Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.847 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán miếng đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Đồng - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Hot - lời ngay 400tr khi mua. Hạ giá rẻ nhất đất khu TĐC Hòn Rớ 2 - Phước Đồng, Nha Trang.Không có lô rẻ hơn.DT: 80m2 (5x16m). Lô kề góc ngã tư. Đông ...
      TĐC Hòn Rớ 2, Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Phước Đồng, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp nền đất 207 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 207 m2 12,08 triệu/m2
      MT ven sông Tô Giang - Tu Bông, vị trí đẹp. Hơn 200 m, giá đầu tư. - DT: 207 m, MT hơn 10 mét.- Nằm ven sông Tu bông, cách chợ Tu Bông 800 mét, cách QL 120...
      Xã Vạn Phước, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 335 m2, mặt tiền 13m, hướng Tây tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 335 m2 12,54 triệu/m2
      HẠ GIÁ bán gấp mảnh đất HẺM ô tô CẦU DỨA PHÚ NÔNG NGANG 13,5M CHỈ 12TR5/M2Cần tiền làm ăn bá.n gấp mảnh đất hẻm Cầu Dứa Phú Nông - Vĩnh Ngọc. Nằm gần...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Gia đình em đang cần tiền trang trải nên bán nền đất mặt biển Quất Lâm - Giao Thủy, Nam Định đã có sổ, chỉ nhỉnh 900tr DT 82m2 full thổ cư cực vuông vức....
      Đường ĐT 489, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định
      T
      Hồng Vân Nguyễn Thị Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền tại Xã Bình Nam - Thăng Bình - Quảng Nam, giá 23 tỷ

      23 tỷ 0 m2
      * Thông tin đất: Đất biển Bình Nam - khu Nam Hội An.- Tổng DT đất sử dụng riêng: 2011,4 mét vuông.+ Đất ở tại nông thôn: 300  mét vuông.+ Đất...
      Xã Bình Nam, Thăng Bình, Quảng Nam

      Bán gấp lô đất nền 3 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 3 m2
      KDC nghỉ dưỡng Làng Mây.- Vị trí: Bảo Lâm, liên kế thác Dambri và là trung tâm các địa điểm du lịch trải nghiệm.- DT đa dạng từ 150m2 - 3000m2 sẵn thổ cư...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 900 triệu

      900 triệu 150 m2 6 triệu/m2
      KDC hiện hữu, điện, nước đầy đủ, giáp suối, kết hợp ở nghỉ dưỡng, cắm trại và KD.- Giá 900 tr/150 mét vuông.- Có đơn vị chăm sóc quản lý đất.- Có đơn...
      Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu lô đất 200 m2, hướng Tây tại Xã Diễn Hùng - Diễn Châu - Nghệ An, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Bán mảnh đất VIP: bám mặt đường liên xã, quy hoạch đồng bộ, KDC đông đúc, giàu có. Alo: 0931 393 ***gặp Hoàng)THÔNG TIN mảnh đất+ Bám đường nhựa liên xã,...
      Đường Liên Xã, Xã Diễn Hùng, Diễn Châu, Nghệ An

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 110 m2 tại Thủy Thanh - Hương Thủy - Thừa Thiên Huế, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 110 m2 35 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm khu vực quanh KĐT An Cựu, Phú Mỹ An, An Đông, BGI,... Và TTTM Aeon Mall lớn nhất miền trung.- cư dân đông đúc, hạ tầng đã hoàn...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Xã Thủy Thanh, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 952 m2, mặt tiền 13m tại Trà Vinh - Trà Vinh, giá 1,32 tỷ

      1.32 tỷ 952 m2 1,39 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán nền đất đẹp và 1 ngôi nhà cấp 4.- DT 952m2 có sẵn 100m2 đất ở, còn lại cây lâu năm.- Vị trí: MT đường nhựa tải 8 tấn, điện, nước,...
      Đường 30/4, Xã Long Đức, Trà Vinh, Trà Vinh

      Bán đất 200 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 195 triệu

      195 triệu 200 m2 0,98 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng quỹ đất ven khu công nghiệp Thạch Quảng 300m.- DT 150 - 200m2, MT 5m, giá siêu rẻ từ 150tr/lô.- Cách đường mòn HCM 200m.- Đón sóng...
      Cách đường Hồ Chí Minh 200m, Xã Thạch Quảng, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Cần bán ngay đất nền 2 m2 tại Đường 21A - Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá 9 triệu

      9 triệu 2 m2 4,5 triệu/m2
      Siêu phẩm 1700m2 thổ cư và vườn MT gần 40m.Cách UB xã Phú Mãn Quốc Oai HN.Chỉ 300m đường to, thế đất bằng phẳng view cánh đồng! Xung quanh toàn căn biệt ...
      Đường 21A, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 500 m2, mặt tiền 18m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 500 m2 33 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay 500 mét vuông đất SĐCC tại tổ 4 Cự Khối P. Cự Khối Q. Long Biên Thủ đô Hà Nội.- Vị trí thửa đất đắc địa, nằm tại trục đường lớn...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán 57,6m2 đất xóm Gà, Cổ Loa, Đông Anh giá rẻ.DT: 57.6m2.MT: 4m.Chiều dài: 14.4m.bìa đỏ chính chủ, pháp lí chuẩn.Đây là nền đất góc, tiếp giáp hai mặt...
      Xóm Gà, Đường Cổ Loa, Xã Cổ Loa, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đông Anh - Hà Nội, giá 6,46 tỷ

      6.46 tỷ 95 m2 68 triệu/m2
      Bán đất đấu giá X4 Nguyên Khê giá rẻ cuối năm 2023.Chính chủ gửi bán các lô: 03, 04, 08.Thông tin các lô như sau:- DT: 95 mét vuông.- MT: 5m.- Chiều...
      Đường Lê Hữu Tựu, X4 Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán mảnh đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Xã Đông Yên - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán tại thôn Yên Thái, xã Đông Yên, huyện Quốc Oai, Thủ đô Hà Nội.Trục chính liên thôn đường bê tông 6 mét 2 oto tránh nhau.DT 222,8...
      Thôn Yên Thái, Đường Liên Xã, Xã Đông Yên, Quốc Oai, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất 98 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,32 tỷ

      1.33 tỷ 98 m2 13,5 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất đẹp tại thôn Yên Ninh - Hiền Ninh - Sóc Sơn - thành phố Hà Nội.Mua từ năm ngoái và năm nay cần vốn làm ăn nên chủ đất cần cắt...
      Đường 131, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 258 m2 tại Xã Phụng Châu - Chương Mỹ - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 258 m2
      lô đất có MT 17 m, hướng tây, chiều sâu ~ 15 m, đường oto, cạnh con mương xây sau này sẽ thành đường, có thể để ở hoặc phân lô.Nằm trong khu vực này phát...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!