, giá 28 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      28 tỷ 73 m2 383,57 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên tôi bán 2 biệt thự ở dự án The manor Central Park- Nguyễn Xiển Đây là 2 căn tôi xác định mua ở nên chọn gần công viên Hiện tại tôi...
      Dự án The Manor Central Park, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 7 tầng, 115 m2, giá 30 tỷ tại Phường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      30 tỷ 115 m2 260,87 triệu/m2
      GIẢM SỐC 4 tỉ liên kế MINH NHỰA - KHU NHÀ Ở CAO CẤP, VÍP LONG BIÊN, HIẾM NHÀ BÁN, NHIỀU KHÁCH KIẾM TÌM, PHÙ HỢP KD SPA, THẨM MỸ VIỆN, TOÀ NHÀ VP.*Khu Vip...
      Phố Hồng Tiến, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 240 m2, giá 31 tỷ tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội

      31 tỷ 240 m2 129,17 triệu/m2
      bán gấp LÔ căn biệt thự 240m2 VÍP NHẤT TRUNG TÂM TỨ HIỆP, THANH TRÌ, VIEW VƯỜN HOA KẾT HỢP an sinh xã hội KD ĐỈNH LUÔN- L/H : E Tiến - DT 240m2 x 4...
      Đường Quang Lai, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp liền kề 5 tầng, giá rẻ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đơn lập giá cực rẻ 59 tr/m2 đất.DT 287.5m2.Thiết kế mới có thang máy, nhà xây thô 5 tầng.Hướng Bắc - hướng Đông ...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 8 tầng, 50 m2, giá 17,5 tỷ tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội

      17.5 tỷ 50 m2 350 triệu/m2
      + Nhà đẹp mới phân lô, Hoàng Quốc Việt, Đặng Thùy Trâm, Phạm Tuấn Tài, ngõ thông oto tránh, giao thông thuận lợi...+ Nhà mới 8 tầng thông sàn, thang máy DT...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 600 m2, giá 140 tỷ tại Đường Hoa Phượng - Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội

      140 tỷ 600 m2 233,34 triệu/m2
      bán gấp lô Hoa Sữa vin Riverside.- đầu hồi, 50m MT- DT: 600m2.- Xây dựng: 240m2/sàn.- View sông cực thoáng.- Để lại toàn bộ theo hiện tại.- Giá bán gấp...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 4 tầng, 140 m2, thỏa thuận tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 140 m2
      Gia đình cần bán căn liên kế góc khu đô thị An Hưng, vị trí đắc địa, đường lớn trục chính 24m- DT đất 140m2 - Nhà xây thô 4 tầng, DTXD 350m2 - 2 MT rộng,...
      Dự án Khu đô thị mới An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà lk 160 m2, giá 21 tỷ tại Đường Văn Khê - Hà Đông - Hà Nội

      21 tỷ 160 m2 131,25 triệu/m2
      Siêu phẩm liên kế Văn Khê 160 mét vuông, trục 20m, lô góc KD mọi loại hình, 21 tỉThông tin mô tả+ Chính chủ người quen cần bán ngôi nhà liên kế...
      Dự án Văn Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!