Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.822 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán mảnh đất 867 m2, mặt tiền 15m tại Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6 tỷ

      6 tỷ 867 m2 6,93 triệu/m2
      - Cần bán nền đất MT QL 55 Xã Bình Châu, Huyện Xuyên Mộc, BRVT- DT: 867 mét vuông ( 15x57 mét vuông ) có 400tc, giá không thể nào rẻ chỉ 6 tỉ...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây tại Thủ Thừa - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 1 m2 1350 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán 1000 m2 đất lúa có sắn 320m2 nền thổ cư thích hợp xây nhà vườn nghĩ dưỡng.- Đường bê tông 6m oto tới đất, cách đường tỉnh 817 300m,...
      Xã Mỹ Thạnh, Thủ Thừa, Long An

      Bán gấp lô đất 125 m2 tại Đường Nguyễn Thị Sáu - Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 125 m2 34,4 triệu/m2
      Bán nền đường Nguyễn Thị Sáu khu 586 dt 5x25- Giá 4.3 tỉ______Nền G1-19Hướng hướng Tây BắcĐường Nguyễn Thị SáuLộ 12mLề 6.5mSổ hồng_______Giá 4.3 tỉcontact...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh lô đất nền 60 m2 tại Phường Hưng Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 60 m2 44,84 triệu/m2
      BÁN NỀN HIẾM ĐỐi DIỆN CÔNG VIÊN KẾ GÓC KHU TDC HƯNG PHÚ 1 Giá : 2tỉ 690 tr - DT : 4x15 thực tế sử dụng 4x18 thổ cư - Lộ giới : lề lộ 10m - Vị trí : nền...
      Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nền đất 461 m2, mặt tiền 15m tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 13,37 tỷ

      13.37 tỷ 461 m2 29 triệu/m2
      MT huỳnh thúc kháng, Mũi Né, Phan ThiếtDT 461 mét vuông, MT 15m. bên đồi view biểnQuy hoạch thổ cư. Gần nova hill và sentosa.Giá 29tr/m2L/H 0966 343...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Sở hữu mảnh đất 552 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Đắk Wer - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 552 m2 3,9 triệu/m2
      Đất ở từ 2002 Nhưng giờ con cái đi TP làm hết, cần bán cho con cái tiền làm ăn KD.- DT: 8x 69m.- MT đường nhựa 7m liên huyên, quy hoạch mở rộng 26m.- Xung...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đắk Wer, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Sở hữu ngay lô đất 100 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Phước - Long Thành - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      - DT: 5x20m 100 phần trăm thổ cư- Vị trí: Cách sân bay Long Thành chỉ 500m thuộc đại đô thị sân bay Long Thành 33ha.- MT đường 20m, trục đường vào 60m...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Phước, Long Thành, Đồng Nai
      N
      Dương Thị Hồi Ngọc Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất tại Xã Ea Păl - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 460 tr

      460 triệu 0 m2
      Cuối năm kẹt tiền, chính chủ cần bán nhanh lô đất hai MT ở Daklak.Thông tin: Đất hai MT bê tông liên thôn đường oto tránh nhau, DT 611,2 mv, hiện trạng...
      Xã Ea Păl, Ea Kar, Đắk Lắk
      Dũng - Đất Nha Trang 79 💎 Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại La Gi - Bình Thuận, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Cần sang nhượng gấp miếng đất nằm vị trí đắc địa, trung tâm Lagi, cư dân đông đúc, KD buôn bán sầm uất, tiện ích xung quanh.- Cách Ngô Gia Tự 150m, cách...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 22 m2 tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 4 tỷ

      4 tỷ 22 m2 181,82 triệu/m2
      2,2ha quy hoạch ngã 4, đường đất bao quanh khu dân cư Tân Phước, Lagi, Bình Thuận.Chi tiết:- DT: 2,2ha.- Ngang 169m, dài 220m.- Quy hoạch 4 góc ngã 4...
      Đường Lý Nam Đế, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Bán gấp đất 731 m2, mặt tiền 21m tại Xã Đức Thuận - Tánh Linh - Bình Thuận, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 731 m2 3,84 triệu/m2
      * Đường nhựa 10m (chuẩn bị thi công)* diện tích sử dụng: 731m2* Thổ cư 180m2* MT: 21m* Cách đường 25/12 = 1.2  kilomet* Hỗ trợ tách sổ lô MT 14.3m, ...
      Đường 25 Tháng 12, Xã Đức Thuận, Tánh Linh, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất 134 m2, mặt tiền 5m tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,58 tỷ

      1.58 tỷ 134 m2 11,8 triệu/m2
      Đất nền full thổ cư - rẻ nhất Biên Hoà.- DT: 5 x 27 (134m2).- Giá: Chỉ có 11,5tr/m2 = 1ty580tr/nền.- Cách ngã 4 Vũng Tàu 5 kilomet, trung tâm thành ...
      Đường Quốc Lộ 51, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 4 m2, mặt tiền 96m, hướng Tây tại Quản Bạ - Hà Giang, giá tốt

      Thỏa thuận 4 m2
      - lô đất thôn Đầu Cầu 2 - Cán tỉ - Quản Bạ - Hà Giang.- DT ~ 3800 mét vuông.- MT 96m, Hiện nằm ở 2 sổ riêng chung 1 chủ.+ 1 mảnh DT: 2539,1 mét ...
      Đường Quốc lộ 4C, Xã Cán Tỷ, Quản Bạ, Hà Giang

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Việt Hòa - Hải Dương - Hải Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 100 m2 35 triệu/m2
      - Chị chủ gửi bán nền đất Phố Văn - Việt Hoà .Trục đường 22m rất đẹp về lâu dài ,.... Vị Trí Cách trường Tiểu học, Cấp 2 Việt Hoà Chỉ 150m . Uỷ Ban P. ,...
      Đường Phố Văn, Phường Việt Hòa, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán nhanh lô đất 877 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 877 m2
      Tin đc k mua đất cũng có hàng khuyến mại.Chính chủ gửi bán theo sổ 180 mét vuông nền thổ cư MT 10m bám QL6, DT thực tế sau khi đã trừ HLGT là gần...
      Đường 6, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán đất nền mặt tiền 20m, hướng Tây tại Đường 2/4 - Vĩnh Lương - Nha Trang - Khánh Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Lô góc mặt Đường 2/4 Vĩnh Lương - Nha Trang.DT: 528,7m2 (ngang 20,6m).DT thực tế sử dụng: 800m2.- Hướng tây: Đường 2/4 (QL 1C) hiện trạng 50m.Hướng nam:...