Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.887 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nền đất 55 m2, mặt tiền 7m tại Xã Thắng Lợi - Văn Giang - Hưng Yên, giá 880 tr

      880 triệu 55 m2 16 triệu/m2
      Cần bán 55m2 cực đẹp tại Văn Giang đường thông thoáng giá chỉ hơn 900 tr.Vị trí: Thôn Phù Bãi, xã Thắng Lợi, Văn Giang.DT: 55m2 (Đất ở 100 phần ...
      Đường Tỉnh lộ 378, Xã Thắng Lợi, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nhanh lô đất sổ riêng 76 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Tiến - Văn Giang - Hưng Yên, giá 1,82 tỷ

      1.83 tỷ 76 m2 24 triệu/m2
      bán ngay 76 mét vuông trục chính Phượng Trì giá chỉ 1.8x tỉ.Vị trí: Phương Trì, Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên.DT 76 mét vuông.MT = Hậu =...
      Phượng Trì, Xã Tân Tiến, Văn Giang, Hưng Yên

      Bán nền đất mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Xã Mễ Sở - Văn Giang - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán lô áp góc 95,5 mét vuông đấu giá Hoàng Trạch, Mễ Sở, VG.MT 7,5m sâu 12,7m.Đường trc đất 5,5m - vỉa hè 3m.View đồng thoáng mát đất Đông ...
      Đường Chu Mạnh Trinh, Xã Mễ Sở, Văn Giang, Hưng Yên

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2 m2, mặt tiền 25m tại Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 2 m2 1150 triệu/m2
      Giá quá rẻ: Chỉ 1tr4/ mét vuông cho 1600 mét vuông Ninh An - Ninh Hoà có thổ cư.- Giá: 2 tỉ 3.- Có 80 mét vuông thổ, còn lại quy hoạch...
      Xã Ninh An, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng mảnh đất 120 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 990 triệu

      990 triệu 120 m2 8,25 triệu/m2
      Chỉ 990tr có quyển sổ cất két bìa đỏ Thủ đô Hà Nội.120m2 đất P. Xuân Khanh - Sơn TâyĐất cách cổng công ty KIP - Việt Nam chỉ 30m.Đường thông oto vào tận...
      Phường Xuân Khanh, Thị xã Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Đất trục chính xóm, tôi cần tiền thiện chí cắt bán vuông 100 mét vuông.Chủ thiện chí muốn bán mua nhà cho con vì thế đất gần hồ trục chính xóm, giá...
      Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất 360 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 29,8 tỷ

      29.8 tỷ 360 m2 82,78 triệu/m2
      Cần bán nhanh đất mặt ngõ phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội, gần trường cấp 1 Thạch Bàn A, DT: 360m2, MT 14m, đường rộng 7m, phía...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 42 m2 tại Đường Hòa Bình - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 42 m2 35,72 triệu/m2
      Do thay đổi công việc nên gia đình cần chuyển đổi lô đất tại P. Yên Nghĩa Q. Hà Đông.Vị trí đường thông thoáng, oto đỗ tận nơi.DT 35 mét vuông.Nằm...
      Đường Hòa Bình, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất mặt tiền 4m tại Huyện Đan Phượng - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán 103,5 mét vuông đất mặt BV Phùng - đất đường trục liên huyện, vị trí KD sầm uất.- Đường 6 oto tránh nhau, vỉa hè rộng.- MT = hậu =4,5m.- Đất đường...
      Thị trấn Phùng, Đan Phượng, Hà Nội

      Sở hữu lô đất sổ riêng 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 30 m2 91,67 triệu/m2
      Cần bán đất đấu giá Cự Khối, P. Cự Khối, Q. Long Biên, TP Hà Nội, gần cầu Thanh Trì, đường rộng 8,5m, có vỉa hè, xe container đỗ cửa, Đông Bắc, SĐCC,...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 93 m2, hướng Nam tại Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 93 m2 37,64 triệu/m2
      + Bán đất tại khu tập thể Licola Ngọc Hồi, xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, TP Hà Nội. Thông số: DT 93 mét vuông, giá chỉ 3.5 tỉ.+ bìa đỏ chính chủ.+...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu miếng đất 73 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Trì - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 73 m2 67,13 triệu/m2
      Bán đất phố Ngọc Trì, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội, gần chợ Đồng Dinh, DT 73m2, MT 4.7m, oto 7 chỗ đỗ cửa, Đông Nam, SĐCC, giá: 4,9 tỉ,...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Lộ - Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 46 m2 48,92 triệu/m2
      CC cần bán ngay đất tổ 11 Yên Nghĩa.DT 45 mét vuông, MT 4m hậu 4m vuông vức.Ngõ hơn 2m cách chợ chưa đến 100m.Sổ cất két sẵn sàng giao dịch.Hỗ trợ...
      Đường Yên Lộ, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 3,29 tỷ

      3.29 tỷ 45 m2 73,12 triệu/m2
      Bán đất DV Phú Vinh An Khánh Hoài Đức Thủ đô Hà Nội.Dt 45m2. MT 3.32m.Hướng Tây.Vị trí khu đất giáp KĐT Splendora, gần đường Vành đai 3.5, ĐL Thăng...
      Đường Phú Vinh, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nền đất 61 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 61 m2 79,51 triệu/m2
      Bán đất phố Cổ Linh, P. Thạch Bàn, Q. Long Biên, Thủ đô Hà Nội, gần Hồ Thạch Bàn và trường cấp 1 Thạch Bàn B, ngõ thông, ngõ tương đối rộng 3,5m,...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 49 m2 tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 49 m2 35,72 triệu/m2
      Đất gần cầu Mai Lĩnh, Biên Giang ngõ thông oto vào nhà.SD 49m2 giá 1.75 tỉ CTL.--------------Khu vực Biên Giang cầu Mai Lĩnh cách Bến xe Yên Nghĩa 5 ph di...
      Đường Biên Giang, Phường Biên Giang, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất sổ riêng 52 m2 tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 52 m2 48,08 triệu/m2
      52m2 đất Yên Nghĩa trong đê ngay KĐT Đô Nghĩa.Giá 2tỷ5 ạ siêu thoáng ba mặt.L/H 0362 088 ***
      Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay mảnh đất 268 m2 tại Xã Trường Yên - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 2,41 tỷ

      2.42 tỷ 268 m2 9 triệu/m2
      bán ngay 268 mét vuông đất full thổ cư, ô tô đỗ cửa, ngay chợ Trường Yên.- bìa đỏ nở hậu thông số chuẩn.- Gần chợ, cư dân phát triển.Cách trung...
      Xã Trường Yên, Chương Mỹ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!