Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.887 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh miếng đất 2 m2, mặt tiền 41m tại Xã Biển Hồ - Pleiku - Gia Lai, giá 9 tr

      9 triệu 2 m2 4,5 triệu/m2
      Bỏ phố về quê đón đầu xu hướng đầu tư.DT lớn: 2460 m2, đảm bảo đủ không gian cho mọi dự án xây dựng.Ngang 41m, dài 60m: MT rộng và chiều sâu đảm bảo tính...
      Đường Hàn Thuyên, Xã Biển Hồ, Plei Ku, Gia Lai

      Sở hữu lô đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Phú Lộc - Thừa Thiên Huế, thỏa thuận

      Thỏa thuận 300 m2
      Chính chủ cần bán đất khu quy hoạch An Cư Tân: Ngay gần Hải Sản Bé Thân - chợ mới Lăng Cô, trường học.- DT: 300 mét vuông - 12x25m.- Hướng: hướng Tây...
      Đường Nguyễn Văn, Thị trấn Lăng Cô, Phú Lộc, Thừa Thiên Huế

      Bán đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Xã Dương Tơ - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 910 triệu

      910 triệu 80 m2 11,38 triệu/m2
      G6 Land chào bán 15 lô đất thổ cư phân lô DT từ 80m - 120m.+ Vị trí: Mặt đường Chùa Ông Suối Đá, cách chợ đêm Trần Hưng Đạo 5 kilomet, gần mặt đường...
      Đường Chùa Ông Suối Đá, Xã Dương Tơ, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu lô đất mặt tiền 55m tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 799 triệu

      799 triệu 0 m2
      Bán đất đẹp quá giá cạnh tranh cực tốt, không tìm đc lô thứ 2.Đất MT đường dự phóng của tập đoàn Rạng Đông rộng 12m.- DT: 3456,7m2 (sảnh tiến).- pháp lí:...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 1 m2 tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 22 tỷ

      22 tỷ 1 m2 22000 triệu/m2
      Bán đất P. Trảng Dài MT Đỗ Văn Tiên, DT 1400m2 có 850 m2 thổ cư ngang 28m MT, thích hợp phân lô làm quán xá buôn bán ok, giá 22tỉ, khách xem đất liên hệ...
      Đỗ Văn Tiên, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng 70 m2, mặt tiền 5m tại Thuận An - Bình Dương, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 70 m2 30,72 triệu/m2
      Ngộp bán đất rẻ nhất khu dân cư Thuận Giao 2, p. Thuận Giao, Tp. Thuận An.DT: 70m2 (5x14m) thổ cư 100 phần trăm.Gần chợ Lâm Phát và khu dân cư...
      Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Sở hữu miếng đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Huyện Tuy Phước - Bình Định, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      nền thổ cư, 112,5 mét vuông, ngang 5m, Đông Bắc, bìa đỏ, trung tâm thị trấn, sát P. Trần Quang Diệu, TP Quy Nhơn. KDC hạ tầng đầy đủ, xung quanh...
      Thị trấn Diêu Trì, Huyện Tuy Phước, Bình Định

      Bán gấp đất nền 30 m2, mặt tiền 196m tại Xã Suối Cao - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 20 tỷ

      20 tỷ 30 m2 666,67 triệu/m2
      Cần bán gần 3 mẫu đất tại Xuân Lộc.View sông La Ngà.gọi ngay 0966 933 *** zalo.
      Xã Suối Cao, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 97 m2, mặt tiền 7m tại An Dương - Hải Phòng, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 97 m2 25,26 triệu/m2
      Siêu sốc lô góc 97m2 khu đấu giá thị trấn An Dương đường 10m chỉ 2,45 tỉ.L/H 0979 087 ***.1 trong những lô góc đẹp nhất khu đấu giá, MT siêu đẹp 7,5m, view...
      Đường 208, Thị trấn An Dương, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất sổ riêng 4 m2, hướng Nam tại Xã Phan Rí Thành - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,18 tỷ

      1.18 tỷ 4 m2 295 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất nằm sát thương mại dịch vụ, cách biển chỉ 500m, cách đường DT716B chỉ 300m.Views biển cực đẹp.Đất bằng phẳng, cao ráo.Sổ sẵn công...
      Đường 716B, Xã Phan Rí Thành, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất 329 m2 tại Đường Yersin - 9 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 329 m2 50,16 triệu/m2
      Vị trí: MT Yersin.Cách Hồ Xuân Hương 3 ph. Gần cao đẳng sư phạm...Đường nhựa bằng phẳng 8m.DT: 329.69 mét vuông (163.54XD) Ngang 6m.Hiện trạng: Đất...
      Đường Yersin, Phường 9, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Xã An Long - Phú Giáo - Bình Dương, giá 490 triệu

      490 triệu 120 m2 4,09 triệu/m2
      Chủ nghỉ việc về quê trước tết bán ngay nền đất thổ cư cạnh chợ, gần KCN Phú Giáo.Đường ô tô tới đất.giá bán gấp trong tuần 490tr bao sổ.giá này còn...
      Đường DH516, Xã An Long, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Sở hữu đất đô thị TTHC Bàu Bàng chỉ với 287 tr.- Sổ sẵn từng nền, thổ cư 100 phần trăm.- DT: 75m2 - 87m2.- Công chứng sang tên trong ngày.- NH hỗ trợ...
      Đường N14, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp mảnh đất 380 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Bắc tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 380 m2 6,58 triệu/m2
      Bán 380 mét vuông thổ cư Hòa Ninh view suối:Đường 5,5m có lề. Tây Bắc.Dt: 12m x 32m = 380 mét vuông.Cách Hòa Khánh 5 ph, đối lưng đường 62.Giá...
      Xã Hòa Ninh, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất sổ riêng 7 m2, mặt tiền 100m, hướng Đông - Nam tại Gò Dầu - Tây Ninh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 7 m2 500 triệu/m2
      - Cách đường số 8 chỉ 150m, cách đường 22B chỉ 250m- Nhà dân ở xung quanh.- Đường oto vô tới đất.- DT đất: 7240 m²- giá: 3,5 tỉ ( còn thỏa thuận )- Vui...
      Đường Số 8, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay mảnh đất tại Đường Nguyễn Thị Minh Khai - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      Thông tin chi tiết- giá: 31 tr đồng/m2 (Có thỏa thuận cho a/c thiện chí).- Vị trí: Đường nhựa cách Nguyễn Thị Minh Khai chỉ 30 mét đối diện ủy ban nhân ...
      Đường Nguyễn Thị Minh Khai, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 1 m2, mặt tiền 15m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 800 tr

      800 triệu 1 m2 800 triệu/m2
      Cần thanh lý gấp đất tại trung tâm hành chính Chơn Thành.Vị trí: Đường Trung Lợi P. Hưng Long TX. Chơn Thành Bình Phước.DT: 1000 mét vuông.Cách đường...
      Đường Trung Lợi, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán miếng đất 90 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 899 tr

      899 triệu 90 m2 9,99 triệu/m2
      Cần bán lỗ miếng đất - 2 MT.* Trục chính Tỉnh Lộ 52, Long Tân, H. Đất Đỏ, Tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu.* DT (8 x 15)m=90 mét vuông - full thổ cư.giá: 8xx...
      Đường Tỉnh lộ 52, Xã Long Tân, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!