Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.652 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 3 tầng, 264 m2, giá 35 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      35 tỷ 264 m2 132,58 triệu/m2
      Gia đình cần tiền nên bán căn BT tại khu đô thị An Hưng, vị trí đẹp nhất dự án, ngay cạnh hồ điều hoà- DT 264m2 ngang 12m, bìa đỏ sẵn sàng giao dịch -...
      Dự án Khu đô thị mới An Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 250 m2, giá 48,5 tỷ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      48.5 tỷ 250 m2 194 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự nằm trong KĐT Làng Việt Kiều Châu Âu, Nguyễn Văn Lộc, Mỗ Lao Hà ĐôngDT 250m x 4 tầngVị trí trung tâm sầm uất bậc nhất Q., gần các...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 4 tầng, 86 m2, giá 22 tỷ tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình - Hà Nội

      22 tỷ 86 m2 255,82 triệu/m2
      Bán nhà Phân lô liên kế Ba Đình, gần ngã giao Văn Cao - Hoàng Hoa Thám 4T 86 mét vuông MT 5.6m đường 3 oto tránh vỉa hè 22tỉ hotline:0393 447 ***✅...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn liền kề 3 tầng, 510 m2, giá 80 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      80 tỷ 510 m2 156,87 triệu/m2
      Tôi muốn bán biệt thự Hoa Phượng dự án vin Riverside Long Biên.DT đất 510 mét vuông, lòng nhà có thể mở rộng 250 mét vuông/ sàn. Nhà có 1 tầng...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 6 tầng, 400 m2, giá 200 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      200 tỷ 400 m2 500 triệu/m2
      Riêng đẳng cấp sống với President Villas view sân golf liên hệ 0906 633 ***- Qũy căn giới hạn số lượng 112 căn. 100 phần trăm căn biệt thự đơn lập...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 80 m2, giá 13,5 tỷ tại Phường Phú La - Hà Đông - Hà Nội

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      + Cần bán nhà liên kế La Casta - Văn Phú, Hà Đông, thành phố Hà Nội.+ MT: 5 m.+ DT: 80 m2 x 5 tầng.+ Đường rộng: 30m.+ Phân khu La Casta vip nhất khu ...
      Đường Tổng Tất Thắng, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 68 m2, giá 11 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      11 tỷ 68 m2 161,77 triệu/m2
      liên kế ĐƯỜNG TRẦN THỦ ĐỘ, KĐT PHÁP VÂN, HOÀNG LIỆT, HOÀNG MAI, KD SIÊU ĐỈNH, oto XẾP HÀNG.liên lạc : Em Tiến - DT 68m2 x 5 tầng , MT 5m( Giá ngọt ngào...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự siêu đẹp 125 m2, giá 6,78 tỷ tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội

      6.78 tỷ 125 m2 54,24 triệu/m2
      Hud Mê Linh Central quỹ căn liên kế, căn biệt thự đẹp, giá rẻ, ở ngay, cơ hội tăng giá 50 phần trăm.Chúng tôi có một số quỹ căn liên kế, căn biệt...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 4 tầng, 135 m2, giá 22 tỷ tại Đường Phùng Khoang - Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      22 tỷ 135 m2 162,97 triệu/m2
      căn biệt thự phân lô vỉa hè trung tâm, sống yên tĩnh bình yên.Nhà đi vào ngõ 67 Phùng Khoang, hoặc khu Làng Việt Kiều Châu Âu TSQ đi vào.Khu vực nhiều...
      Đường Phùng Khoang, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 250 m2, giá rẻ tại Phường Mỗ Lao - Hà Đông - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      Chính chủ cần bán căn biệt thự KĐT mới Mỗ Lao Làng Việt Kiều châu Âu. DT 165m2 & 250m2 thiết kế kiểu kiến Trúc căn biệt thự Đơn Lập Vị Trí Đắc địa khu...
      Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 5 tầng, 45 m2, giá 11,35 tỷ tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      11.35 tỷ 45 m2 252,23 triệu/m2
      PHÂN LÔ VIP, THOÁNG TRƯỚC SAU, oto TRÁNH, garage oto, RẤT GẦN TRỤC NGUYỄN CẢNH DỊMô tả:+ Chủ làm ăn phát đạt, đổi nhà to đẹp hơn+ Thuận tiện giao thông...
      Dự án Khu đô thị mới Đại Kim - Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, giá 13,3 tỷ tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông - Hà Nội

      13.3 tỷ 0 m2
      bán ngay NHÀ liên kế VĂN QUÁN- PHÂN LÔ VỈA HÈ- TRUNG TÂM HÀ ĐÔNGDT 87.5 m MT 4.8m- Tầng 1: garage oto, bếp và VS.- Tầng 2: PK,  phòng ngủ và VS.-...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề, biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 33 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      33 tỷ 200 m2 165 triệu/m2
      Quá rẻ! căn biệt thự khu đô thị Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 4T 200m2 MT10m view thoáng chỉ 33tỉ. contact:0393 447 ***✅ khu đô thị Mỹ Đình cực vip, nhà...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 4 tầng, 222 m2, giá 13,32 tỷ tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      13.32 tỷ 222 m2 60 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN CẮT LỖ căn biệt thự VƯỜN CAM 222 mét vuông ĐƯỜNG 20,5M. XÂY 4 TẦNG. SỔ LÂU DÀI. NHẬN NHÀ NGAYCĂN SONG LẬP ĐẸPTÔI CÓ VIỆC NÊN BÁNGIÁ...
      Dự án Vườn Cam Vinapol, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 150 m2, giá 26 tỷ tại Quận Hà Đông - Hà Nội

      26 tỷ 150 m2 173,34 triệu/m2
      Vị trí căn biệt thự KĐT Làng Việt Kiều Châu Âu Q. Hà Đông, KĐT mới đáng sống bậc nhất với hạ tầng đồng bộ, giao thông kết nối: Nguyễn Văn Lộc, Trần Phú,...
      Dự án Làng Việt Kiều Châu Âu Euroland, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn liền kề 240 m2, thỏa thuận tại Phố Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 240 m2
      DT 240  mét vuông. giá 350 tr/ mét vuông, tôi cần bán nhanh; Miễn trung giana/c quan tâm vui lòng liên hệ ngay: Mr Nam 0904 896 ***
      Dự án Trung Hòa Nhân Chính, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, giá rẻ tại Đường Quốc lộ 32 - Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự đơn lập giá cực rẻ 59 tr/m2 đất.DT 287.5m2.Thiết kế mới có thang máy, nhà xây thô 5 tầng.Hướng Bắc - hướng Đông ...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 8 tỷ tại Xã Đan Phượng - Đan Phượng - Hà Nội

      8 tỷ 200 m2 40 triệu/m2
      Đỉnh đồi- đất vượng khí- vị trí đẹp- Vip- Cần tiền bán nhanh căn biệt thự The Phoenix Garden Đan Phượng. DT 200 mét vuông hiện tại chưa xây thô.-...
      Xã Đan Phượng, Đan Phượng, Hà Nội