Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Đất Tại Việt Nam năm 2026

      Có 28.884 Đất đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng lô đất 126 m2, mặt tiền 36m tại Xã Phước Hội - Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 126 m2 8,34 triệu/m2
      bán nhanh lô MT 36m giá không thể ngộp hơn- MT Long Mỹ Láng Dài 36m, cách sân bay Hồ Tràm đúng 2km- Sổ sẵn công chứng sang tên trong ngày, vay NH đc...
      Đường Long Mỹ - Láng Dài, Xã Phước Hội, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu ngay lô đất 482 m2, mặt tiền 6m tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 950 tr

      950 triệu 482 m2 1,98 triệu/m2
      Bán nền đất 482m2 thổ Đ. An Phú, An Tịnh,Trảng Bàng,Tây Ninh giá 950tr- DT ngang 7 dài 68 thổ cư 100m2 thích hợp KD hay kết hợp nhà vườn và KD- KDC đông...
      Đường An Phú, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Đường Quốc lộ 1A - Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 160 m2 7 triệu/m2
      bán ngay miếng đất thị trấn Tân Phong - Quảng Xương.+ Nằm sát ngay QL1A, trong quy hoạch KĐT phía Đông công sở thị trấn Tân Phong.+ Gần trường cấp ...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất 329 m2, hướng Đông - Nam tại Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1 tỷ

      1 tỷ 329 m2 3,04 triệu/m2
      Vị trí đất nằm trong khu dân cư Bàu May cách đường Xuyên Á (QL22) 500m.DT 329m2 (12x28) full thổ cư.MT đường kênh đẹp thuận tiện di chuyển vào trung...
      Đường Xuyên Á, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Chuyển nhượng đất 358 m2 tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 365 tr

      365 triệu 358 m2 1,02 triệu/m2
      358m2 có 2 MT. Đường thông, ô tô tận đất. 365tr. Kiếm đâu ra.Chủ gửi bán miếng đất đẹp đường nhà nước thông 2 đầu nằm kế bên DA khu công nghiệp Hiệp...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Sở hữu ngay mảnh đất 317 m2 tại Xã Hòa Hội - Châu Thành - Tây Ninh, giá 450 tr

      450 triệu 317 m2 1,42 triệu/m2
      - Cuối năm cần bán mảnh đất với giá lỗ ở xã Hòa Hội - Châu Thành.- DT 317m2 (5x63m), đã có thổ, sổ sẵn, mua công chứng sang tên ngay.- Đất đẹp, có sẵn thổ...
      Xã Hòa Hội, Châu Thành, Tây Ninh

      Sở hữu ngay đất 28 m2 tại Xã Tu Tra - Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 28 m2 214,29 triệu/m2
      Bán quả đất kiêm luôn suối.Xã Tu Tra, huyện Đơn Dương, tỉnh Lâm Đồng.DT: 27553m2 trong đó có 400m2 đất ở.Giá bán ngay: 6 tỉ.Call 0904 493 *** 0868 938 ***...
      Xã Tu Tra, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 234 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 790 triệu

      790 triệu 234 m2 3,38 triệu/m2
      Chủ ngộp gửi bán ngay lô đất thổ cư ngay trung tâm TX Trảng Bàng - Tây NinhXung quanh cư dân đông, cách ủy ban nhân dân TX Trảng Bàng 400m, cách chợ...
      Đường Quốc lộ N2, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Bán gấp lô đất 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 160 m2 6,88 triệu/m2
      - mảnh đất căn biệt thự giá rẻ nhất.Vị trí: Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hoá.DT: 320 mét vuông (10m x 32m) và 640 mét vuông (20m...

      Cần bán ngay lô đất sổ riêng 260 m2, mặt tiền 6m tại Đất Đỏ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 730 triệu

      730 triệu 260 m2 2,81 triệu/m2
      - Chỉ 130 tr KH đã sở hữu 1 mảnh đất nằm giữa 3 khu công nghiệp, NH hổ trợ đến 80 phần trăm. Ân hạn gốc lên đến 12 đến 24 tháng.- NH hỗ trợ 600...
      Đường Long Tân-Láng Dài, Xã Láng Dài, Đất Đỏ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh lô đất sổ riêng mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 10 tỷ

      10 tỷ 0 m2
      Bán Đất Hẻm oto lớn đường Bùi Thị Xuân, P. 2, Đà Lạt.DT: 71.83 m2 - 100 phần trăm thổ cư, ngang 4.43m.Quy hoạch: liền kề Sân Vườn.pháp lí: Sổ...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường 2, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán lô đất sổ riêng 220 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 470 tr

      470 triệu 220 m2 2,14 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay mảnh đất Tây Ninh Gò Dầu ngay KCN và chợ Thạnh Đức.Hình chụp là đất tôi cần bán DT 5x44m thổ cư SHR, hỗ trợ 80 phần trăm vay NH cho...
      Đường 784, Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Chuyển nhượng lô đất sổ riêng 107 m2 tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 530 triệu

      530 triệu 107 m2 4,96 triệu/m2
      107m2 có 50m2 thổ cư. Cách nhựa 15m. Kế bên trường học. 530tr.Chủ gửi bán 2 nền đất liên kế mỗi lô 5x22m đất có thổ cư nằm ngay trường học ấp 4 xã Bàu...
      Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán gấp đất nền 630 m2 tại Bình Châu - Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 630 m2 7,15 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay miếng đất DT 630 mét vuông (10mx63m) có 40m2tc MT QL 55 xã Bình Châu huyện Xuyên Mộc tỉnh Bà Rịa Vũng Tàu- Bề Ngang 10m x Dài 63m...
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Bình Châu, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 6m tại An Tịnh - Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 800 tr

      800 triệu 300 m2 2,67 triệu/m2
      bán gấp đất thổ vườn đường Trưng Nhị, P. An Tịnh, TX Trảng Bàng, Tây Ninh (cách quảng trường trung tâm huyện Trảng Bàng 800m).- DT: 300m2 (6x50m), full...
      Đường Trưng Nhị, Xã An Tịnh, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán gấp lô đất sổ riêng 800 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Chơn Thành - Bình Phước, giá 150 triệu

      150 triệu 800 m2 0,19 triệu/m2
      nền thổ cư NGAY KHU TRUNG TÂM TX 4 LÔ liên kế+ DT: 20x40m = 800m2   (đã Có sẵn thổ cư) * giá: 150 tr/sổ 200m2 (đất sổ...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 168 m2, mặt tiền 7m tại Xã Hoà Khánh Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 168 m2 7,15 triệu/m2
      cần tiền ăn tết nên muốn bán gấp nền đất thuộc xã hoà khánh đông đức hoà long an, năm trong KDC, đường xe tải đi đc, cách đường chính 500m, cách trung tâm...
      Đường Bình Lợi, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp đất 250 m2 tại Đường 31 - Chu Điện - Lục Nam - Bắc Giang, giá 360 tr

      360 triệu 250 m2 1,44 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền bán ngay 3 nền đất tại Ngọc Sơn Chu ĐiệnCách đường liên xã quy hoạch mở rộng 12m-chỉ 50m.Giá rẻ chỉ hơn 300tr/lô hơn 250 mét ...
      Đường 31, Xã Chu Điện, Lục Nam, Bắc Giang

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!