Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.846 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh miếng đất tại Đường Nguyễn Hữu Cảnh - 22 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 53 tỷ

      53 tỷ 0 m2
      Giảm 20 tỉ từ 75 tỉ xuống còn 53 tỉ. Thiện chí thỏa thuận thêm.miếng đất vị trí đẹp 97/4 Nguyễn Hữu Cảnh - Vị trí đẹp, sát bên The Manor cao cấp.- DT:...
      97/4, Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 122 m2, mặt tiền 4m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 122 m2 40,17 triệu/m2
      Bán đất MT Nguyễn Thị Thử.DT 4m x 30m. sổ hồng. CN 122m2).Giá 4,9 tỉ.(Giá cũ 5,5tỉ).Vị trí đẹp, thích hợp ở KD nhiều ngành nghề.cư dân hiện hữu, xây dựng...
      Đường Nguyễn Thị Thử, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 220 m2 tại Phường Tân Quy - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 220 m2 81,82 triệu/m2
      Bán thửa đất MT hẻm xe hơi tránh nhau, P. Tân Quy, Q. 7, Sài Gòn.DT 220 mét vuông (11x20) vuông vức, bìa đỏ chính chủ.Khu vực trung tâm, gần chợ,...
      Phường Tân Quy, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 69 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 69 m2 79,72 triệu/m2
      Đất 4mx17m (69m2) xây dựng 52,7m2.2 mặt hẻm oto, mặt sau 8m hiện hữu bê tông, mặt trước đường nhựa N9 có lề dự kiến hoàn thành trong 2024 (đường đang...
      Đường Nguyễn Quý Yêm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 200 m2 tại 24 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 200 m2 97,5 triệu/m2
      (ảnh thật - tin thật - giá chính chủ).- Vị trí rất đẹp: hẻm xe hơi đường Bùi Đình Túy. Đoạn gần Phan Văn Trị, Lê Quang Định. Trung tâm của Bình Thạnh. Về...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất 50 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 50 m2 81 triệu/m2
      Vị trí: MT 520 QL 13, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. (đối diện cổng 2 khu đô thị Vạn Phúc).- Lô 1: 6.1x 16.21m = 100m2 giá: 6,75 tỉ (thỏa thuận).- Lô 2: 4.2x...
      Đường 520, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất 200 m2, mặt tiền 12m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 200 m2 110 triệu/m2
      Đất hiếm.- 200m2 đất khu căn biệt thự vip Tên Lửa - P. Bình Trị Đông B - Bình Tân - chỉ 22 tỉ - thỏa thuận tốt.- DT ngang 10 dài 20 đường 12m lề 5m ngay...
      Đường Tên Lửa, Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất 69 m2, mặt tiền 4m tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 69 m2 66,67 triệu/m2
      * Chủ ngộp - giảm 1,2 tỉ: Từ 5,8 tỉ xuống còn 4,6 tỉ - SDT: 0917 689 ***- Cần bán mảnh đất Đường số 3, P. Trường Thọ, Thủ Đức.- Ra Xa Lộ Thủ đô Hà Nội,...
      Đường Số 3, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 78 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 78 m2 55,77 triệu/m2
      Hẻm 5m đường Phan Huy Ích, P. 12, Q. Gò Vấp.DT: 5.5m x 15m = CN 78 mét vuông.Dự kiến hẻm sẽ mở rộng thành 8m, tạo điều kiện thuận lợi cho đầu tư và...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất 546 m2, mặt tiền 23m tại Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 546 m2 45,79 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán mảnh đất MT đường 8 Kha Vạn Cân, gần đại học NH, Học Viện Tư Pháp.DT 546 mét vuông ngang 23m thổ cư full.Giá 25 tỉ (bank định giá...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp miếng đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 80 m2 30 triệu/m2
      Bán Đất. sổ hồng Hóc Môn.Dt 5m x 16m.Giá 2tỉ 400 tr.Đường Trương Thị Như, gần KDL sinh thái Hóc Môn.Xây dựng tự do, KDC an ninh.Cách đường Nguyễn Thị Thử...
      Đường Trương Thị Như, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất mặt tiền 4m tại Đường Lò Lu - Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      Bán đất MT hẻm 381 Lò Lu, p. Trường Thạnh, Q. 9.- DT: 61,4 mét vuông. Giá 3 tỉ050.- Vị trí đắc địa: khu dân cư đông đúc, sát MT đường Lò Lu, gần chợ...
      Hẻm 381, Đường Lò Lu, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 0 m2
      DT công nhận: 143.3 mét vuông ngang 6m x 20m nở hậu 10m.Thích hợp ở, hay xây công ty, văn phòng, hotel cao cấp cho thuê,...Đi Phạm Văn Đồng chỉ vài...
      Đường Đào Trinh Nhất, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 150 m2 tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 150 m2 7 triệu/m2
      Gia đình Cần bán nhanh miếng đất kế bên khu công nghiệp Mỹ Phước 3 - 4 - TX Bến Cát - Bình Dương, gần trường học.- DT: 150 mét vuông (5x30m) sổ ...
      Đường 18, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất 300 m2, hướng Bắc tại Đường DH507 - An Linh - Phú Giáo - Bình Dương, giá 890 tr

      890 triệu 300 m2 2,97 triệu/m2
      Em đang kẹt tiền cần bán mảnh đất 300m2, thổ cư sẵn 100m2 đường bê tông 5m, cách DH507 100m, chợ, trường học, ủy ban nhân dân xã trong bán kính 500m....
      Đường DH507, Xã An Linh, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 7m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 100 m2 24,5 triệu/m2
      Bán 3 lô liên kế đất Đông Hải, đối diện công viên, đường đối diện công viên, cách bãi tắm Tân Trà 200m. Gần đường Trường Sa.Đất vuông vức 100m2.giá 2.45...
      Đường Đông Hải, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền 160 m2 tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      Giá siêu tốt.- Đường nhựa Lai Uyên 73 6m.- Nằm cạnh đường Tạo Lực 60m (Bàu Bàng - Phú Giáo - Bắc Tân Uyên) kết nối QL 13 và DT750 30m.- Cách nút giao với QL...
      Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Cần bán ngay miếng đất 2 m2, mặt tiền 19m, hướng Đông tại Đức Hòa - Long An, giá 16 tỷ

      16 tỷ 2 m2 8000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất tại khu vực tập trung nhiều công xưởng SX.Vị trí đắc địa:- Gần Đường Động Lực 80m hướng về An Sương (đang thi công).- MT...
      Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!