Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.846 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Đồ Sơn - Hải Phòng, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      100m2 tuyến 2 đường Thanh Niên - Đồ Sơn - chỉ hơn 2 tỉ.DT: 100m2 ngang 5m.Đường rộng 12m. Gần núi, ven biển, không khí trong lành. Đầy đủ tiện ích.miếng ...
      Đường Thanh Niên, Phường Ngọc Xuyên, Đồ Sơn, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất 2 m2 tại Xã Tu Lý - Đà Bắc - Hòa Bình, giá 1 tỷ

      1 tỷ 2 m2 500 triệu/m2
      Chủ Gửi bán mảnh đất 2200m Gần đường Đà Bắc Đi Phú Thọ đang làm rất to.Gần Dự án CN Đà Bắc 1&2. Đất 1 mặt bám hồ, đã phê duyệt kè hồ và đường trước hồ sẽ...
      Xã Tú Lý, Đà Bắc, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 3 m2 tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 759 triệu

      759 triệu 3 m2 253 triệu/m2
      mảnh đất vị trí đẹp - Cơ hội đầu tư tuyệt vời cùng chú Dương.Vị trí: Đất gần biển, cách bãi biển 1,8 kilomet.giá: Chỉ 759 tr lô 3456 m2, trên sổ có...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán lô đất sổ riêng 130 m2, mặt tiền 10m tại Hàm Tiến - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 130 m2 16,93 triệu/m2
      Mình bán mảnh đất vuông vức ở gần chợ Hàm Tiến, P. Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận. Từ nhà ra biển 150m, có thể đi thông ra đường Hoà Bình lẫn Nguyễn...
      Đường Hòa Bình, Phường Hàm Tiến, Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 400 m2 tại Thống Nhất - Pleiku - Gia Lai, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 400 m2 13,75 triệu/m2
      - Cần bán miếng đất 2 MT Lê Đại Hành, đường rộng 30m.- DT tổng 557m2 cắt bán 400m2: 12x35m đất ở toàn bộ, Đông Nam.- miếng đất nằm ngay trung tâm TP,...
      Đường Lê Đại Hành, Phường Thống Nhất, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán ngay đất nền 176 m2, mặt tiền 4m tại Đại Phước - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 176 m2 7,11 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán ngay lô đất xã Đại Phước có diện tich 176m2 có sẵn 50m2 thổ cư, đất sạch không vướng quy hoạch, nằm trong KDC hiện hữu đông đúc bậc...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đại Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Định Quán - Đồng Nai, giá 800 tr

      800 triệu 1 m2 800 triệu/m2
      - Đất ngộp, Đồng Nai, đất vườn, đất nền giá rẻ.Ngộp quá nên bán nhanh cắt lỗ chỉ 800tr. bán ngay bán nhanh giảm thêm 100tr.- Vườn sầu riêng mộng mơ.- Gần...
      Đường 96, Xã La Ngà, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh đất 432 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Bắc tại Pleiku - Gia Lai, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 432 m2 8,45 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đẹp đường Nguyễn Thái Bình, P. Iakring, Pleiku, Gia Lai.DT: 9,5 x 45,5 có 100 mét vuông đất ở.Đường rộng 20m, tiện ích xung...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường Ia Kring­, Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh đất 400 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 2 tỷ

      2 tỷ 400 m2 5 triệu/m2
      - DT 400 mét vuông, ngang 10m, ngang 12m, có 100 mét vuông ODT sẵn.- Giá chưa tính CK.- Vị trí đất bao quanh bởi khu công nghiệp Becamex,...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán mảnh đất 2 m2, mặt tiền 30m tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, giá 2 triệu

      2 triệu 2 m2 1 triệu/m2
      - Không thể có chỗ nào đất rẻ hơn mà có thể xây căn biệt thự, dựng xưởng SX tại Văn Giag Hưng Yên.- Xung quanh các tay to tại Thủ đô Hà Nội lặng lẽ gom...
      Đường DH205, Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.

      Cần bán đất mặt tiền 10m tại Xã Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Gần tết kẹt tiền hạ giá sâu bán ngay nền đất 664 mét vuông MT DT 725, Lộc Ngãi siêu đẹp có sẵn thổ cư.Vị trí: Lộc Ngãi - Bảo Lâm - Lâm Đồng.DT:...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 141 m2 tại Xã Hưng Chính - Vinh - Nghệ An, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 141 m2 19,51 triệu/m2
      SIÊU GIẢM GIÁ.Ra nhanh nền đất mặt đường Tống Tất Thắng, xóm 5, xã Hưng Chính, Tp Vinh.DT: 141 mét vuông rông 7m.Hướng: Tây.Đường Tống Tất Thắng hiện...
      Đường Tổng Tất Thắng, xóm 5, Xã Hưng Chính, Vinh, Nghệ An

      Cần bán miếng đất 180 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông tại Thị xã Sầm Sơn - Thanh Hóa, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 180 m2 6,5 triệu/m2
      - Rẻ nhất thị trường - đất đấu giá TP. Sầm Sơn - khung giá sàn 2019 - em trúng nhẹ giá sàn.+ Cách ủy ban nhân dân TP mới chỉ 600m.+ Cách bãi tắm chính,...
      Phường Quảng Thọ, Sầm Sơn, Thanh Hóa.

      Bán miếng đất mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất trả nợ NH chỉ 8tr/m2.Thông tin chi tiết:- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.- DT: 170,4m2.- MT: 5m.- Đất đã full thổ cư, sổ ...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 600 triệu

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Bom tấn mặt bằng quy hoạch 1166 Đông Hòa GĐ 2 (MB 3794 Đông Hòa).* Với bảng hàng đầy đủ, đa dạng với cả các lô từ liên kế, đầu ve nội bộ đến lô góc siêu...
      Phường Đông Sơn, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Sở hữu ngay lô đất 79 m2, mặt tiền 6m tại Tam Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 79 m2 68,36 triệu/m2
      + Bán đất phân lô đấu giá tại Huỳnh Cung - Tam Hiệp - Thanh Trì - Thủ đô Hà Nội.+ Đất phân lô vuông đẹp, cơ sở giao thông đồng bộ. Trước khu đất phân...
      Đường Phan Trọng Tuệ, Xã Tam Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 50 m2 tại Đường Ngũ Hiệp - Ngũ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 50 m2 35 triệu/m2
      Gia đình xây nhà cho con trai cần bán ngay miếng đất gần chợ tự khoát, Ngũ Hiệp, Thanh Trì Dt:50 mét vuông Mt:3.5mNgõ nông,đẹp Xe máy tránh nhau Khu...
      Đường Ngũ Hiệp, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán gấp miếng đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 50 m2 108 triệu/m2
      BÁN đất DV KHU D YÊN NGHĨA HÀ ĐÔNG.DT 50m², MT 4,90, không lỗi phong thủyHƯỚNG ĐÔNG .Đường và hè 12m,Vị trí khu đất giáp KĐT Đô Nghĩa, hưởng trọn tiện ích...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!