Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.823 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh đất 127 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Huyện Lâm Thao - Phú Thọ, giá 1,65 tỷ

      1.66 tỷ 127 m2 13 triệu/m2
      - Ô góc 127 m2, MT 7,5m một MT 7,5m và 17m.- Đường trước nhà 30m, vỉa hè 8m.- Lối đi UBND thị trấn Hùng Sơn.- Đất bìa đỏ nhà nước cấp pháp lí rõ ràng.- Về...
      Đường ĐT 324, Thị trấn Hùng Sơn, Lâm Thao, Phú Thọ

      Cần bán gấp lô đất 100 m2 tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán ngay 3 lô MẶT BIỂN Quất Lâm - Nam Định:- Dt 100m2- Mặt trực diện biển- Sẵn bìa đỏ full thổ cư- Nằm trên trục đường bao biển - Mua cả 3 lô em có...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh miếng đất mặt tiền 8m tại Đường Quốc Lộ 32C - Sai Nga - Cẩm Khê - Phú Thọ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      nền đất 195,1 mét vuông vuông vức mặt đường, chiều ngang 8,13m, mặt bên cạnh là ngõ. Cách KCN Cẩm Khê 1 kilomet. L/H A Trường 0906 160 ***
      Đường Quốc Lộ 32C, Xã Sai Nga, Cẩm Khê, Phú Thọ

      Cần bán lô đất 871 m2, hướng Đông tại Đường 785 - Tân Hưng - Tân Châu - Tây Ninh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 871 m2 3,45 triệu/m2
      bán ngay Đất MT đường DT785 ấp Tân tây - Tân Hưng - Tân Châu - Tây Ninh.DT: 871 m2 (10.89 x 80m) trong đó có sẵn 120 m2 thổ cư, có sẵn nhà c4.Vị trí đất...
      Đường 785, Xã Tân Hưng, Tân Châu, Tây Ninh

      Bán gấp miếng đất 145 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 2,47 tỷ

      2.48 tỷ 145 m2 17,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất 2 MT, đường rộng 7m, tại phố Gia Lộc, P. Quảng Thịnh, Tp Thanh Hóa.MT: 6m, nở hậu.DT: 145 mét vuông.Vị trí mảnh đất: Gần...
      Xã Quảng Thịnh, Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Bán gấp lô đất nền 700 m2, mặt tiền 14m tại Xã An Hòa - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 700 m2 2,43 triệu/m2
      Đất MT nhựa An Hòa, TX. Trảng Bàng.DT 14*50m, đã tách 2 sổ 7*50m, 50 mét vuông TC.Giá 2.x tr/mn.Vị trí đất đẹp, đường nhựa thông, cư dân đông...
      Xã An Hòa, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cao Ngọc - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 270 tr

      270 triệu 200 m2 1,35 triệu/m2
      Bán đất Thanh Hoá rẻ nhất huyện, nhỉnh 1tr/ 1m2, lõi KDC hiện hữu Cao Ngọc, Ngọc Lặc,oto đỗchính chủ đang rất cần bán.Đất mới sâu 40m. 119m đất ONT, 85m đất...
      Xã Cao Ngọc, Huyện Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Cần bán gấp miếng đất 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Cao Ngọc - Ngọc Lặc - Thanh Hóa, giá 270 tr

      270 triệu 200 m2 1,35 triệu/m2
      Bán đất Thanh Hoá rẻ nhất huyện, lõi KDC Cao Ngọc, Ngọc Lặc, nhỉnh 1tr/1m2, oto đỗchính chủ đang rất cần bán.Đất mới sâu 40m. 119m đất ONT, 85m đất TCLN,...
      Xã Cao Ngọc, Huyện Ngọc Lặc, Thanh Hóa

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Xuyên - Vĩnh Phúc, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 100 m2 12,8 triệu/m2
      🌸Chính chủ bán nhanh nền đất tại Quang Khải-Thiện Kế-Bình Xuyên🍀DT 100m2, mt5 vuông vức🌸Vị trí đắc địa nằm giữa 4 khu công nghiệp lớn , đầu tư hoặc...
      Xã Thiện Kế, Bình Xuyên, Vĩnh Phúc

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 5m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 0 m2
      Bán đất vàng trung tâm thị trấn Mù Cang Chải, Yên Bái: Với DT lớn phù hợp với KD Nhà hàng, hotel, homestay nghỉ dưỡng đẳng cấp.- MT 5m.- DT 151,5 mét ...
      Tổ 02, Đường Quốc lộ 32, Thị trấn Mù Cang Chải, Mù Cang Chải, Yên Bái

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m tại Huyện Mù Cang Chải - Yên Bái, giá 3,87 tỷ

      3.87 tỷ 0 m2
      Bán đất vàng trung tâm thị trấn Mù Cang Chải, Yên Bái: Với DT lớn phù hợp với KD Nhà hàng, hotel, homestay nghỉ dưỡng đẳng cấp.- MT 5m.- DT 148,8 mét ...

      Cần bán nền đất tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Vị trí vàng, thông số vàng, cách QL 6 chỉ đúng 100m, nền đất nằm tại ngõ 33 Phúc Thành, đường thông từ tung, cách Bến xe Yên Nghĩa 1.5km- DT 49.5 mét ...
      Đường Phúc Thành, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 50 m2, mặt tiền 6m tại Phú La - Hà Đông - Hà Nội, giá 6,65 tỷ

      6.65 tỷ 50 m2 133 triệu/m2
      Do chuyển công việc về Ninh Bình sinh sống nên gia đình cần bán nhanh lô đất ở đường Văn La, Văn Phú, Hà Đông.Nhà thuộc LK 22 khu đất DV Văn La, nhà sát...
      Đường Phúc La - Văn Phú, Phường Phú La, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán mảnh đất mặt tiền 12m tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán miếng đất tại Thôn Đồng Chay,Xã Vân Hoà, Ba Vì, TP Hà Nội.DT: 288.6m2 thổ cư 100m2. MT 12m.Cách trục đường chính đi vào chỉ 30m.Cách...
      Đường Tỉnh Lộ 87A, Thôn Đồng Chay, Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Bán lô đất nền 4 m2 tại Xã Vân Hòa - Ba Vì - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 4 m2 1450 triệu/m2
      Đất - Vân Hoà - Ba Vì - Thủ đô Hà Nội.Wiew lưng tựa núi Wiew cánh đồng.Khuôn viên sẵn trong đất có Đầy đủ các loại cây ăn quả và có các loại cây cảnh giá...
      Xã Vân Hòa, Ba Vì, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 62 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,23 tỷ

      2.24 tỷ 62 m2 36 triệu/m2
      - DT: 62  mét vuông.- MT = Mặt hậu = 5m.- Đất 1 MT + 1 mặt thoáng vĩnh viễn bên sườn.- Hướng Đông.- Đường rộng hơn 3m, ngõ thông, oto thoải mái.- Cách...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Bán nhanh mảnh đất 115 m2, mặt tiền 6m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 115 m2 58,27 triệu/m2
      Cuối năm cần tiền để TT tiền hàng, chính chủ cần thanh khoản gấp miếng đất tuyệt đẹp phố Giang Biên đoạn đẹp nhất phố. Phố Giang Biên thông với Kẻ Tạnh,...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp mảnh đất 200 m2, mặt tiền 9m tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ CẦN BÁN miếng đất 200m giá hơn 20tr/1m, SÁT đại họcQG , SÁT đại học KHOA HỌC , SÁt đại học VIỆT NHẬT- Vị trí Miễu 1 Tiến Xuân Thạch Thất TP ...
      Dự án Hòa Lạc Avenue, Thạch Thất, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.