Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay lô đất nền mặt tiền 7m, hướng Tây - Nam tại Tân An - La Gi - Bình Thuận, giá 7 tỷ

      7 tỷ 0 m2
      Chính chủ bán đất và nhà phố đường Nguyễn Trường Tộ, P. Tân An, TX La Gi, Bình Thuận.DT: 7x32,5 (227,5 mét vuông). Đất đã lên FULL thổ cư có sẵn nhà...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Tân An, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 437 m2 tại Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 39,33 tỷ

      39.33 tỷ 437 m2 90 triệu/m2
      Góc hai MT đường đôi Hùng Vương và Nguyễn Gia Tú. Vị trí trục chính trung tâm TP Phan Thiết, gần công viên Võ Văn Kiệt, xung quanh đầy đủ tiện ích.DT:...
      Đường Hùng Vương, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nền đất 120 m2, hướng Nam tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 739 triệu

      739 triệu 120 m2 6,16 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ sát biển Liên Hương - Bình Thuận. Nối nút giao cao tốc Vĩnh Hảo - Cam Lâm.- MT đường lớn 29m, kết nối QL 1A đi bãi tắm Tuy Phong.- Ra biển...
      Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 3 m2, mặt tiền 86m tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 100 triệu

      100 triệu 3 m2 33,34 triệu/m2
      BÁN ĐẤT MT QL 28B, CHUẨN BỊ MỞ RỘNG THÀNH TUYẾN ĐƯờNG DU LỊCH TRỌNG ĐIỂM.LÔ 1 DT 7000 mét vuông, 86M MT, SÂU 90M, GIÁ 110TR/M, THÍCH HỢP PHÂN LÔ HOẶC...
      Đường Quốc Lộ 28B, Xã Sông Bình, Bắc Bình, Bình Thuận

      Sở hữu lô đất nền 2 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hàm Chính - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1 triệu

      1 triệu 2 m2 0,5 triệu/m2
      Đất vườn Bình Thuận, cách khu công nghiệp Phan Thiết 15', cách trung tâm TP Phan Thiết 11 kilomet, hướng QL 28Đất pha màu mở, trồng cây gì cũng...
      Đường Số 28, Xã Hàm Chính, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Bán nhanh miếng đất 119 m2 tại Xã Phước Thể - Tuy Phong - Bình Thuận, giá 800 triệu

      800 triệu 119 m2 6,73 triệu/m2
      Đất nền gần biển Tuy Phong Liên Hương - Bình Thuận giá chỉ 800tr/nền.- Thuộc Tuy Phong Phước Thể.- Cách nút giao cao tốc 5p.- Cách biển chỉ 500m.- Đường...
      Đường 716B, Xã Phước Thể, Tuy Phong, Bình Thuận

      Cần bán gấp đất nền 393 m2 tại Đường Nguyễn Du - Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 6 tỷ

      6 tỷ 393 m2 15,27 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, TX LaGi, Bình Thuận.DT: 10x39m(393m2). Đất phủ hồng toàn bộ có sẵn 100m2 thổ cư.+ Đất nằm trên trục...
      Đường Nguyễn Du, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán ngay đất 190 m2, mặt tiền 9m, hướng Đông tại Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,37 tỷ

      1.37 tỷ 190 m2 7,22 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ sát biển Bình Thuận - Cất cánh sân bay Phan Thiết vận hành 2024.- Cách biển chỉ 900m. Cách đường sát biển Phan Thiết - Bình Thuận chỉ...
      Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      ĐẤT GIÁ RẺ 750 tr: 150m2 đất tại Ngã Bát, Phú Thứ, Cái Răng+ Giá 750 tr+ Loại đất CLN+ Đã đăng ký lên thổ cư+ DT: 5m x 30m = 150m2+ Đông Nam+ ...
      Rạch Ngã Bát, Đường Trương Vĩnh Nguyên, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Chuyển nhượng đất nền 120 m2 tại Huyện Phong Điền - Cần Thơ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      Kẹt tiền bán ngay mảnh đất ngay ủy ban nhân dân Phong Điền MTĐ Phan Văn Trị, thị trấn Phong Điền, Cần Thơ.DT: 6x20m.Đường nhựa thông thoáng, cư dân...
      Đường Phan Văn Trị, Thị trấn Phong Điền, Phong Điền, Cần Thơ

      Bán gấp nền đất 120 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 120 m2 80 triệu/m2
      Bán 1 nền MT Trần Văn Trà lộ 30m, khu dân cư Hưng Phú 1, Cái Răng, Cần Thơ.----------------------------------------------* Vị trí nền: Đường Trần Văn Trà...
      Dự án Hưng Phú, Đường Quang Trung, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán đất 100 m2 tại Phường Thốt Nốt - Thốt Nốt - Cần Thơ, giá 500 triệu

      500 triệu 100 m2 5 triệu/m2
      Đất đẹp MT trên đường Nguyễn Hữu Cảnh tiếp giáp QL 91, thông ra tuyến tránh Thốt Nốt.Các tiện ích về an sinh đầy đủ như cách trung tâm chợ 1  kilomet,...
      Đường Nguyễn Hữu Cảnh, Phường Thốt Nốt, Thốt Nốt, Cần Thơ

      Sở hữu nền đất 250 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Tân Phú - Cái Răng - Cần Thơ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 250 m2 5,6 triệu/m2
      Giảm 100 tr còn 1,4 tỉ: 250 mét vuông đất lộ hậu kênh Thạnh Đông, P. Tân Phú, Q. Cái Răng, TPCT - liên hệ ngay 0916 468 *** Thiện.* Vị trí thực tế:...
      Lộ Hậu Kênh Thạnh Đông, Đường Nguyễn Văn Quy, Phường Tân Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 7m, hướng Tây tại Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 0 m2
      Bán đất trung tâm Cần Thơ khu căn biệt thự Hưng Lợi đường 30/04, Ninh Kiều.----------------------------------------------------* Vị trí: Khu căn biệt ...
      Đường 30/4, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán lô đất 108 m2, mặt tiền 4m tại Xã Lý Văn Lâm - Cà Mau - Cà Mau, giá 1 tỷ

      1 tỷ 108 m2 9,26 triệu/m2
      Bán lô 225 dự án Nam Bắc Cà Mau nằm trên trục đường n15 ngay đường chính vào KDC.DT 108 mét vuông.
      Đường N15, Xã Lý Văn Lâm, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 750 triệu

      750 triệu 150 m2 5 triệu/m2
      ĐẤT GIÁ RẺ 750 tr: 150 mét vuông đất tại Ngã Bát, Phú Thứ, Cái Răng - liên lạc 0916 468 ***+ Giá 750 tr+ Loại đất CLN+ Đã đăng ký lên thổ cư+ ...

      Sở hữu ngay nền đất 1 m2, mặt tiền 15m tại Xã Ea Pil - M'Đrăk - Đắk Lắk, giá 289 tr

      289 triệu 1 m2 289 triệu/m2
      * liên lạc chính chủ: 0938 334 ***.* DT: 15x70 có 65m2 thổ cư.* Tổng giá: 289tr/Lô.* Đường 6m trước đất (QH 10m).* Cách khu du lịch sinh thái Trung...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ea Pil, M'Đrăk, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Quận Tân Phú - Đồng Nai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 130 m2 13,08 triệu/m2
      Cần bán ngay 5m x 26m MT nhựa đường D1, Lộ giới rộng 15m có sẵn vỉa hè 2 bên và cây xanh, giảm giá 40 phần trăm. Đất trống, bằng phẳng, khu dân trí...
      Thị trấn Tân Phú, Tân Phú, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!