Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.845 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán lô đất nền 81 m2 tại Phường Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 81 m2 83,96 triệu/m2
      Bán đất MT KD khu Tên Lửa, Q. Bình Tân.- Đất trống tiện xây mới theo ý thích.- Tuyến đường sầm uất, tập trung nhiều shop, hotel, văn phòng công ty. Khu vực...
      Đường Số 42, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp mảnh đất 64 m2 tại Phường An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 64 m2 70,16 triệu/m2
      Lô 1 - Bán 1 miếng đất thổ cư full 100%Dt : 3.6x18mNở hậu 3.9mLô góc 2 MTĐường số 1KDC xd đồng bộ 3.5 tấmKDC Nam Hùng Vương . P. An Lạc Q. Bình Tângiá...
      Đường 2F, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 101 m2, mặt tiền 4m tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 101 m2 74,26 triệu/m2
      Cần bán nền đất MT trục chính đường 18 TTTM. TP Dĩ An Bình Dương. Khu vực buôn bán rất sầm uất. Gần các phố NH. Nhà hàng. hotel. nền đất đối diện tòa nhà...
      Đường 18, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh mảnh đất tại Đường 328 - Phước Thuận - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Đất MT 328 hồ tràm cách đường gần biển ~ 450m Vị trí rất đẹp có sẳn nhà và 12 cái phòng trọ đang cho thuê DT 7,2m x 48m nở hậu 7,4m có 60tc .Giá thị trường...
      Đường 328, Xã Phước Thuận, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu đất 145 m2, mặt tiền 15m tại Phố Trần Điền - Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 37 tỷ

      37 tỷ 145 m2 255,18 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt phố Trần Điền, lô góc 2 MT (mặt phố Trần Điền hơn 12m và mặt ngõ 10m). Vị trí gần BV Bưu Điện và đường Lê Trọng Tấn ra Trường Chinh. Gần...
      Phố Trần Điền, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Địa Thủy Sư Trần Thọ Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất 160 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Hoài Đức - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 160 m2 67,5 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp trung tâm lai xá ngay trước KĐT LIDECO kề ngay QL 32. Trung tâm Q. Hoài Đức rất nhiều đại dự án đang hoàn thiện, ngay gần đường vành đai...
      Đường 32, Thị trấn Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 144 m2, mặt tiền 8m tại Bắc Từ Liêm - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 144 m2
      Bán đất mặt đường Phúc Minh khu đấu giá 3ha Phúc Diễn Bắc Từ Liêm.Kết nối đường sang trường đại học tài nguyên môi trường, và 193 Phú Diễn.DT 144 mét...
      Đường Phúc Minh, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu mảnh đất 95 m2, mặt tiền 4m tại Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 95 m2 69,48 triệu/m2
      Ngộp thật sự.- nền đất 3 MT đẹp nhất hẻm.- Đường chính 8m, thông tứ hướng.- KDC cao cấp gần vincom xa lộ thành phố Hà Nội.- Đã ép full cọc chịu lực 4...
      Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Chí - Linh Trung - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 0 m2
      Bán đất hẻm 76 đường Lê Văn Chí, P. Linh Trung. Dường nhựa thông 5m.DT: 89.6  mét vuông.Hướng: hướng Đông Nam.Sổ riêng, thổ cư 100 phần ...
      Hẻm 76, Đường Lê Văn Chí, Phường Linh Trung, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh mảnh đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 100 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ sót lại đất đảo vip Hoà Xuân, đối diện công viên, gần sông, trục thông giá đầu tư. Vị trí rất đẹp, thích hợp để ở hoặc đầu tư.Các vị trí đẹp rất...
      Đường Mai Chí Thọ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán lô đất 188 m2, mặt tiền 8m tại Phường Hắc Dịch - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 188 m2 7,72 triệu/m2
      Ngộp bank - bán nhanh trước Tết miếng đất đẹp P. Hắc dịch, gần hồ nhà bè, khu công nghiệp cao, KDC hiện hữu.DT 5x39m, thổ cư 60m2, MT rộng, thoáng ô ...
      Phường Hắc Dịch, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Chuyển nhượng lô đất 367 m2, mặt tiền 5m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 367 m2 1,36 triệu/m2
      2 lô liên kế ngang 10m có bán lẻ từng lô, sẵn trích lục công chứng ngay, đất cao hơn mặt đường 1.5m ưu thế k tốn tiền đổ bằng, trên đất trồng sẵn vườn cam...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nền đất 320 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 320 m2
      Duy nhất lô 320 mét vuông (Lô 10x32m) ngay QL 1A, TT Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.- Nằm dọc theo QL 1A (cách 30m) bìa đỏ chính chủ.- Trong KĐT...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Chuyển nhượng nền đất 367 m2, mặt tiền 10m tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 367 m2 1,36 triệu/m2
      Đất 90 phần trăm thổ cư, ngang 10m có bán lẻ từng lô ngang 5m, sẵn trích lục công chứng ngay, đất cao hơn mặt đường 1.5m ưu thế k tốn tiền đổ bằng,...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Nam, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 7m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Bán nền đất dịch vụ khu 25ha Vân Canh ngay cạnh đường 16m, cạnh công viên, trường học. Giáp khu đô thị An Lạc cách Mỹ Đình 15 ph, đã hoàn thiện hạ tầng...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nền đất 69 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Chi - Vĩnh Ngọc - Đông Anh - Hà Nội, giá 5,18 tỷ

      5.18 tỷ 69 m2 75,08 triệu/m2
      - lô đất siêu đẹp, miễn trung gian, bìa đỏ chính chủ, giao dịch ngay lập tức. Nhắn tin giúp em qua zalo: 0389 718 ***- DT 69 mét vuông, MT hơn 6m-...
      Đường Ngọc Chi, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 72 m2, mặt tiền 4m tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 72 m2 23 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán đất truoc tết.Cam kết giá rẻ ạ.Đuòng rộng gần 4m.Ngõ thông tứ hướng.Cách chợ chỉ 50m.cư dân đông đúc.Đuòng chuẩn bị trải nhựa.
      Đường Nhạn, Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán lô đất 80 m2 tại Xã Hải Bối - Đông Anh - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất đấu giá Đồng Nhân, Hải Bối, Đông Anh - Vị trí cực kỳ đắc địa, ngay cạnh tòa tháp tài chính 108 tầng, công viên Kim Quy, TP thông mình- Cách cầu...
      Đồng Nhân, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!