Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.847 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay lô đất 777 m2, mặt tiền 12m tại Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 68 tỷ

      68 tỷ 777 m2 87,52 triệu/m2
      - Chỉ 88 tr / m2 - 777m2 full thổ cư.- Vỡ nợ - bán ngay MT Phạm Hữu Lầu Q7.- DT khuôn viên đc sử dụng: 850m2.- DT đc công nhận 777m2.- Giá chốt cứng: 68 tỉ...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 54 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,81 tỷ

      2.81 tỷ 54 m2 52,04 triệu/m2
      Vị trí: Đ. Hồ Học Lãm, P. An Lạc, Q. Bình Tân, TP.HCM.DT: 4m x 13,5m (54m2).Giá từ: 2,8 tỉ.Đã có sổ sẵn.NH VCB định giá và hỗ trợ cho vay 70 phần ...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất 142 m2, mặt tiền 10m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 142 m2 40,85 triệu/m2
      Đất ngộp Bình Dương.Lô góc 142 mét vuông - 2 MT đường đôi 16m, có giải phân cách, thông thẳng chợ đầu mối, Ngô Chí Quốc và QL 13.100 phần trăm...
      Đường 4A, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp miếng đất 100 m2, mặt tiền 10m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,29 tỷ

      1.29 tỷ 100 m2 12,9 triệu/m2
      Trước kia làm ăn dư giả vợ chồng mình có dư một ít đi đầu tư, đc gia đình chồng cho mượn 1 ít để mua do cuối năm phải trả cho bên gia đình chồng vay mượn...
      Đường Số 8, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mỹ Phước 3 - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 150 m2 8,67 triệu/m2
      Mỹ Phước 3 khu i 💥 MT đường Ni14 gần góc Mỹ Phước Tân Vạn _ Vành Đai 4💥 DT: 5*30 full thổ cư 💥 Giá cực tốt 1ty3**( * có trả có bán )Lh0988 893 *** làm...
      Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay mảnh đất mặt tiền 26m tại Đường D3 - Phú Tân - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      Bán góc 2 MT vị trí đắc địa MT đường D3 thông dài.Tổng DT: 233,5m2 ngang 9,4m dài 26m. Thổ cư 100 phần trăm. Giá: 6 tỉ/hết đất.sổ hồng, trích lục...
      Đường D3, Phường Phú Tân, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất 129 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 129 m2 27,14 triệu/m2
      Đất ven Thành phố Hồ Chí Minh - Cách SG 3 ph đi xe.- Di chuyển Thủ Đức, Q. 9, Q. 12, Củ chi 3 - 10p.- Di chuyển các Q. trung tâm Thành phố Hồ Chí ...
      Đường Vĩnh Phú 10, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vĩnh Tân - Tân Uyên - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      Chủ ngộp cần bán đất Vsip 2 khu E_ Chợ Vĩnh TânDT : 5*30_150m2 thổ cư 100%Gần chờ gần trường học...giá chỉ 1ty8**( có trả có bán )Lh0988 893 *** gặp chủ làm...
      Xã Vĩnh Tân, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 120 m2 tại Đường Cây Me - Bình Nhâm - Thuận An - Bình Dương, giá 900 triệu

      900 triệu 120 m2 7,5 triệu/m2
      mảnh đất chính chủ cần bán nằm ngay đường Cây Me - TP Thuận An - Bình Dương.- DT 120m2- Giá: 900tr.+ Sổ sách pháp lí đầy đủ sang tên ngay+ nền thổ cư...
      Đường Cây Me, Phường Bình Nhâm, Thuận An, Bình Dương

      Chuyển nhượng nền đất 333 m2 tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 9,32 tỷ

      9.33 tỷ 333 m2 28 triệu/m2
      DT: 333m2, ngang 20m, thổ cư 100 phần trăm. sổ hồng riêng.Đường nhựa 2 ô tô né nhau.Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương.+ Giáp SG, ngay ngã 4 Bình...
      Đường Số 49, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 117 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,07 tỷ

      1.07 tỷ 117 m2 9,15 triệu/m2
      Cần bán một miếng đất giá chạm đáy thời khó khăn,cơ hội cho ace mua đầu tư sinh lời. Lướt sóng hay lâu dài đều OK đất thuộc TĐC Hoà Ninh 2 Dg 7,5m sát...
      Đường 602, Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,29 tỷ

      2.29 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất MT Xuân Thiều 37 đường 5m5 lề 3m dt 69,5m ngang 5Tây Nam vị trí : song song mt 15m kinh dương vương kéo dài , gần phan văn định , resort...
      Phường Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất 90 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 90 m2 19,23 triệu/m2
      Bán miếng đất TDC Hoà Hiệp 3 - Hoà Hiệp Nam - Liên chiểu.Tây Nam.Vị trí đẹp thoáng mát, đường nhựa.Gần chợ, gần trường, ven biển và các tiện ích đi...
      Đường Gia Tròn 5, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất 89 m2, mặt tiền 5m tại Hòa Hiệp Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 89 m2
      * Cần bán miếng đất kiệt oto Tp Đà Nẵng.* Sát trường mẫu giáo, gần trường cấp 1,2,3, DT 89 mét vuông, 5m x17m, nở hậu, trong đó có 79 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Hòa Hiệp Bắc, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Chủ bán nhanh Hoà Phú 25 sau lưng nhà phố thương mại shophouse Nguyễn Sinh Sắc.Đường 7m5 Tây Bắc song song Nguyễn Sinh Sắc.DT: 100  mét ...
      Hoà Phú 25, Đường Hoà Phú 25, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 600 m2 tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 7,55 tỷ

      7.55 tỷ 600 m2 12,59 triệu/m2
      Bán lô cặp đất nền căn biệt thự DT 600 mét vuông, MT 30, sâu 20 phù hợp xây căn biệt thự sân vườn lớn, cách biển 800m. Xung quanh hệ sống kênh,...
      Đường Tự Đức, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại An Lão - Hải Phòng, giá 570 triệu

      570 triệu 0 m2
      🔥Cắt Lỗ 200tr miếng đất đường trục chính to phạp Bát Trang Bám Trục Thôn thực tế R = 7-9m cao áp sáng như phố thông thoáng một ngoặt tầm 200m từ đường 301...
      Đường 301, Xã Bát Trang, An Lão, Hải Phòng

      Bán gấp đất 121 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 121 m2 62,81 triệu/m2
      Siêu phẩm mặt đường Lý Thánh Tông, Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng 121m2.DT: 121m2; MT: 4m.Hướng: hướng Đông Bắc.Vị trí đắc địa nằm trên mặt đường Q. Lý Thánh...
      Đường Lý Thánh Tông, Phường Hải Sơn, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!