Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.920 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh 16000m2 đất thuộc KDC xã Hoà Hội, Xuyên Mộc, BRVT. Lh;0933872528.

      9.9 tỷ 16000 m2 0,62 triệu/m2
      TUYỆT PHẨM CÓ MỘT KHÔNG HAI. Đất thuộc Hoà Hội, Xuyên Mộc, BRVT, đường nhựa chính ngay ngã ba, giữa đất có con suối tuyệt đẹp. - Vị trí trắc địa thuộc khu...
      Xã Hòa Hội, Huyện Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán 150m2 đất xóm 6 Đa Hòa, Bình Minh, Khoái Châu. 1.28 tỷ. Lh:0977003785.

      1.28 tỷ 150 m2 8,54 triệu/m2
      Hoa hậu hàng đẹp khó thấy. - Với diện tích: 150m2 thổ cư 120m2. - Mặt tiền: Hơn 7m: Hậu hơn 7m: Sâu nhỉnh 21m. - Đường trước đất rộng 3m, ô tô vào tận...
      Xã Bình Minh, Huyện Khoái Châu, Hưng Yên

      BÁN ĐẤT THUỶ BẰNG DIỆN TÍCH RỘNG - HỘ KHẨU THÀNH PHỐ HUẾ -THIÊN ĐƯỜNG ĐÀ LẠT THU NHỎ TẠI HUẾ

      Thỏa thuận 353 m2
      🎯 Đất đẹp, mặt tiền rộng, thông thoáng, không khí trong lành và những rừng cây xanh mát ➡️ thích hợp cho nghỉ dưỡng, thư giãn sau những ngày làm việc vất...
      Đường Khải Định, Xã Thủy Bằng, Thị xã Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Bán đất Thị Trấn Chợ Lầu có sổ hồng riêng,cách biển 3km, giá chỉ 500 triệu.

      Thỏa thuận 4174 m2
      Diện tích 4174,7m2 Vị trí tại Thị trấn Chợ Lầu Cách đường hòa thắng hòa phú3km Cách đường liên huyện quy hoạch đi sân bay chỉ 200m Xe ô tô vào tận đất để...
      Đường Tỉnh lộ 716, Thị trấn Chợ Lầu, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất tại khu vực Bình Tân,cổng sau của Khu Du Lịch Safari3000ha.Giá ưu đãi.

      Thỏa thuận 4144 m2
      Diện tích:4144,3m2 Giá chỉ 538tr Vị trí tại xã Bình Tân Huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận. Khu đất nằm phía sau khu du lịch safari 3000ha. Gần đường liên huyện...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      đường rải Aphan rộng rãi,buôn bán tấp nập

      850 tỷ 130 m2 6538,47 triệu/m2
      Mặt đường lớn còn đâu rẻ bằng ở đây Chính chủ bán đất khu 1, Hoàng Hoa, Tam Dương Mặt đường trục chính 309c Đường Aphan to ,rộng, thông tứ phía Đi ra đường...
      Xã Hoàng Hoa, Huyện Tam Dương, Vĩnh Phúc

      Bán 225m2 thổ cư KDC Đồng Tiến, H.Đồng Phú, Bình Phước, chỉ 590tr. Lh:0367336515.

      Thỏa thuận 225 m2
      Dự án khu dân cư Đồng Tiến, H.Đồng Phú,T.Bình Phước. DT: 225m2 chỉ với 590tr, 100% thổ cư và đã có sổ hồng riêng. Mặt tiền đường 32m đi thẳng vào KCN Tân...
      Xã Đồng Tiến, Huyện Đồng Phú, Bình Phước

      Bán lô đất xã Hòa thắng giá chỉ 562tr, sổ hồng đầy đủ,Bao công chứng.

      Thỏa thuận 3740 m2
      Diện tích trên 3740m2 Nằm tại xã Hòa Thắng, huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận. Nằm gân kênh nước hiện hữu. Pháp lý đầy đủ.Công chứng nhanh trong ngày tại...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất đã có sổ hồng tại xã Phan Thanh, giá yêu thương chỉ 670tr.Bao chi phí.

      Thỏa thuận 6390 m2
      Đất cách quốc lộ 1A chỉ 2km Gần dân cư và kênh nước. Diện tích trên 6390m2 Nằm tại xã Phan Thanh của Huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận. Đất đã có sổ chính chủ....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Phan Thanh, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      QUẬN 12, ĐẤT TRỐNG NGUYỄN ẢNH THỦ, 104m2 5.1x20m, CHỈ 4.55 TỶ

      4.55 tỷ 104 m2 43,75 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202111359.281 Mô tả -...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất mặt tiền Nguyễn Phan Chánh - KQH Vỹ Dạ

      Thỏa thuận 242 m2
      Diện tích: 242m2 (11x22m), khổ đẹp vuông vắn. - Đường: 11m5. - Hướng: Nam (mát mẻ). - Giá: Thương lượng. - Khu cán bộ cao cấp, cạnh các cơ quan hành chính...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Dịch nên bán gấp 14.000m2 đất 2 Mặt Tiền tại Bình Thuận chỉ 1tỷ3. Lh:0936207819.

      1.3 tỷ 14000 m2 0,1 triệu/m2
      Đất Xã Thuận Minh, Huyện Hàm Thuận Bắc, Tỉnh Bình Thuận. -Gồm 1 căn nhà nhỏ giữa đất. -Bên trong căn nhà có 1 máy phát điện 250triệu cho bà con sài điện ké...
      Xã Thuận Minh, Huyện Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Chính Chủ Cần Bán Đất Trâu Quỳ, Gia Lâm CHỉ 1,34 tỷ ô tô đỗ cửa

      1.34 tỷ 30 m2 44,67 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Bán Đất Trâu Quỳ, Gia Lâm CHỉ 1,34 tỷ ô tô đỗ cửa DT: 30m2. MT: 4m, Hậu 4m Đường ô tô đỗ cửa, Cách trục chính 50m. Cách đường 5A chỉ 200m....
      Đường Quốc Lộ 5, Thị trấn Trâu Quỳ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

      Bán lô đất vị trí đẹp cách đường liên huyện 200m.Bao toàn bộ chi phí công chứng.

      Thỏa thuận 12000 m2
      Vị trí đất tại xã Hồng Thái huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận. Diện tích đất trên 1ha Cách đường liên huyện chỉ 200m Có mặt tiền đường trên sổ hồng Pháp lý đất...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán lô đất gần trang trại văn Minh, sổ cây lâu năm, cách đường DT716 chỉ 1.5km.

      Thỏa thuận 23806 m2
      Đất gần với Trang Trại Dưa Lưới nổi tiếng Văn Minh Tại Xã Hòa Thắng huyện Bắc Bình. Có sổ hồng riêng( Cây Lâu năm) Cách đường DT716 chỉ 1.5km Pháp lý đầy...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      BÁN ĐẤT THUỶ BẰNG – SỔ HỒNG CHÍNH CHỦ

      Thỏa thuận 353 m2
      - Tháng 07/2021, Thuỷ Bằng sẽ sáp nhập vào thành phố Huế - Vị trí: + Nằm ngay trên trục đường Khải Định, gần các khu du lịch nổi tiếng như: Đồi Thiên An,...

      Cần bán đất nền xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng gần trung tâm TP_Huế

      4600000 tỷ 355 m2 12957746,48 triệu/m2
      Gửi gấm đến khách hàng cần sự cân bằng giữa tinh thần và thể chất: "TUYỆT TÁC THIÊN NHIÊN, THIÊN ĐƯỜNG NGHỈ DƯỠNG". Khu đất nền Thủy Bằng, Hương Thủy mọi cư...

      🌹🌹 Đất sổ hồng sông Nha Nhim | Lâm Đồng

      2.49 tỷ 515 m2 4,82 triệu/m2
      "Bán đất Đức Trọng - gần Đà Lạt, Lâm Đồng ven sông Đa Nhim. (Tặng 1 lượng vàng 9999). Thông tin lô đất: - Số lượng: Chỉ còn 3 nền mặt tiền sông Đa Nhim. -...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!