Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.920 Đất đang giao dịch mua bán tại

      BÌNH THẠNH, ĐẤT THỔ CƯ, BÌNH LỢI, TS 4x15m, CHỈ 7.2 TỶ

      7.2 tỷ 60 m2 120 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909269706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-binh-thanh?aff_phone=0909269706 202111445.304 Mô tả - Vị...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán đất hồng thái 10300m2 bao hết mọi chi phí.Đã có sổ hồng.giá chỉ 930tr

      Thỏa thuận 10300 m2
      Vị trí tại xã Hồng Thái,Huyện Bắc Bình.Bình Thuận. Đất có đường cho xe oto chạy vào. Diện tích 10300m2 giá chỉ 930tr Pháp lý đầy đủ.Bao sang tên công chứng...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất hòa thắng 10900m2 chỉ 1tỷ635tr bao hết mọi chi phí.Đã có sổ hồng.

      Thỏa thuận 10900 m2
      Vị trí tại xã Hòa Thắng,Huyện Bắc Bình.Bình Thuận. Đất có đường cho xe oto chạy vào. Gần DT716 trục đường chính. Diện tích 10900m2 giá chỉ 1tỷ635tr Pháp lý...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán 100m2 Đất Tiên Dương Đông Anh, HN, Đường Rộng 2.7m ôtô vào tận đất. Lh:0399937686.

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Bán Đất Tiên Dương Đông Anh Hà Nội / Đường Rộng 2.7m ôtô vào tận đất.. – Diện tích: 100m – Mặt tiên: 4.55m – Giá siêu rẻ : 22tr/m2 – Đường ngõ rộng ô tô vào...
      Xã Tiên Dương, Huyện Đông Anh, Hà Nội

      QUẬN 12, ĐẤT THỔ CƯ, VƯỜN LÀI QL1A, 110m2 4x28m, CHỈ 3.9 TỶ

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/nha-dat-guland/tp-ho-chi-minh/quan-12?aff_phone=0909269706&cid=7785 202124684.300 Mô tả -...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP Hồ Chí Minh

      Bán 355m2 đất ngay TTTP gần KCN Đồng Xoài, giá covi, Lh:0969749799.

      Thỏa thuận 355 m2
      Bán đất ngay trung tâm thành phố Đồng Xoài, Bình Phước, gần KCN Đồng Xoài 1, gần trường học, chợ Tân Thành... tiện ích xung quanh đầy đủ. Đất mặt tiền đường...
      Xã Tân Thành, Thị xã Đồng Xoài, Bình Phước

      Bán đất tại thị trấn chợ lầu.Pháp lý rõ ràng, công chứng sang tên tại sài gòn.

      Thỏa thuận 4000 m2
      Diện tích đất trên 4000m2 tại thị trấn Chợ Lầu. Chỉ cách biển 3.5km Giá bán ra chỉ 500tr. Pháp lý đầy đủ, công chứng sang tên ngay.. Anh chị mua đất liên hệ...
      Đường Tỉnh lộ 716, Thị trấn Chợ Lầu, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất hòa thắng 10000m2 chỉ 1tỷ3tr bao hết mọi chi phí.Đã có sổ hồng.

      Thỏa thuận 10000 m2
      Vị trí tại xã Hòa Thắng,Huyện Bắc Bình.Bình Thuận. Đất có đường cho xe oto chạy vào. Gần DT716 trục đường chính. Diện tích 10000m2 giá chỉ 1tỷ300tr Tặng...
      Đường Tỉnh lộ 716, Xã Hoà Thắng, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      🌹🌹 Đất sổ hồng sông Nha Nhim | Lâm Đồng

      2.49 tỷ 515 m2 4,82 triệu/m2
      "Đất view sông Đa Nhim, vị trí đất đẹp, gần nút giao cao tốc, Quốc Lộ 20, Sân bay Liên Khương, vị trí then chốt tại Đức Trọng, Lâm Đồng Đặc biệt 5 nền sổ...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Hội, Huyện Đức Trọng, Lâm Đồng

      🌹🌹Mở bán khu dân cư Lâm Hà giá 8.5 triệu đồng / m2. Đất nền Lâm Hà, Lâm Đồng.

      1 tỷ 120 m2 8,34 triệu/m2
      "💥💥 Đ𝑨̂́𝑻 𝑵𝑬̂̀𝑵 𝑺𝑶̂̉ Đ𝑶̉ 𝑳𝑨̂𝑴 𝑯𝑨̀ - Đ𝑨̀ 𝑳𝑨̣𝑻 - 𝑻𝑯𝑰̣ 𝑻𝑹𝑨̂́𝑵 Đ𝑰𝑵𝑯 𝑽𝑨̆𝑵 - Đ𝑼̛𝑶̛̀𝑵𝑮 𝑯𝑼̀𝑵𝑮 𝑽𝑼̛𝑶̛𝑵𝑮 - 𝑮𝑰𝑨́ 𝑪𝑯𝑰̉...
      Đường Quốc lộ 27, Thị trấn Đinh Văn, Huyện Lâm Hà, Lâm Đồng

      Bán lô đất xã Bình Tân giá chỉ 645tr,Bao công chứng.

      Thỏa thuận 5870 m2
      Diện tích trên 5870m2 Nằm tại xã Bình Tân, huyện Bắc Bình, Tỉnh Bình Thuận. Pháp lý đầy đủ. Công chứng nhanh trong ngày tại thành phố. Giá chỉ 645tr đã bao...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất tại Bình Tân giá chỉ 538tr, bao mọi chi phí khi mua công chứng.

      Thỏa thuận 4150 m2
      Vị trí tại xã Bình Tân, ngay sát cổng sau của Safari Diện tích thực 4144,3m2 Đất vuông đẹp, bằng phẳng, xe vào tận đất Hiện tại giá đất vẫn còn rẻ, đón...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Bình Tân, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      CỦ CHI, ĐẤT NN, NGUYỄN THỊ RÕ, DT 1543m2, CHỈ 2.2 TỶ

      2.21 tỷ 1543 m2 1,43 triệu/m2
      LH Tâm BĐS Tel / Zalo 0909 269 706 ; 0918109706 https://guland.vn/bat-dong-san/tp-ho-chi-minh/huyen-cu-chi?sort=created_at-desc&filter=&aff_phone=0909269706...
      Đường Nguyễn Thị Rõ, Xã Tân An Hội, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      CỦ CHI, ĐẤT THỔ CƯ, ĐƯỜNG BÌNH MỸ, TS 6x25m, 149m2, CHỈ 2.6 TỶ

      2.6 tỷ 149 m2 17,45 triệu/m2
      Đường Bình Mỹ, Xã Bình Mỹ, Huyện Củ Chi, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất đẹp ở Hồng Thái.Giá chỉ 930tr.Đã bao gồm thủ tục.

      Thỏa thuận 10000 m2
      Đất ở Hồng Thái tại Huyện Bắc Bình Tỉnh Bình Thuận. Diện tích trên 10.000m2 Cách liên huyện chỉ 270m đi sân bay phan thiết. Đất đã có sổ hồng. Giá chỉ...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Thái, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất giá rẻ tại thị trấn chợ lầu.Pháp lý rõ ràng giá 500tr, công chứng sang tên.

      Thỏa thuận 4000 m2
      Đất có diện tích đất trên 4000m2 Đất tại thị trấn Chợ Lầu. Có đường oto vào đất. Chỉ cách biển 3.5km Giá bán ra chỉ 500tr. Pháp lý đầy đủ, công chứng sang...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Chợ Lầu, Huyện Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán đất 3MT 200m2, KDC Bình Minh, Trảng Bom, SHR, XDTD, 4.25 tỷ. Lh:0915374558.

      4.25 tỷ 200 m2 21,25 triệu/m2
      Đất KDC Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai. - Vị trí đẹp ngay ngã năm, gần trường, chợ... - Tiện ích xung quanh đầy đủ. - Diện tích 200m2 (10*20). - Đất 3...
      Huyện Trảng Bom, Đồng Nai

      💥 Bán đất mặt tiền Nguyễn Phan Chánh - KQH Vỹ Dạ !

      Thỏa thuận 242 m2
      ✅ Diện tích : 242m2 (11x22m) , khổ đẹp vuông vắn ✅ Vị trí : Mặt tiền đường Nguyễn Phan Chánh 11m5, KQH Nam Vỹ Dạ. ✅ Hướng: Nam (mát mẻ) 💸 Giá : Thương...
      Đường Nguyễn Sinh Cung, Phường Vỹ Dạ, Thành phố Huế, Thừa Thiên Huế

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!