Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.847 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu mảnh đất 150 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 439 tr

      439 triệu 150 m2 2,93 triệu/m2
      Vì cần tiền gấp trước tết, chú Hùng cần bán nhanh mảnh đất thổ cư 6X25 , gần chợĐường ô tô tới đất, đường thông ra KCNgiá bao sổ,mua công chứng sang tên...
      Đường 753, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán nhanh đất 139 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Xã Tân Chi - Tiên Du - Bắc Ninh, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 139 m2 26,62 triệu/m2
      Rất cần tiền trang trải công việc nên em cần bán nền đất siêu đẹp tại xã Tân Chi, huyện Tiên Du, tỉnh Bắc Ninh. DT 139 mét vuông nền thổ cư. Giá...
      Xã Tân Chi, Tiên Du, Bắc Ninh

      Cần bán nền đất 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 1 m2
      Hàng Ngộp Quang Minh Chơn Thành.Đường quy hoạch 42m, cách khu công nghiệp 1,5 kilomet, Cách UB Quang Minh 3p.DT 20x50m 200m2tc giá chỉ 2xxx.Hỗ trợ...
      Đường ĐT 756C, Xã Quang Minh, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất 734 m2, mặt tiền 29m tại Xã Thiện Nghiệp - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 734 m2 7,5 triệu/m2
      Bán 734m2 MT 715 Sân bay Phan Thiết, Xã Thiện Nghiệp.- MT nhựa 29m rộng rãi- Có 400 thổ cư- Ngay cổng sân bay- Qh full thổ cư- Đất đẹp xây rào tứ phía bao...
      Đường 715, Xã Thiện Nghiệp, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán lô đất mặt tiền 61m tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 760 tr

      760 triệu 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất MT đường kênh nước Rạng Đông.Đường 12m, chuẩn bị đổ nhựa, đất cây lâu năm, đang trồng điều, gần hồ nước Rạng Đông.DT 3456,7 mét...
      Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 242 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 242 m2 31 triệu/m2
      MT Hùng Vương Ấp 5 Long Thọ Nhơn Trạch Đồng Nai.Chủ ngộp NH cần bán nhanh miếng đất góc 2 MT đường nhựa 32m sổ riêng thổ cư.DT: 242m2(8x30 nở hậu 9m) có...
      Đường Hùng Vương, Xã Long Thọ, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán đất 697 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Thắng Lợi - Pleiku - Gia Lai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 697 m2 5,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất MT Lạc Long Quân cách chợ Âu Cơ chỉ 200m.DT 12x50m TT DT 2 sổ là 697 mét vuông có sẵn 120 mét vuông đất ở. Tây ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thắng Lợi, Plei Ku, Gia Lai

      Bán gấp đất 125 m2 tại Đường DT769 - Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      - Bán 2 miếng đất liên kế, MT KD 10m ngang, ngay khu trung tâm mới Long Thành, đường ĐT 769, xung quanh đầy đủ: Chợ Long Thành, siêu thị Vincom, trường...
      Đường ĐT 769, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 346 m2, mặt tiền 7m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,22 tỷ

      2.23 tỷ 346 m2 6,42 triệu/m2
      Cần bán 346m2 cổng nam sân bay Long Thành, giá chưa tới 2,2T. bất động sản tại xã Bàu Cạn, khu bàn cờ xã Bàu Cạn và liên kế cổng phía nam Sân Bay Long...
      Xã Bàu Cạn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp mảnh đất 1 m2, mặt tiền 26m, hướng Đông - Nam tại Hòa Bình - Hòa Bình, giá 8 triệu

      8 triệu 1 m2 8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất mặt đường QL6 2 mặt đường Đường Chánh TP Hòa Bình.Phù hợp mở cây xăng, mở xưởng SX... Đầu tư sinh lời......- Vị trí: TP Hòa...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Thống Nhất, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán nhanh lô đất 120 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - An Hòa - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá 450 triệu

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      Bán đất giá lộc cho anh/chị.SHR sang tên ngay, nền thổ cư xây dựng tự do, hỗ trợ giấy phép XD.DT: 120m2/450trXung quanh cư dân đông đúc, đường sá rộng...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường An Hòa, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Chuyển nhượng mảnh đất 120 m2 tại Phường 1 - Sa Đéc - Đồng Tháp, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      mảnh đất MT Võ Văn Phát, P. 1, TP. Sa Đéc.DT 120m2.giá cả thương lượng.Khu vực cư dân đông đúc, dân trí, an ninh cao. Gần những tiện ích như co.opmart,...
      Đường Võ Văn Phát, Phường 1, Sa Đéc, Đồng Tháp

      Cần bán gấp đất 105 m2, mặt tiền 5m tại An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 960 triệu

      960 triệu 105 m2 9,15 triệu/m2
      Bán đất sổ hồng riêng thổ cư, ngay trạm y tế xã An Viễn, Trảng Bom.- DT 5 x 21m = 105m2 giá 960tr bao phí thuế...- Hiện tại có 5 lô liên kế.. Mua hết...
      Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 74 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 74 m2 26,36 triệu/m2
      Bán nền đất đẹp đường lớn giá mềm 1 tỉ 950 tr gần 2/4 P. vĩnh hoà tp nha trang Chủ bán rẻ 1 tỉ 950 tr thôi ạDT 74 mét vuông ( ngang 5,6m dài 13m...
      Đường 2/4, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng mảnh đất 58 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6 tỷ

      6 tỷ 58 m2 103,45 triệu/m2
      bán gấp giá siêu mềm đất tặng nhà cũ MT đường Vân Đồn, P. Phước Hoà, sát biển TP Nha TrangChủ bán rẻ giá 6 tỉ thôi ạDT 58m2 Hướng hướng Đông NamVị...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay miếng đất mặt tiền 12m tại Xã Ninh Tân - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 590 triệu

      590 triệu 0 m2
      Bán đất Ninh Tân hơn 500 mét vuông ngang 12m, nở hậu. Đường bê tông 5 - 7m. Đất quy hoạch 100 phần trăm thổ cư.- Cách Đường DT5 chỉ 300m. Gần ủy...
      Xã Ninh Tân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất mặt tiền 25m tại Xã Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán thửa đất 729 tờ 16 khu tượng, 766.4m2, mặt phía trước đường 5m, mặt sau suối, đất dư 85m, quy hoạch đất ở, có thể tách đc 4 - 7 thửa.Thích hợp đầu tư,...
      Đường Trung Đoàn, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán miếng đất 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 126 m2 12,7 triệu/m2
      bán nhanh đất MT đường nhựa rộng 13m thuộc Tái Định Cư xã Suối Tân, huyện Cam Lâm.- Trục đường song song và liên thông với QL 1A (cách 120m).- Cách cổng...
      Xã Suối Tân, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!