Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.910 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay lô đất 120 m2 tại Phường 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 750 tr

      750 triệu 120 m2 6,25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ngay MT đường Nguyễn Văn Linh, P. 1, TP Bạc Liêu, Bạc Liêu.DT 120 mét vuông.Giá 750TrXây dựng thoải mái, có hỗ trợ GPXD.Gần viễn...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Bán gấp mảnh đất 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 72 m2 68,06 triệu/m2
      Bán miếng đất giữa trung tâm thành phố BG mặt đường Quách Nhẫn, TP Bắc Giang.- DT: 72 mét vuông, MT 4,5m x16m.- Tây Bắc.Giá: 4.9 tỉ có thương ...
      Đường Quách Nhẫn, Phường Xương Giang, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Cần bán gấp đất 203 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 9,34 tỷ

      9.34 tỷ 203 m2 46 triệu/m2
      Bán căn hộ góc làn 2 khu đô thị Vườn Hồng giá chỉ 46tr/1 mét vuông, bìa đỏ trao tay.- Vị trí nhìn View hồ và gần vòng xuyến thuận lợi buôn bán...
      Dự án KĐT Từ Sơn Garden City, Đường Tỉnh Lộ 277, Phường Đồng Kỵ, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất nền 120 m2 tại Đường Hòa Bình - 1 - Bạc Liêu - Bạc Liêu, giá 600 tr

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất ngay MT Đường Hòa Bình, P. 1, TP Bạc Liêu, Tỉnh Bạc Liêu.DT 120m2.Giá 600TrGần trường cấp 3 Bạc Liêu, trường cấp 3 Chuyên Bạc...
      Đường Hòa Bình, Phường 1, Bạc Liêu, Bạc Liêu

      Cần bán nhanh lô đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 990 triệu

      990 triệu 90 m2 11 triệu/m2
      Bến đỗ nào cho dòng tiền đầu tư khi LS tiền gửi giảm?Chịu tác động từ tình hình kinh tế toàn cầu, những kênh đầu tư từng giúp nhiều người sinh lời hiệu quả...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 1 m2 tại Xã Tân Hòa - Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 triệu

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      Kẹt tiền em cần bán nhanh 2lo đất sào liên kế 2000m2 . Đất ngay xã tân hòa, đồng phú, bình phước . kê bên khu công nghiệp BECAMEX ĐỒNG PHÚ 4200HA VÀ...
      Xã Tân Hòa, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán lô đất 200 m2 tại Xã Cát Thành - Phù Cát - Bình Định, giá 700 tr

      700 triệu 200 m2 3,5 triệu/m2
      Ngộp bank cần bán cắt lỗ mảnh đất sát biển.Gần UBND xã, gần trường Trung học phổ thông.DT 200m2.
      Xã Cát Thành, Phù Cát, Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 1 m2, mặt tiền 10m tại Tân Hòa - Đồng Phú - Bình Phước, giá 350 triệu

      350 triệu 1 m2 350 triệu/m2
      Bán đất khu công nghiệp Becamex.DT 1000 mét vuông giá chỉ 350 tr.Sổ sẵn bao sang tên.Tân Hòa - Đồng phú. Sát bên tuyến 65m Đồng Phú - Bình Dương.
      Đường ĐT 741, Xã Tân Hòa, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      khu đô thị Cát Tường Phú Hưng.Chủ kẹt tiền bán ngay nền đất gần cổng chính.cư dân đông đúc.Lộ giới 16m.Kế bên lô góc - đối diện công viên.DT lớn...
      Dự án KĐT Cát Tường Phú Hưng, Đường Quốc lộ 14, Xã Tiến Hưng, Đồng Xoài, Bình Phước
      N
      Nguyễn Thị Tuyết Ngân Hơn 1 năm trước

      Bán đất 85 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 990 tr

      990 triệu 85 m2 11,65 triệu/m2
      CK ngay 31 phần trăm.Ân hạn gốc/lãi 48 tháng.DT: 5x17, 5x18, 5x20, 5x30m...MT đường Nguyễn Văn Linh.pháp lí: Đã có sổ hồng riêng + pháp lí chuẩn...

      Bán lô đất sổ riêng mặt tiền 5m, hướng Đông tại Tiến Hưng - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay mảnh đất KĐT Cát Tường Phú Hưng.DT: 5 * 21,48m.Giá 1,6 tỉ.Đối diện khu TTTM, gần trường cấp 1, trường trung học Tiến Hưng, uỷ ban xã Tiến...

      Sở hữu lô đất 1 m2 tại Xã Bình Thành - Giồng Trôm - Bến Tre, giá 700 tr

      700 triệu 1 m2 700 triệu/m2
      CẦN bán ngay mảnh đất Và ngôi nhà MT Vị Trí Đắc Địa Tại Bình Thành, Giồng Trôm, Bến Tre **BÁN mảnh đất BÌNH THÀNH - GIÁ ĐẦU TƯ**DT đất 1200 m2, ngang...
      Xã Bình Thành, Giồng Trôm, Bến Tre

      Bán đất 4 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 850 triệu

      850 triệu 4 m2 212,5 triệu/m2
      Lời to. 3 sào 6 đất, sẵn 200m2 thổ cư. Ngang 60m dài 60m vuông vắn. Kẹt quá bán ngay trong tuần.Tách liền 12 lô, tính ra 1 lô 5m có thổ có hơn 100...
      Đường 42, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán gấp lô đất nền tại Xã Tam Phước - Châu Thành - Bến Tre, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Mô tả chi tiết.- DT: 4577,2 m2.- Thổ cư: 180m2, còn lại 4397.2m2 là đất trồng cây lâu năm.+ MT ngang 23 m, nở hậu 77m, tài lộc, hợp trồng cây vườn kết hợp...
      Xã Tam Phước, Châu Thành, Bến Tre

      Bán nhanh nền đất 308 m2, mặt tiền 7m tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 560 tr

      560 triệu 308 m2 1,82 triệu/m2
      Tôi chính chủ có lô góc 2 MT hiện hữu đường 12m có thổ cư- sổ hồng riêngĐất đẹp, cao ráo, ngay KDC hiện hữu - KD đcĐất thuộc TX Bình Long - Bình PhướcDT...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Cần bán ngay đất 500 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 375 tr

      375 triệu 500 m2 0,75 triệu/m2
      bán ngay 2 nền đất THỔ CƯ MT đường bê tông Khu vực đông cư dân DT 10x50m Giá fit 375 tr/sổ ( giá rất rẻ nên không thỏa thuận)Vị trí: Ngay gần chợ...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2, hướng Nam tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 85 m2 11,77 triệu/m2
      + Hạ tầng: Hoàn thiện 100 phần trăm, điện âm, nước máy, công viên, hồ bơi, trường học. V. V.+ pháp lí: Đã có SHR từng nền.+ giá: 1 tỉ - 1,3 tỉ/nền.+...

      Sở hữu ngay đất nền 105 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 105 m2 11,43 triệu/m2
      Cần bán nhanh nền đất KĐT Cát Tường Phú Hưng.DT: 5*21m.Giá 1,2tỉ.Nằm ngay đường Trường Chinh, gần TTTM, gần trường cấp 1, trung học Tiến Hưng,...a/c có...

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!