Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.920 Đất đang giao dịch mua bán tại

      LÔ ĐẤT MẶT TIỀN ĐẸP CẠNH ĐỒI THIÊN AN. GIÁ CHỈ 13TRIỆU/M2

      Thỏa thuận 353 m2
      🔥 Chính chủ cần bán lô đất nghỉ dưỡng tại xã Thủy Bằng, 2 tuần nữa sáp nhập lên TP Huế. cơ hội phát triển rõ rệt. 🔥 Nằm trên đồi cao, Gần đồi Thiên An,...
      Đường Khải Định, Xã Thủy Bằng, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán đất nông nghệp xã Hồng Thái, nằm gần đường quy hoạch liên huyện giá 994tr

      Thỏa thuận 7647 m2
      Lô đất cần bán tại Xã Hông Thái, huyện Bắc Bình. Diện tích: 7647m2 Giá bán 994tr Đất có đường trên sổ, xe oto chạy thẳng vào đất. Đất có sổ hồng riêng, pháp...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Lô Đất Hot 355m2 Liền Kề Mặt Tiền Khải Định 26m Với Giá Tốt 13 triệu/1m2

      4.5 tỷ 355 m2 12,68 triệu/m2
      ✍Nội dung: 🔥🔥*Vị trí: Lô đất nằm trên Tuyến đường Khải Định 26m trục nối liền nhiều di tích lịch sử, các khu biệt thự, Trung Tâm nghĩ Dưỡng của TP Huế...

      Cần bán đất ở Thuỷ Phương – gần chợ Dạ Lê - TP. Huế

      Thỏa thuận 200 m2
      📍Vị trí: - Nằm gần chợ Dạ Lê, gần trường học, ngân hàng, công an, karaoke 📍Sản phẩm: - Diện tích: 200m2 (10 x 20) – Khổ đẹp - Đất ở 100% - Đường 7m thông...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán 1600m2 đất đã có sổ hồng, gần khu dịch Bầu Trắng.Bao công chứng sang tên.

      Thỏa thuận 1600 m2
      Bán lô đất ven biển Bầu trắng gần với khu dịch. Diện tích 1600m2 đã có sổ hồng Đất có virew biển Hòa Thắng. Giá chỉ 3 tỷ 290tr Pháp lý rõ ràng. Công chứng...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất vườn Bình Thuận gần đường quy hoạch liên huyện chỉ 250m.Bao công chứng.

      Thỏa thuận 12356 m2
      Lô đất vuông vức vị trí đẹp tại xã Hông Thái Bắc Bình Bình Thuận. Cách đường liên huyện chỉ 250m Diện tích 12356m2 Giá 1ty420 có thương lượng. Pháp lý sổ rõ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Chính chủ bán 431.3m2 đất tại Hòa Vang, Đà Nẵng, SHR, 2.3 tỷ. LH:0898234099

      2.3 tỷ 431 m2 5,34 triệu/m2
      Đất thôn Giáng Đông, xã Hòa Châu, huyền Hòa Vang, Đà Nẵng. Vị trí đẹp, gần trường, chợ...tiện ích xung quanh đầy đủ. Thích hợp làm nhà vườn, view cánh đồng...
      Phường Hòa Châu, Huyện Hòa Vang, Đà Nẵng

      Đất 563.2m2 có 240m2 thổ, tại xã Hòa Thạch, Quốc Oai, SHR, chỉ 6.5tr/m2. Lh: 0902225843.

      Thỏa thuận 563 m2
      Vị trí thửa đất xã Hòa Thạch, huyện Quốc Oai, TP Hà Nội. - Gần trường, chợ … tiện tích xung quanh đầy đủ. - Có thể xây nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. - Diện...
      Xã Hòa Thạch, Huyện Quốc Oai, Hà Nội

      Bán đất xã Tiến Xuân, Thạch Thất, SHR, chỉ5tr/m2. Lh:0902225843.

      Thỏa thuận 850 m2
      Đất xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nôi. Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn. Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời. - Diện tích 1815,8m2, có 400m2 thổ. - Diện tích...
      Xã Tiến Xuân, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Chính chủ bán Ô đất siêu đẹp mặt chợ Tam quan-tam đảo-Vĩnh phúc

      1.55 tỷ 106 m2 14,63 triệu/m2
      Chính chủ bán Ô đất siêu đẹp mặt chợ Tam quan-tam đảo-Vĩnh phúc 1. Vị trí đường mặt chợ Tam quan. 2. Diện tích lớn 106m2 3. Tiện ích: mặt đường Tỉnh Lộ 309...
      Đường Tỉnh Lộ 302, Xã Tam Quan, Huyện Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Chính chủ bán 800m2 đất tại Chợ Gạo, Tiền Giang, SHR, chỉ 1.38 tỷ. Lh:0984068550

      1.38 tỷ 800 m2 1,73 triệu/m2
      BÁN ĐẤT TIỀN GIANG. - Ấp Tân Bình 2B, xã Tân Thuận Bình, h.Chợ Gạo, Tiền Giang. - Gần trường, chợ, tiện ích xung quanh đầy đủ. - Diện tích 800m2, có 300m2...
      Xã Tân Thuận Bình, Huyện Chợ Gạo, Tiền Giang

      Bán đất mặt tiền đường Tùng Thiện Vương - Phường Vỹ Dạ - TP. Huế

      Thỏa thuận 205 m2
      💢 Nhanh tay nhấc máy để sở hữu ngay lô đất đẹp tại Thành phố Huế 💢 📍Vị trí: - Lô đất đẹp nằm ngay trung tâm, mặt tiền đường 26m, thuận lợi an cư và dễ...
      Đường Tùng Thiện Vương, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán đất Chiết Bi, gần KĐT Phú Mỹ Thượng

      1.73 tỷ 118 m2 14,62 triệu/m2
      👉 Liền kề: KĐT Phú Mỹ Thượng, Greencity, KQH Ngọc Anh... 👉 Đất thoáng mát, dân cư đông đúc, cách trung tâm 5 phút đi xe. 👉 Diện tích : 117,9 m2 (5 x...
      Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Phú Thượng, Huyện Phú Vang, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp lô đất trên 4000m2 ngay khu du lịch Safari3300ha tại xã Bình Tân.chỉ 538tr.

      538 tỷ 4144 m2 129,83 triệu/m2
      Em bán gấp lô đất tại Bình Tân phía sau khu du lịch Safari3300ha. Diện tích 4144m2 giá chỉ 538tr Đất vuông vức bằng phẳng, xe ô tô vào tận đất cho khách...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán lô đất siêu phẩm siêu đẹp tại Hòa Thắng 1Ha5 cách DT716 chỉ 1km.gần đường đi sân bay.

      1759 tỷ 15297 m2 114,99 triệu/m2
      Tôi có lô đất cần bán tại Hòa Thắng vị trí đẹp rất đáng đồng tiền để đầu tư. Diện tích 15297m2 giá chỉ 1ty759tr Cách đường nhựa DT716 chỉ 1km. Đường quy...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      đường to không lo chết đói

      1500 tỷ 106 m2 14150,95 triệu/m2
      Bán đất chợ phố TAM QUAN -Tam Đảo-Vĩnh Phúc nằm trục chính 309[KCN TAM DƯƠNG-TÂY THIÊN] S 106M2 ,TC 120 m vuông vắn thuận lợi cho buôn bán...
      Huyện Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Đất nền đã có sổ, pháp lý chuẩn nhất Lâm Đồng | Khu dân cư Lâm Hà, đầy đủ tiện nghi!!

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      "💥💥 Đ𝑨̂́𝑻 𝑵𝑬̂̀𝑵 𝑺𝑶̂̉ Đ𝑶̉ 𝑳𝑨̂𝑴 𝑯𝑨̀ - Đ𝑨̀ 𝑳𝑨̣𝑻 - 𝑻𝑯𝑰̣ 𝑻𝑹𝑨̂́𝑵 Đ𝑰𝑵𝑯 𝑽𝑨̆𝑵 - Đ𝑼̛𝑶̛̀𝑵𝑮 𝑯𝑼̀𝑵𝑮 𝑽𝑼̛𝑶̛𝑵𝑮 - 𝑮𝑰𝑨́ 𝑪𝑯𝑰̉...
      Đường Quốc lộ 27, Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      QUẬN 9, ĐẤT MẶT TIỀN, NGUYỄN DUY TRINH, TS 5x30m, 113m2, CHỈ 13 TỶ

      13 tỷ 113 m2 115,05 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 2021.250 Mô tả - Vị trí Mặt tiền đường chính Nguyễn Duy Trinh, ngay gần ngả ba Lã Xuân Oai vs Nguyễn Duy Trinh, khu...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!