Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.887 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nền đất 40 m2, mặt tiền 4m tại Hà Cầu - Hà Đông - Hà Nội, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 40 m2 177,5 triệu/m2
      ĐẤT LK NGÔ THÌ NHẬM, PHÂN LÔ VỈA HÈ, GẦN TRƯỜNG CHỢ, VÀ NHIỀU TIỆN ÍCH, an sinh xã hội ĐỈNH, Ở SƯỚNG NHỈNH 7TY Ngô Thì Nhậm, Hà Đông40m Đất mt 4m gia...
      Đường Ngô Thì Nhậm, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp lô đất sổ riêng 68 m2, mặt tiền 5m tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 68 m2
      Chính chủ cần bán nhanh mảnh đất dịch vụ 68 m2 MT 5m sâu 14m đường vỉa hè rộng 14m.- Khu phân lô vỉa hè rộng.- Giá cho anh/chị đầu tư.- Cách học viện...
      Số 172 dịch vụ 7, Đường Lê Trọng Tấn, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 150 m2, mặt tiền 10m tại Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 150 m2 150 triệu/m2
      mảnh đất nằm sát mặt phố Vĩnh Tuy , ngay gần ngã 4 Minh Khai - Vĩnh Tuy . Vị trí cực đặc địa , ngay TT các khu đô thị thị lớn như Times City , Hòa Bình...
      Đường Vĩnh Tuy, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 92 m2 tại Xã Kim Chung - Đông Anh - Hà Nội, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 92 m2 67,94 triệu/m2
      + Đất nằm vị trí đẹp Tây Bầu Trung tâm Kim Chung bán kính 500m KCN Bắc Thăng Long, chợ, trường cấp 1,2,3, BV Nhiệt Đới TW gần đường Võ Văn Kiệt, đường...
      Xã Kim Chung, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Thanh Oai - Hà Nội, giá 22 triệu

      22 triệu 92 m2 0,24 triệu/m2
      Chỉ 2 tỉ có ngay lô đấu giá My Thượng DT gần 100m2Giá quá đẹp ạBác nào quan tâm Alo em nhéĐt 0915 401 ***
      Đường 21B, Xã Thanh Mai, Thanh Oai, Hà Nội
      t
      Nguyễn thị hường trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,32 tỷ

      5.32 tỷ 70 m2 76 triệu/m2
      Bán 70m2 đất DV tại xã An Thượng, huyện Hoài Đức, Hà Nội.MT rộng 5m.Hướng cực đẹp.Đã có bìa đỏ.Đường rộng 13m cả vỉa hè.Vị trí nằm giữa 2 dự án lớn đó là...
      Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 697 m2, mặt tiền 10m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 697 m2 4,6 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán lô nghĩ dưỡng. Nói đúng là ốc đảo của xã Yên Bình, Thạch Thất . thành phố Hà Nội. Rất Phù hợp cho các quý a/c và gia đình về nghỉ cuối...
      Đường Tỉnh Lộ 446, Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán lô đất sổ riêng 105 m2 tại Xã Thanh Văn - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,42 tỷ

      1.42 tỷ 105 m2 13,51 triệu/m2
      + Lô đất mặt ngõ ô tô vào nhà, diện tích 105m2, mặt tiền rộng, tiện ích đấy đủ, ở hay đầu tư đều rất tốt. + Chỉ 300m ra đường CIENCO 5, đi...
      Đường CIENCO 5, Xã Thanh Văn, Thanh Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 78 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 78 m2 55,13 triệu/m2
      đc: Phan Huy Ích, P. 12, Q. Gò Vấp, TP.Hồ Chí MinhDT: 5.5m x 15m = 78m, DTXD 5.5m x 11m, có giấy phép XD 4.5 tầng.Mở Rộng Hẻm 8m Trong Tương Lai: Dự kiến...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất 120 m2, mặt tiền 11m tại Xuân Thới Đông - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 120 m2 29,17 triệu/m2
      Xuân Thới Đông, Hóc Môn.nền thổ cư 1/Trần Văn Mười,Gần ngã tư Giếng Nước (QL22) Hóc Môn.Đất cư dân hiện hữu, tiện xây căn biệt thự mini,căn hộ chung...
      Đường Trần Văn Mười, Xã Xuân Thới Đông, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp miếng đất 110 m2, mặt tiền 5m tại Hiệp Phú - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 110 m2 19,1 triệu/m2
      Chính chủ cần bán mảnh đất Ngô Quyền, Hiệp Phú, Q. 9, TP. Tp HCM.Vị trí: Ngô Quyền - Hiệp Phú - Q. 9.DT: 5m x 22m. vuông vắn.pháp lí: sổ hồng, sang tên...
      Đường Ngô Quyền, Phường Hiệp Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay miếng đất 52 m2, mặt tiền 4m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 52 m2 61,54 triệu/m2
      Cần bán đất 1/ Bùi Tư Toàn - An Lạc - Q. Bình Tân DT : 4mx13mgiá: 3,2 tỉ bớt Lộc Nhà gần An Dương Vương và Kinh Dương Vương Vui lòng call ngay chị Dung...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 48 m2, mặt tiền 4m tại 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 48 m2 70,84 triệu/m2
      Chủ kẹt bán nhanh mảnh đất hẻm ô tô khu đồng bộ đường Lê Đức Thọ P. 15 Gò Vấp.Dt: 4,3x12 CN 48m2 tặng GPXD.Chốt bán: 3,4 tỉ.hotline: 0888 860 *** zalo...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 65 m2 tại 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Bán đất sổ sẵn ngay khu dân cư An Hội,MT Phạm Văn Chiêu_P15_Gò Vấp chỉ 1 tỉ 450 - 3tỉ2/nền,xây tự doLà trục đường chính kết nối đến các Q. lân cận dễ...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 109 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 109 m2 25,42 triệu/m2
      bán gấp trước tết lô 109 mét vuông sổ sẵn giá 2.77tỉ gần đại học NTT MT Võ Thị Thừa P. An Phú Đông Q. 12- DT: 109 mét vuông ( 4 27 ). Full...
      Đường Quốc lộ 1A, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất 78 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 15 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 78 m2 35,26 triệu/m2
      Đất ở đô thị 78 mét vuông MT Lê Đức Thọ giá 2.75 tỉ hẻm ô tô 1 sẹc, xây dựng hầm 3 lầu P. 15 Gò Vấp mảnh đất đẹp lọt khe khu phân lô đồng bộ hẻm...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 15, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 72 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 72 m2
      Còn vài nền cho khách đầu tư 1 tỉ 890/50m - Đường Phan Huy Ích, P12, GV gần Emart.- DT: (Ngang 4m x dài 12.5m) = 50m - vuông vắn, sổ CN đủ.- Khu đồng bộ...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 62 m2 tại Đường D1 - Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 62 m2
      * Vị trí:Nằm gần trường Phạm Hữu Lầu, Cc Đức Khải.* DT: 72m (ngang 4m x dài 18m).- Đất full thổ cư, xây dựng tự do, khu vực cao ráo không ngập nước.- SHR,...
      Đường D1, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!