Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.920 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Đất nền khu dân cư Lâm Hà, Huyện Lâm Hà, gần sân bay Liên Khương!!!

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      "💥Bán đất khu dân cư Lâm Hà tại trung tâm hành chính thị trấn Đinh Văn, huyện Lâm Hà, Lâm Đồng💥 * Lưu ý: Đất phân lô tách thửa đã có sổ từng nền, không...
      Đường Quốc lộ 27, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 100m2 cách sân bay Long Thành 3km. Lh:0931334292.

      Thỏa thuận 100 m2
      Duy nhất ưu đãi trong mùa dịch nhanh tay kẻo lỡ Nền đất 100m2 cách sân bay Long Thành 3km. Tọa lạc ngay mặt tiền 60m, cách TTHC 5p di chuyển. Thanh toán 30%...
      Thị trấn Long Thành, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Ra nhanh cặp nền đường 25m TTHC liền kề sân bay Quốc Tế, Lh:0708870178.

      4.12 tỷ 111 m2 37,07 triệu/m2
      Vị trí sinh lời hiệu quả:   - Đường Võ Văn Kiệt - Quận Bình Thủy - phường Bình Thủy - Cần Thơ. + Nằm tại Trung tâm hành chính ( Quận ủy, Ủy ban, Công An,...
      Phường Bình Thủy, Quận Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán đất 103,3m2 (4,5x23) thổ cư 76,3m2 tại KP.Đông Thành, P.Tân Đông Hiệp, Dĩ An. 2.2 tỷ. Lh:0986836808 – 0903328633.

      2.21 tỷ 103 m2 21,36 triệu/m2
      Cần bán gấp lô đất diện tích 103,3m2 (4,5 x 23m) thổ cư 76,3m2 tại KP. Đông Thành, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương. Đường bê tông, ô tô vào tận nơi....
      Phường Tân Đông Hiệp, Huyện Dĩ An, Bình Dương

      Bán SHR2220m2 view biển thôn Hồng Thắng.Đầu sinh lời.Bao mọi chi phi công chứng

      Thỏa thuận 2220 m2
      Vị trí đất tại Thôn Hồng Thái, Xã Hòa Thắng. Huyện Bắc Bình. Diện tích: 2220m2 giá chỉ 3ty996tr Đất có vị trí rất đẹp view biển Hòa Thắng. Các dự án của tập...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất đầu tư SHR1000m2 thôn Hồng Thắng view mặt biển.Sinh lời cao.

      Thỏa thuận 1000 m2
      Vị trí đất tại Thôn Hồng Thái, Xã Hòa Thắng. Huyện Bắc Bình. Diện tích: 1000m2 giá chỉ 2ty Đất vuông vức đẹp, nằm ở thôn Hồng Thắng view hướng mặt biển....
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất 205m vuông ngay tại trung tâm thành phố Huế xinh đẹp

      Thỏa thuận 205 m2
      ✔️Chính chủ cần tiền bán gấp đất mặt tiền đường 26m Tùng Thiện Vương, phường Vỹ Dạ, đất vuông vắn đẹp đẽ. ✔️Vị trí cách phố Tây và TTTM Vincom chỉ 5 phút....
      Đường Tùng Thiện Vương, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Đất nền mặt tiền Phú Bài chỉ còn 1 nền đẹp duy nhất, nhanh tay kẻo hết

      Thỏa thuận 1495 m2
      Cần Bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Viết Phong, Phú Bài vuông vắn, đường bê tông rộng 7m - giá chỉ 11,xxx/m2 - Diện tích: 149.5m2 (5.5m*24.96m) - Lô đất...
      Đường Nguyễn Viết Phong, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán lô đất ở Phường Phú Bài giá rẻ, ngay trung tâm thị trấn Phú Bài

      1700000 tỷ 150 m2 11333333,34 triệu/m2
      Bên em cần bán mảnh đất đẹp, mặt tiền tại đường Nguyễn Viết Phong. Thuộc địa phận Phường Phú Bài, TX Hương Thủy. - Đất diện tích 150m2 (Chiều ngang 5.5m;...
      Đường Nguyễn Viết Phong, Phường Phú Bài, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Đầu tư sinh lời khi sở hữu SHR1132m2 đất tại xã Hòa Thắng View biển.

      Thỏa thuận 1132 m2
      Vị trí đất tại Xã Hòa Thắng. Huyện Bắc Bình.View biển. Diện tích: 1132m2 giá chỉ 1ty812tr Khu đất nằm ngay ven biển Hòa Thắng. Gần các dự án nghĩ dưỡng và...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Một lô SHR10.000m2 tại hòa thắng cách DT716 chỉ 200m.Đầu tư sinh lợi nhuận mùa dịch.

      Thỏa thuận 10000 m2
      Bán đất tại Xã Hòa Thắng, Huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận. Diện tích : 10.900m2 giá chỉ 1ty630tr Cách đường nhựa DT716 chỉ 200m Xe vào tận đất từ đường...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      CC bán nhanh 4950m2 đất xã Bình Khánh, Cần Giờ, chỉ 5tr/m2. Lh:0918191214.

      24.75 tỷ 4950 m2 5 triệu/m2
      Bán đất chính chủ xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh. * Khu đất quy hoạch đất ở nông thôn, năm ngà khu dân cư Bình Thạnh xã Bình Khánh huyện Cần...
      Xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà đất Cần Giờ, 350m2, giá 29tr/m2. Lh:0918191214

      10.15 tỷ 350 m2 29 triệu/m2
      Chuyên Mục Bán Đất Cần Giờ, Chính chủ ACE hợp tác vui vẻ 50/50 Đất Mặt tiền đường Lê Thương, ngay trung tâm huyện. Bán kính 500m có Biển, Siêu Thị,Trường...
      Xã Bình Khánh, Huyện Cần Giờ, TP Hồ Chí Minh

      Bán mấy lô sát Sân bay Hồ Tràm, cạnh bên KCN Đất Đỏ, sổ sẵn, giá F0, tiềm năng tăng 15 - 20%/năm

      1.21 tỷ 125 m2 9,68 triệu/m2
      DT 125(5x25) - 145(5x28)m2 có sẵn 100m thổ cư. Tiềm năng đầu tư tăng giá 15 - 20%/năm do sát bên Sân Bay Hồ Tràm sắp triển khai. Gần Thủ phủ các KCN quy mô...
      Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      BÁN ĐẤT MẶT TIỀN TRUNG TÂM THỊ TRẤN PHÚ BÀI. GIÁ ĐẦU TƯ

      Thỏa thuận 150 m2
      * Duy nhất còn sót lại lô đất đẹp. ngay mặt tiền đường Nguyễn Viết Phong, Phú Bài. Khu quy hoạch đẹp, đất vuông vắn. trung tâm thị trấn. Gần chợ, trường...
      Phường Phú Bài, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      📢 Bán Đất Đẹp Thủy Phương gần chợ Dạ Lê 💥

      3 tỷ 200 m2 15 triệu/m2
      ✅ Diện tích : 200 m2 (10x20m) khổ đẹp vuông vắn ✅ Đường 7m ôtô quay đầu thoải mái,thông ra Nguyễn Tất Thành. ✅ Gần chợ, trường học,ngân hàng,công...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Thủy Phương, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

1.72 tỷ 150 m2 11,47 triệu/m2
      Anh/chị cần mua đất để ở?? Bên em cần bán mảnh đất đẹp, mặt tiền tại đường Nguyễn Viết Phong. Thuộc địa phận Phường Phú Bài, TX Hương Thủy. - Đất diện tích...

      Cần bán lô đất mặt tiền đường Nguyễn Viết Phong, Phú Bài

      Thỏa thuận 1495 m2
      Lô đất vuông vắn mặt tiền đường Nguyễn Viết Phong Bê tông 7m rộng rãi - giá chỉ 11,xxx/m2 - Diện tích: 149.5m2 (5.5m*24.96m) - Lô đất nằm trên khu đông dân...
      Phường Phú Bài, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!