Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.920 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chính chủ bán 108,5m2 full thổ cư tại Mê Linh Hà nội, Lh:0966965959

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính Chủ bán đất full thổ cư tại Mê Linh Hà nội Đ/C Tại xóm 4 Đông Cao Mê Linh Hà nội, Giáp bìa làng Đông Cao rất phù hợp xây nhà nghỉ dưỡng thoáng mát...
      Xã Tráng Việt, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      ĐẤT, PHẠM VĂN ĐỒNG, BÌNH THẠNH 3.8x12m DT 41m2, CHỈ 4.6 TỶ

      4.6 tỷ 41 m2 112,2 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/bat-dong-san/tp-ho-chi-minh/quan-binh-thanh?aff_phone=0909269706 202119038270 Mô tả -...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      NGON BỔ RẺ. Cách Mặt đường Đại Mỗ 10m, DT 40m2 Đất, giá 2.35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      + Vị trí tuyệt đẹp, Cách mặt đường Đại Mỗ 10m giao thông rất thuận tiện. - Mảnh đất vuông đẹp mặt tiền rộng. - Khu vực dân trí cao ,an ninh cực tốt. Mảnh...
      Đường Đại Mỗ, Xã Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp lô đất diện tích trên 4170m2 đã có sổ, cách đường liên huyện 120m,giá tròn 500tr.

      Thỏa thuận 4170 m2
      Đất nằm gần biển, cách biển hòa thắng chỉ 3km. Tại thị trấn Chợ Lầu. Đất có đường cho xe ô tô vào tận đất. Cách đường quy hoạch đi sân bay Phan Thiết chỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Chợ Lầu, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán lô đất diện tích trên 4100m2 gần khu du lịch safari 3300ha.Giá chỉ 538tr.

      Thỏa thuận 4100 m2
      Bán gấp lô đất vị trí đẹp tại xã Bình Tân. Gần với đường quy hoạch liên huyện đi sân bay TP.Phan Thiết chỉ 15p Diện tích trên 4100m2 Đất có sổ hồng riêng....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán 102,5m2 thổ cư đường 27 Nguyễn Xiển, P Long Thạnh Mỹ , Tp.Thủ Đức, SHR, 32tr/m2. lh:0971110555.

      3.28 tỷ 102 m2 32,16 triệu/m2
      Bán lô đất , đường 27 Nguyễn Xiển, P Long Thạnh Mỹ , Tp.Thủ Đức ( Q9 cũ ) vị trí đẹp,  cách Vinhhomes Grand Park 200m, cách trường học các cấp 1km, cách chợ...
      Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất trên 10350m2 đất tại huyện Bắc Bình, Xã Hồng Thái.Giá 930tr.

      Thỏa thuận 10350 m2
      Tại xã Hồng Thái bán lô đất vị trí đẹp. Diện tích trên 10350m2 đã có sổ hồng. Cách đường liên huyện đi sân bay chỉ 300m Đất có đường để oto vào tận đất....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh lô đất diện tích 12300m2 đã có sổ tại Hồng Thái.Giá rẻ,Bao công chứng.

      Thỏa thuận 12300 m2
      Diện tích đất trên 12300m2 tại xã hồng thái, huyện Bắc Bình. Cách đường đi sân bay250m Thuận tiện cho việc di chuyển và đầu tư lâu dài. Đất đã có sổ hồng,...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất Thuỷ Bằng - gần trung tâm thành phố Huế

      Thỏa thuận 355 m2
      - Vị trí: + Tháng 07/2021, Thuỷ Bằng sẽ sáp nhập vào thành phố + Nằm ngay trên trục đường Khải Định, gần các khu du lịch nổi tiếng như: Đồi Thiên An, Lăng...
      Đường Khải Định, Xã Thủy Bằng, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      BÁN TRÊN 600M2 ĐẤT THÔN SÍN CHẢI Y TÝ, BÁT XÁT, LÀO CAI. LH:0985961926.

      Thỏa thuận 600 m2
      Đất thôn Sín Chải Y Tý, Bát Xát, Lào Cai Vị trí đẹp, khu quy hoạch đất ở, đầu tư sinh lời. – Diện tích trên 600m2, khoảng 35m mặt đường chính, view thung...
      Xã Y Tý, Huyện Bát Xát, Lào Cai

      BÁN 191M2 ĐẤT XÃ HƯNG LỘC, H.THỐNG NHẤT, SHR, CHỈ 1.35 TỶ. LH:0971081015.

      1.35 tỷ 191 m2 7,07 triệu/m2
      Đất Xã Hưng Lộc, H.Thống Nhất, Đồng Nai Vị trí đẹp, đầu tư sinh lời. – Diện tích 191m2. – Sổ hồng riêng, sang tên nhanh gọn. – Giá chỉ 1.35 tỷ, thương lượng...
      Xã Hưng Lộc, Huyện Thống Nhất, Đồng Nai

      🌹🌹 Đất sổ hồng sông Nha Nhim | Lâm Đồng

      2.49 tỷ 515 m2 4,82 triệu/m2
      "Đất view sông Đa Nhim, vị trí đất đẹp, gần nút giao cao tốc, Quốc Lộ 20, Sân bay Liên Khương, vị trí then chốt tại Đức Trọng, Lâm Đồng Đặc biệt 5 nền sổ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Tân Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      🌹🌹Mở bán khu dân cư Lâm Hà giá 8.5 triệu đồng / m2. Đất nền Lâm Hà, Lâm Đồng.

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      "💥💥 Đ𝑨̂́𝑻 𝑵𝑬̂̀𝑵 𝑺𝑶̂̉ Đ𝑶̉ 𝑳𝑨̂𝑴 𝑯𝑨̀ - Đ𝑨̀ 𝑳𝑨̣𝑻 - 𝑻𝑯𝑰̣ 𝑻𝑹𝑨̂́𝑵 Đ𝑰𝑵𝑯 𝑽𝑨̆𝑵 - Đ𝑼̛𝑶̛̀𝑵𝑮 𝑯𝑼̀𝑵𝑮 𝑽𝑼̛𝑶̛𝑵𝑮 - 𝑮𝑰𝑨́ 𝑪𝑯𝑰̉...
      Đường Quốc lộ 27, Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      ĐẤT CỦ CHI, 4 MẶT TIỀN BÌNH MỸ, TS 70x72m, DT 5806m2, CHỈ 91 TỶ

      91 tỷ 5806 m2 15,68 triệu/m2
      Liên hệ Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/huyen-cu-chi?aff_phone=0909269706&cid=7785 202103180.266 Mô tả - Vị...
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất gần trung tâm TP. Huế

      4.62 tỷ 355 m2 13 triệu/m2

      Bán đất mặt tiền đường Tùng Thiện Vương - Phường Vỹ Dạ - TP. Huế

      5.95 tỷ 205 m2 29 triệu/m2
      📍Vị trí: - Lô đất đẹp nằm ngay trung tâm, mặt tiền đường 26m, thuận lợi an cư và dễ kinh doanh (kinh doanh nhà hàng, khách sạn, homstay, cafe, ...) - Vị...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bán gấp mảnh đất có diện tích 1ha tại xã Hòa Thắng, sổ hồng pháp lý đầy đủ.

      Thỏa thuận 10000 m2
      Vị trí đất tại xã Hòa Thắng Bắc Bình, cách DT716 chỉ 2km. Có đường oto chạy thẳng tới đất. Diện tích đất 1ha có đường trên sổ. Đất có sổ hồng riêng, pháp lý...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Mùa dịch Covid bán rẻ mảnh trên 3000m2 tại xã Hòa Thắng Giá rẻ chỉ 560tr.

      Thỏa thuận 3000 m2
      Vị trí đất tại Xã Hòa Thắng Huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận. Nằm gần trang trại dưa lưới Văn Minh. Có đường đẹp để oto vào tận đất. Đất đã có sổ hồng riêng,...
      Huyện Bắc Bình, Bình Thuận