Thông tin mô tả
- Vị trí:
- Hạ tầng đường nhựa vỉa hè lát đá hoa cương.
-
- Giá: 999
-
Giá: 999 Triệu
Diện tích: 131 m2
Giá/m2: 7,63 Triệu/m2
689848
Mua bán
- Vị trí:
- Hạ tầng đường nhựa vỉa hè lát đá hoa cương.
-
- Giá: 999
-
Nguyễn Văn Tuấn
Đường 44B, Xã Long Mỹ, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,3 tỷ
250 m2
Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
4,8 tỷ
12000 m2
Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
8 tỷ
10600 m2
Đường Gò Sầm, Xã Láng Dài, Huyện Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu
1,05 tỷ
1050 m2