Thông tin mô tả
🏠 A kh đang cần tiền tiêu Tết Giá nào cũng bán ạ !
- Vị trí : thôn Đông xã Lâm Động - TN - HP .
-
- Hướng : Đông
- Ngõ
Giá 750 tr
Giá: 750 Triệu
Diện tích: 57 m2
Giá/m2: 13,16 Triệu/m2
690659
Mua bán
🏠 A kh đang cần tiền tiêu Tết Giá nào cũng bán ạ !
- Vị trí : thôn Đông xã Lâm Động - TN - HP .
-
- Hướng : Đông
- Ngõ
Giá 750 tr
Thiên Trường
Đường 359, Xã Thủy Triều, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
11,35 tỷ
120 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
5 tỷ
75 m2
Lô S2-R6, Khu đô thị VSIP, Thủy Nguyên, Hải Phòng
13 tỷ
120 m2
Xã Hoa Động, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng
8 tỷ
82,5 m2