Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.822 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu lô đất nền 247 m2, mặt tiền 8m, hướng Bắc tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 980 triệu

      980 triệu 247 m2 3,97 triệu/m2
      Suối Cát, Cam Lâm, full thổ, đường quy hoạch 16m,Chỉ 980 tr: 0333 039 ***- Đất full thổ cư.- DT: 247m2 (8x30) full thổ cư, bán kính 700 đến 1 kilomet...
      Đường Hòn Bà, Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán nhanh mảnh đất 212 m2 tại Phường Ninh Thủy - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 212 m2 15 triệu/m2
      miếng đất KDC Mỹ Á, Ninh Thủy, TX Ninh Hòa, Khánh Hòa.DT: 212m2 đất ở đô thị.Ngang 11m dài 20m.MT đường 15m đẹp, nằm KĐT.Sổ chính chủ.Nằm trung tâm P. Ninh...
      Phường Ninh Thủy, Thị xã Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất sổ riêng 198 m2, mặt tiền 8m tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,56 tỷ

      3.57 tỷ 198 m2 18 triệu/m2
      - Chính chủ tôi cần tiền nên cần bán ngay mảnh đất đô thị tọa lạc gần Đầm Thuỷ Triều, thuộc khu vực TDP Bãi Giếng Nam, Cam Đức, huyện Cam Lâm, tỉnh Khánh...
      Đường Bãi Giếng Nam, Thị trấn Cam Đức, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 16 m2, mặt tiền 40m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 48 tỷ

      48 tỷ 16 m2 3000 triệu/m2
      + DT: 1,6ha trong đó đã ra SHR 13020m đất cây lâu năm và 400m nền thổ cư( khách mua cần lên thêm thổ cư bên bán sẽ hỗ trợ) phần còn lại đang chờ ra sổ.+...
      Đường Đông Đảo, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán nhanh đất 4 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 360 tỷ

      360 tỷ 4 m2 90000 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh 3750m2 MT đường Trần Hưng Đạo nằm ngay khu trung tâm của đường Trần Hưng Đạo với vị trí cực đẹp và tiềm năng, cách chợ đêm 600m cách biển...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán lô đất nền 86 m2 tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 900 triệu

      900 triệu 86 m2 10,47 triệu/m2
      Thích hợp xây nhà: cư dân đông đúc gần trường cấp 1 Dương Tơ 1 kilomet.Đầu tư dài hạn: Giá BĐS đang tốt để mua.DT nhỏ dễ thanh khoản: 86 mét ...
      Đường Tuyến Tránh, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp đất nền 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      - DT 120m2 cách biển 150m và cách đường TL 48 50m, cách trường học 200m.- Phù hợp:Xây nhà, đầu tư dài hạn.- miếng đất vô cùng hiếm ở Phú Quốc do đất ven ...
      Đường Tỉnh Lộ 48, Xã Hàm Ninh, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp lô đất sổ riêng tại Xã Bãi Thơm - Phú Quốc - Kiên Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      DT 1707,6 mét vuông.Có giấy tờ chứng minh không dính dự án.Tiềm năng cao do sát dự án, đất thổ ven biển.Thích hợp giữ tiền, đầu tư dài hạn, xây nhà...
      Xã Bãi Thơm, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán lô đất 86 m2 tại Đường Búng Gội - Cửa Dương - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 700 tr

      700 triệu 86 m2 8,14 triệu/m2
      DT 86 mét vuông + 37 mét vuông dư có 60 mét vuông thổ cư.Thích hợp xây nhà, đầu tư dài hạn.cư dân đông đúc gần khu nhà giày Bùng Gội.
      Đường Búng Gội, Xã Cửa Dương, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán đất 250 m2 tại Phường 5 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 250 m2 30 triệu/m2
      Bán 5 lô bất động sản gần nhau tại P. 5 Đà Lạt.Lô 1: 208 mét vuông (thực tế 269 mét vuông) full XD - giá 7 tỉ 5.Lô 2: 250 mét vuông full...
      Phường 5, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng mảnh đất 5 m2, mặt tiền 40m tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 9 tỷ

      9 tỷ 5 m2 1800 triệu/m2
      Bán đất TP Bảo Lộc.Vị trí: Đường Nguyễn Hữu Chỉnh, TP Bảo Lộc, P 2, Lâm Đồng.DT đất: 5 sổ riêng, ráp vào vuông vắn rất đẹp.Thích hợp làm nhà mát, căn biệt...
      Đường Nguyễn Hữu Chỉnh, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán miếng đất 98 m2 tại Phường 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 98 m2 55,11 triệu/m2
      Bán 98 mét vuông đất đẹp -(gần KDL: Thung lũng Tình Yêu).- DT: 98 mét vuông (sổ riêng xây dựng).- Đường nhựa ô tô trước đất (như hình).- View...
      Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 230 m2 tại Đường 27 - Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 90 tỷ

      90 tỷ 230 m2 391,31 triệu/m2
      Gia đình cần bán khu đất xã Liên Hà:- DT: 23ha.- Đường betong vào tận nơi, đất giáp sông Đồng Nai rất đẹp. Xung quanh nhiều homestay, KDL...- Thích hợp làm...
      Đường 27, Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 3 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 3 m2 1266,67 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán ngay mảnh vườn tại thôn 7 Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng.- DT 3400m2 trong đó đã trồng 40 cây sầu riêng thái đc 3 năm (có 40m MT...
      Thôn 7, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 307 m2 tại Đường An Sơn - 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 13 tỷ

      13 tỷ 307 m2 42,35 triệu/m2
      Bán đất giá cực rẻ khu quy hoạch lưng tựa núi, ngay cạnh đồi thông đường An Sơn Đà Lạt 307m2 13 tỉ.DT: 307 m2 - 100 phần trăm thổ cư, ngang 9.20m nở...
      Đường An Sơn, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 2 m2 tại Xã Xuân Thọ - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 2 m2 3250 triệu/m2
      Bán 1.548 mét vuông đất view đẹp - Xuân Thọ - Đà Lạt.DT 1.548 mét vuông (thực tế 1.775 mét vuông, MT 31m).giá siêu mềm đầu tư 6.5 tỉ, vị...
      Xã Xuân Thọ, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất 1 m2, mặt tiền 16m tại Xuân Trường - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 1 m2 5000 triệu/m2
      Bán 1200m2 đất view săn mây MT QL 20 - Xuân Trường - Đà Lạt.DT 1200m2. Ngang MT 16m.đc chuyển đổi xây dựng.View thung lũng - rừng thông chập chùng - săn mây...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Xuân Trường, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất 127 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Huyện Lâm Thao - Phú Thọ, giá 1,65 tỷ

      1.66 tỷ 127 m2 13 triệu/m2
      - Ô góc 127 m2, MT 7,5m một MT 7,5m và 17m.- Đường trước nhà 30m, vỉa hè 8m.- Lối đi UBND thị trấn Hùng Sơn.- Đất bìa đỏ nhà nước cấp pháp lí rõ ràng.- Về...
      Đường ĐT 324, Thị trấn Hùng Sơn, Lâm Thao, Phú Thọ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!