Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.895 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nền đất 526 m2, mặt tiền 23m tại Xã Long Sơn - Cầu Ngang - Trà Vinh, giá 650 triệu

      650 triệu 526 m2 1,24 triệu/m2
      Đất cao ráo,2 MT,ngã ba Sóc Mới + Tân Lập,MT lộ nhựa 6m và 4mCách QL 53 400m,cách HL20 200mNgang 23m dài 30mĐất thuộc ấp Ô Răng,xã Long Sơn,Cầu Ngang, Trà...
      Xã Long Sơn, Cầu Ngang, Trà Vinh

      Sở hữu miếng đất 1 m2 tại Xã An Bình - Châu Thành - Tây Ninh, giá 630 triệu

      630 triệu 1 m2 630 triệu/m2
      Người Tây Ninh, bán Đất Tây Ninh, xã An Bình Tây Ninh, bán 1000m2 đất trồng lúa.Bạn đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư, đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu 1000m2 đất...
      Xã An Bình, Châu Thành, Tây Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 120 m2 tại 6 - Mỹ Tho - Tiền Giang, giá 550 tr

      550 triệu 120 m2 4,59 triệu/m2
      Giá:550tr ( thỏa thuận thêm)DT: 120m2 ( xây dựng tự do)Nằm ngay đường Lê Văn Phẩm, P. 6, Mỹ Tho, Tiền Giang. Xung quanh đầy đủ tiện nghi như GO! Mỹ Tho,...
      Đường Lê Văn Phẩm, Phường 6, Mỹ Tho, Tiền Giang
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Bán gấp miếng đất 185 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 479 triệu

      479 triệu 185 m2 2,59 triệu/m2
      Đã có sổ sẵn - công chứng ngay.Giá công khai 479 tr, có thỏa thuận thêm.Vị trí ngay ngã ba Bàu Đồn, gần khu công nghiệp Phước Đông thuận tiện di...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng mặt tiền 4m tại Thái Bình - Thái Bình, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 0 m2
      Chính chủ mình bán mảnh đất tại khu tái định cư Phú Xuân:1. mảnh đất 2 khe thoáng, DT 71.4 m2 (4.2 x 17m).2. Hướng: hướng Tây Nam; vỉa hè 3 m + đường...
      Xã Phú Xuân, Thái Bình, Thái Bình

      Sở hữu ngay đất 700 m2 tại Xã Mỹ Tân - Cái Bè - Tiền Giang, giá 560 triệu

      560 triệu 700 m2 0,8 triệu/m2
      Bán nền đất đường đan 4m sát bên chợ kinh kho DT 10x70 giá 560tr thỏa thuận .Sỗ đỏ cá nhân hotline : 0973 073 *** xem đất
      Xã Mỹ Tân, Cái Bè, Tiền Giang

      Sở hữu ngay miếng đất 600 m2 tại Đường Liên Xã - Cư Yên - Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 600 m2
      Siêu phẩm tại xã Cư Yên bám mặt đường bê tông rộng 8m lô góc mà giá cắt lỗ sâu ạ.DT: 600 mét vuông.hotline: Anh Bằng 0964 860 ***
      Đường Liên Xã, Xã Cư Yên, Lương Sơn, Hòa Bình

      Sở hữu ngay đất 4 m2, mặt tiền 7m tại Xã Suối Cát - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 19 tr

      19 triệu 4 m2 4,75 triệu/m2
      Có thổ cư 90 phần trăm Có sổ sẵn Gần KDC
      Đường 21/3, Xã Suối Cát, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 120 m2, mặt tiền 6m tại 8 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 120 m2
      MT đường Nguyễn Văn Lâu, P. 8, Vĩnh Long.DT: 120 mét vuông ngang 6m dài 20m.MT đường bê tông rộng 6m, điện chiếu sáng đầy đủ.cư dân đông đúc, đi lại...
      Đường Nguyễn Văn Lâu, Phường 8, Vĩnh Long, Vĩnh Long

      Bán nền đất 120 m2 tại Đường Phạm Thái Bường - 4 - Vĩnh Long - Vĩnh Long, giá 450 tr

      450 triệu 120 m2 3,75 triệu/m2
      bán ngay đất đường Phạm Thái Bường, P. 4, Vĩnh Long.Bán kính 5 kilomet đầy đủ tiện ích như chợ P. 4, Vincom Vĩnh Long, BV đa khoa tỉnh, THPT Vĩnh...
      Đường Phạm Thái Bường, Phường 4, Vĩnh Long, Vĩnh Long
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 2 m2 tại Xã Mỵ Hòa - Kim Bôi - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2 m2
      sang nhượng 2403 mét vuông có 400 mét vuông đất ở view bám sông Bôi thơ mộng tại Mỵ Hoà, Kim Bôi, Hoà Bình.- Tổng DT hơn 2403 mét vuông...
      Xã Mỵ Hòa, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp miếng đất 50 m2 tại Xã Định Hưng - Yên Định - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Cần bán 5ha đất công nghiệp làm nhà máy may.Vị trí: Tại Yên Định năm ngay tuyến đường Liên xã.Nơi thu hút nguồn lao động cực kỳ lớn.Giao thông thuận tiện,...
      Đường Mười, Xã Định Hưng, Yên Định, Thanh Hóa

      Cần bán nhanh nền đất 19 m2 tại Huyện Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 19 m2 71,06 triệu/m2
      Rẫy chủ bán ngay gần 1ha9.1800 cây coffee.Sầu riêng 10 cây.Giáp suối lớn.Cách đường bê tông 20m.Đất đỏ bằng phẳng.Ngay KDC.SHR 1 bìa rất đẹp.giá 1 tỉ 350tr...
      Xã Dlê Yang, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng lô đất nền 90 m2 tại Huyện Ea H'Leo - Đắk Lắk, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 90 m2 96,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lô rẫy 9 ha.DlieYang, EaH'Leo, Đăk Lăk.5.000 cây cafe tơ giống mới.1.200 cây sầu riêng 2 - 3 - 4 năm.700 cây mắc ca thu chính.2.000 cây...
      Xã Dlê Yang, Ea H'Leo, Đắk Lắk

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 11 m2 tại Xã Xuân Phú - Ea Kar - Đắk Lắk, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 11 m2 109,1 triệu/m2
      sang nhượng gấp vườn sầu tại Xuân Phú, Eakar.11.000m2 có 200m2 thổ cư.100 cây sầu KD.300 cây vải KD.Giá chỉ 1 tỉ 2, quá rẻ.LH em Tùng.
      Xã Xuân Phú, Ea Kar, Đắk Lắk

      Bán lô đất sổ riêng 150 m2, mặt tiền 5m tại Cư Suê - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 355 tr

      355 triệu 150 m2 2,37 triệu/m2
      Bán 6 lô thổ cư full Đắk Lăk - đường bê tông - cách TPBMT 6 kilomet - chỉ 355tr/lô.DT: 5mx30m. Thổ cư: Full.Vị trí:- Nằm ngay sát TP Buôn Ma Thuột,...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Cư Suê, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán lô đất 22 m2 tại Xã Kim Bôi - Kim Bôi - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 22 m2
      sang nhượng 21.700 mét vuông có 625 mét vuông đất ở tại xã Kim Bôi, Kim Bôi, Hoà Bình.- Tổng DT hơn 21.700 mét vuông trong đó có...
      Xã Kim Bôi, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 400 m2, mặt tiền 10m tại Xã Mỹ Hoà - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 360 triệu

      360 triệu 400 m2 0,9 triệu/m2
      Bán thửa đất có DT 400 mét vuông có 200 mét vuông thổ cư. MT rộng 10m, sâu 40m. vuông vức.- Đất có thế cao ráo, thông thoáng. Đất dương so với...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Mỹ Hoà, Tân Lạc, Hòa Bình

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!