Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.920 Đất đang giao dịch mua bán tại

      💢 💢 Cần bán đất mặt tiền đường Tùng Thiện Vương - Phường Vỹ Dạ - TP. Huế💢 💢

      Thỏa thuận 205 m2
      💢 Nhanh tay nhấc máy để sở hữu ngay lô đất đẹp tại Thành phố Huế 💢 📍Vị trí: - Lô đất đẹp nằm ngay trung tâm, mặt tiền đường 26m, thuận lợi an cư và dễ...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Phường An Đông, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Chỉ 399tr/nền đất 100m2 ngay sân bay Long Thành, MT 769, đã có sổ riêng từng nền, OCB hỗ trợ 70% .

      399000 tỷ 100 m2 3990000 triệu/m2
      Chỉ với 399tr sỡ hữu ngay 100m2 ngay sân bay Long Thành Quỹ đất an toàn cho các nhà đầu tư với thế mạnh về pháp lý Vị trí đắc địa: - Đất thuộc xã Bình Sơn,...
      Đường Tỉnh lộ 769, Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán SHR7648m2 đất hồng thái,gần đường liên huyện liên xã đầu tư tương lai.

      Thỏa thuận 7648 m2
      Diện tích đất 7648m2 giá chỉ 995tr Ở xã hồng thái Huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận. Đất đã có sổ hồng,pháp lý rõ ràng. Công chứng sang tên khi mua. Toàn bộ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất 7555m2 đất bình tân, cách đường liên huyện 200m.Bao chứng sang tên.

      Thỏa thuận 7555 m2
      Diện tích 7555m2 giá chỉ 980tr Ở xã Bình Tân huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận. Xe oto vào tận đất. Đất có sổ chính chủ,khi mua công chứng sang tên ngay. Đầu...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

3990000 tỷ 100 m2 39900000 triệu/m2
      Duy nhất ưu đãi trong mùa dịch nhanh tay kẻo lỡ 🌷Nền đất 100m2 cách sân bay Long Thành 3km. 🌷Tọa lạc ngay mặt tiền 60m, cách TTHC 5p di chuyển 👉Thanh...
      Đường Tỉnh lộ 769, Xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán đất ở Thuỷ Phương – gần chợ Dạ Lê - TP. Huế

      2600 tỷ 200 m2 13000 triệu/m2
      💢 Nhanh tay nhấc máy để sở hữu ngay lô đất đẹp nhé!!!💢 📍Vị trí: - Nằm gần chợ Dạ Lê, gần trường học, ngân hàng, công an, karaoke 📍Sản phẩm: - Diện tích:...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      🌹🌹Mở bán khu dân cư Lâm Hà giá 8.5 triệu đồng / m2. Đất nền Lâm Hà, Lâm Đồng.

      120 tỷ 120 m2 1000 triệu/m2
      "💥💥 Đ𝑨̂́𝑻 𝑵𝑬̂̀𝑵 𝑺𝑶̂̉ Đ𝑶̉ 𝑳𝑨̂𝑴 𝑯𝑨̀ - Đ𝑨̀ 𝑳𝑨̣𝑻 - 𝑻𝑯𝑰̣ 𝑻𝑹𝑨̂́𝑵 Đ𝑰𝑵𝑯 𝑽𝑨̆𝑵 - Đ𝑼̛𝑶̛̀𝑵𝑮 𝑯𝑼̀𝑵𝑮 𝑽𝑼̛𝑶̛𝑵𝑮 - 𝑮𝑰𝑨́ 𝑪𝑯𝑰̉...
      Đường Quốc lộ 27, Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Lô đất 747m2 mặt đường trục chính tại xã Cuôr Đăng, Cư M'gar, 920tr. Lh:0914610777.

      Thỏa thuận 747 m2
      Bán gấp lô đất mặt đường trục chính tại xã Cuôr Đăng, huyện Cư M'gar, Đăk Lăk. Giá bán: 920 triệu. Diện tích: 747.1m2, thổ cư 100m2. Pháp lý: sổ đỏ...
      Xã Cuor Đăng, Huyện Cư M'gar, Đắk Lắk

      BÁN GẤP LÔ ĐẤT NỀN ĐẸP MẶT TIỀN TÙNG THIỆN VƯƠNG ĐỐI DIỆN SÔNG NHƯ Ý THOÁNG MÁT

      Thỏa thuận 205 m2
      ☘️ Vị trí cách phố Tây và TTTM Vincom chỉ 5 phút. Khu vực tập trung các cơ quan của Thành phố: Viện VSAT Thực Phẩm, Chi cục Thuế, Tòa Án, BV Mắt, CĐ Du...
      Đường Tùng Thiện Vương, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán đất xã Phan Thanh có sổ hồng,giá 671 triệu, bao chi phí công chứng sang tên.

      671 tỷ 6390 m2 105,01 triệu/m2
      Diện tích: 6390m2 Ở xã phan thanh, huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận. Đất có đường xe oto vào tận đất. Đất giá rẻ chỉ 671tr phù hợp cho đầu tư lâu dài. Đã có...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phan Thanh, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất Bình Tân có sổ hồng gần khu du lịch safari 3300ha.Giá siêu rẻ.

      645 tỷ 5872 m2 109,85 triệu/m2
      Diện tích sẻ dụng 5871,1m2 giá chỉ 645tr Ở Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận Cổng sau của khu dịch safari3300ha Gần đường liên huyện đi sân bay....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán mảnh đất đẹp, thuộc địa phận xã Phú Thượng, TP Huế

      1.73 tỷ 118 m2 14,62 triệu/m2
      💯💯BÁN LÔ ĐẤT Ở CHIẾT BI – PHÚ THƯỢNG GIÁ RẺ 💯💯 Cần bán mảnh đất đẹp, thuộc địa phận xã Phú Thượng, TP Huế 📍Vị trí: 👉 Chiết Bi, Phú Thượng , Phú Vang,...
      Xã Phú Thượng, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      BÁN ĐẤT, BÌNH LỢI, 2 MẶT TIỀN HẺM 7M, TS 7x22m, CHỈ 13 TỶ

      13 tỷ 119 m2 109,25 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918 109 706 2021.242 Mô tả - Vị trí nằm trong khu dân cư Bình Lợi, ngay Cầu Đỏ - Phạm Văn Đồng, vị trí cực tốt...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất tại khu vực Bình Tân,cổng sau của Khu Du Lịch Safari3000ha.Giá ưu đãi.

      538 tỷ 4145 m2 129,8 triệu/m2
      Diện tích:4144,3m2 Giá chỉ 538tr Vị trí tại xã Bình Tân Huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận. Khu đất nằm phía sau khu du lịch safari 3000ha. Gần đường liên huyện...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất Thị Trấn Chợ Lầu có sổ hồng riêng,cách biển 3km, giá chỉ 500 triệu.

      500 tỷ 4175 m2 119,77 triệu/m2
      Diện tích 4174,7m2 Vị trí tại Thị trấn Chợ Lầu Cách đường hòa thắng hòa phú3km Cách đường liên huyện quy hoạch đi sân bay chỉ 200m Xe ô tô vào tận đất để...
      Đường Tỉnh lộ 716, Thị trấn Chợ Lầu, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán Nền Mặt Tiền Mai Chí Thọ, Dãy A1, Giá 5 tỷ 2. Lh 0913277521 Đạt.

      5.2 tỷ 125 m2 41,6 triệu/m2
      Nền Mặt Tiền Mai Chí Thọ, Cái Răng, Cần Thơ. Dãy A1, Diện tích 5 x 25 HDGV. Hướng Đông Nam. SHR, xây dựng được ngay. Giá 5 tỷ 2. Trừ nợ 97 triệu. Lh...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      BÁN LÔ MẶT TIỀN TÙNG THIỆN VƯƠNG 205m2 .GIÁ TỐT CHO KHÁCH THIỆN CHÍ

      6 tỷ 205 m2 29,27 triệu/m2
      ✔️ Chủ cần tiền bán gấp đất mặt tiền đường 26m Tùng Thiện Vương, phường Vỹ Dạ, đất vuông vắn đẹp. ✔️ Vị trí cách phố Tây và TTTM Vincom chỉ 5 phút. Khu vực...

      Bán Đất Giá Rẻ Cho Ace Nào Cất Nhà Ở, Lập Nghiệp Tại KV6 Cái Răng. Lh:0913277521.

      Thỏa thuận 67 m2
      Đất Giá Rẻ Cho Ace Nào Cất Nhà Ở, Lập Nghiệp Tại Kv6 Cái Răng, Cần Thơ. Ưu Điểm: Đất có thổ cư, Ace mua cất nhà được liền, Cách QL1A Chỉ 400m, Cách Trung...
      Quận Cái Răng, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!