Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Biệt Thự, Nhà Liền Kề năm 2026

      Có 67.652 Nhà biệt thự, Nhà liền kề đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 80 m2, giá 10 tỷ tại Huyện Thường Tín - Hà Nội

      10 tỷ 80 m2 125 triệu/m2
      - Vị trí: Mặt đường ĐT 427B, đối diện BV đa khoa Thường Tín. Gần Cảnh Sát phòng cháy chữa cháy, cạnh trường cấp 2 Nguyễn Trãi A - Thường Tín.- Đơn vị...
      Dự án Him Lam Thường Tín, Đường Trần Phú, Thị trấn Thường Tín, Thường Tín, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 124 m2, giá 27,5 tỷ tại Phường Hạ Đình - Thanh Xuân - Hà Nội

      27.5 tỷ 124 m2 221,78 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc LK 19 Rue De Charme , KĐT mới Hạ Đình, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội. hotline 0961 327 *** - DT đất: 124m2.- DT sàn xây dựng 411m2.-...
      Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn biệt thự 5 tầng, 100 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Cầu Giấy - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      liên kế VIP NHẤT LÊ VĂN LƯƠNG - MT SIÊU RỘNG - oto ĐỖ CỬA NGÀY ĐÊM - PHÂN LÔ HV TƯ PHÁP- Vị trí vài bước ra ngã 4 Lê Văn Lương - Láng. Giao thông thuận...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 67 m2, giá 11 tỷ tại Phường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      11 tỷ 67 m2 164,18 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà phân lô KĐT Ao Sào cạnh KĐT Louis Hoàng Mai HN. DT 67  mét vuông x 5 tầng MT 5 mét gần đường 30 mét, giá 11 tỉ. hotline 0913...
      Dự án Ao Sào, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 5 tầng, 70 m2, giá 23 tỷ tại Đường Nguyễn Tuân - Thanh Xuân - Hà Nội

      23 tỷ 70 m2 328,58 triệu/m2
      Mô tả: liên kế VIP - THANH XUÂN Q. - THANG MÁY - KD - KHU VỰC HIẾM NHÀ BÁN.- Nhà 5 tầng còn rất mới, Thang máy xịn sò, nội thất luxury. Để ở thì quá Vip,...
      Đường Nguyễn Tuân, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 144 m2, giá tốt tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội

      Thỏa thuận 144 m2
      chính chủ chuyển công tác cần bán biệt thự song lập tại KĐT Lideco - hướng Tây tứ mệnh.- DT: 144m, MT 9m.- Đường 12m.- Xây dựng 5 tầng.- Vị trí gần lô góc...
      Dự án Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 81 m2, giá 4,5 tỷ tại Thành phố Lạng Sơn - Lạng Sơn

      4.5 tỷ 81 m2 55,56 triệu/m2
      Thông tin chi tiết.- DT: 81,5 mét vuông.- SHR lâu dài.- MT: 5m.- Tầng 1 ốp đá tự nhiên.- Đường rộng 10m.- Vỉa hè 3m.- Dân trí cao (chủ yếu cán bộ tỉnh...
      Apec Diamond Park, Lạng Sơn, Lạng Sơn

      Bán nhà lk 5 tầng, 60 m2, giá 9,5 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      9.5 tỷ 60 m2 158,34 triệu/m2
      Bán liên kế tổng cục 8, Bộ công an ngõ 175 Định Công, mặt đường 2.5.- DT 52 mét vuông, MT 04m, thiết kế 05 tầng.- Đường trước nhà, vỉa hè rộng.- Xây...
      KĐT Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 130 m2, giá 22 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      22 tỷ 130 m2 169,24 triệu/m2
      bán ngay nhà KĐT Mỹ Đình - Phố Lưu Hữu Phước 130m2, 2 mặt thoáng, vỉa hè rộng, giá 22 tỉ.Vị trí nhà gần KĐT vin Hàm Nghi, gần đường Nguyễn Cơ Thạch...Đường...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 85 m2, giá 10,5 tỷ tại Phố Lê Trọng Tấn - Hà Đông - Hà Nội

      10.5 tỷ 85 m2 123,53 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự liên kế Khu B Geleximco -DT : 85 mét vuông x4 tầng-MT: 5m-Giá: 10,x tỉcontact: 0936 668 ***
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 5 tầng, 100 m2, giá 20 tỷ tại Đường Lê Văn Lương - Thanh Xuân - Hà Nội

      20 tỷ 100 m2 200 triệu/m2
      -DT : 100  mét vuông , MT 10 m , giá chỉ 2.x tỉ Phân lô HV Tư Pháp siêu hiếm nhà bán , ngôi nhà xây thô 4 tầng 1 tum , sẵn ô chờ thang máy. MT...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 5 tầng, 120 m2, giá 30 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      30 tỷ 120 m2 250 triệu/m2
      nhà phố thương mại mặt phố đường Lê Quang Đạo KD Louis City Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, 5T 120m2 MT6m 32tỉ.hotline:0393 447 ***✅ Đường Lê Quang Đạo nối dài...
      Louis City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 162 m2, giá 13,5 tỷ tại Hoài Đức - Hà Nội

      13.5 tỷ 162 m2 83,34 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngôi nhà căn biệt thự nhìn vườn hoa, thoáng mát và yên tĩnh tại KĐT Lideco, Hoài Đức.- DT: 162m2, MT 9m.- Nhà xây 5 tầng, bàn giao...
      Dự án Lideco, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 135 m2, giá 6,5 tỷ tại Huyện Mê Linh - Hà Nội

      6.5 tỷ 135 m2 48,15 triệu/m2
      Bán lô liên kế dự án HUD Mê Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, thành phố Hà Nội.DT: 135m.DT sàn xây dựng: 288m.Thiết kế: 3.5 tầng.Đường: Trục đường...
      Dự án HUD Me Linh Central, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà lk 286 m2, giá tốt tại Phường Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội

      Thỏa thuận 286 m2
      chính chủ rất thiện chí gửi bán căn biệt thự, nhà phố thương mại GĐ 2, GĐ 1 dự án Starlake Tây Hồ Tây - em Nam chuyên gia dự án: 0904 896 ***- GĐ 2 khu...
      Dự án KĐT Tây Hồ Tây - Starlake Hà Nội, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 230 m2, giá 65 tỷ tại Đường Hạ Yên - Cầu Giấy - Hà Nội

      65 tỷ 230 m2 282,61 triệu/m2
      bán nhanh căn biệt thự phố Hạ Yên Quyết - Khu Lão Thành Cách Mạng 230m2 giá 65 tỉ.căn biệt thự đơn lập, đường trước nhà rộng 10m, vải hè rộng.View...
      Đường Hạ Yên Quyết, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 350 m2, giá 50 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      50 tỷ 350 m2 142,86 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự đơn lập tại dự án vin Harmony Long Biên.DT đất 350m2, đất vuông vức có hơi nở hậu một chút ~ 1m, MT 15m, trước nhà đường rộng trục...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 162 m2, giá 16 tỷ tại Đường Tố Hữu - Hà Đông - Hà Nội

      16 tỷ 162 m2 98,77 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay căn biệt thự dương nội, chỉ cần 16 tỉ có ngay biệt thự song lập 162m2.- căn biệt thự 162m2 xây 3 tầng 1 tum.- Tầm view đẹp nhìn trực...
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà biệt thự, liền kề tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà biệt thự, liền kề với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà biệt thự, liền kề cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà biệt thự, liền kề có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!